สมัครสมาชิก: MRC (ภ า ค ใ ต้ : M R C S ) แ ล ะ พบปะพูดคุย..... ได้ที่นี้ครับ ....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย jerome, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naztywater

naztywater New Member Member

15
    0
    0
    มาแอบดูครับ

สบายดีกันป่าว

ไม่ได้มานานแระ

อัพๆๆๆMitsu Racing Club

2. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    -*- ก็เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกันเหละ! กว่าจะเปิดได้เล่นรอแล้วรออีก เหมือนเดิมนานๆ
    "จะมัวรอเวลาอยู่ใยหากหัวใจคุณมั่นคง และยังไม่ลืมความหลัง":D

3. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    สวัสดีครับทุกคน :D

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0

หวัดดีลุง

5. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    แวะมาซาหวัดดีจ้า

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คับป๋ม นึกว่าลืมเราไปแล้ว

7. poppytown

407
    8
    18
    ไม่ลืมจ้า

สติ๊กเกอร์ยังติดอยู่หลังรถเหมือนเดิมเรยยยยยย

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อิอิ...หายไปไหนกันหมดเนี้ยยยย...

9. poppytown

407
    8
    18
    มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เงียบไปเลย...ไงบ้างนางฟ้าตัวโต...สบายดีช่ายป่าว.

11. poppytown

407
    8
    18
    ซาหวัดดีจ้ะ

สิ้นปีไป countdown ที่ไหนกันมั่งคะ

12. poppytown

407
    8
    18
    มาตอนค่ำ ๆ ค่ะ

อากาศที่กรุงเทพฯ อุ่นขึ้นแร้ว

ไม่หนาวเหมือนหลายวันก่อนค่ะ

13. poppytown

407
    8
    18
    สบายดีจ้ะ อากาศเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา สุขภาพเกือบไม่ไหวแระ

เห้อ ... แต่ก้อสู้ ๆๆ ค่ะ

แร้วพี่อ่ะจ้ะ

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0

คงอยู่ที่หาดใหญ่นี่แหละจ๊ะ...แล้วนางฟ้าหล่ะ...ไปที่ไหน

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0

เหมือนกันเลย..ที่นี่ฝนตกทุกวันเลย...เป็นหวัดแระ...แต่ก้อยังสู้ๆ เหมือนเดิมจ๊ะ..

รักษสุขภาพด้วยน่ะ

16. poppytown

407
    8
    18
    ขอบคุณมั่ก ๆ เรยพี่

แหม แร้วเพื่อน ๆ พี่ ๆ เขาไปแอบที่ไหนกันแระเนี่ย ไม่มาทักทายกันมั่งเรยยยย

17. poppytown

407
    8
    18
    สิ้นปีนี้ เตรียมทีมจาไป countdown ที่เพชรบูรณ์ค่ะ

เปลี่ยนแนวมั่ง คราวก่อนไปที่ pattaya countdown 2009 มา วัยรุ่นเพียบเรยยยยอ่ะ คริๆๆๆๆๆ

18. poppytown

407
    8
    18
    ไป countdown กันทื่ไหนจ้ะ

19. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

ไป กทม ดีป่าวหละ

20. poppytown

407
    8
    18
    555+

มาสิจ้ะ

แอบใครมารึป่าวล่ะ

อ่ะคริ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

21. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    แวะมาทักทายชาว MRC ทุกท่านครับ

22. แวะมาเยี่ยม หายไปนาน 555
    ยังสบายกันดีน่ะ ทุก ๆ ท่าน

23. ทีม DESIGN ภูเก็ตมีกิจกรรมดี มาเชิญช่วน
    วันเด็กปี 53 นี้ ทีม DESIGN ภูเก็ต ได้ร่วมกับทางเทศบาลเมืองกระบี่ จัดกิจกรรมวันเด็ก ปี 53 ณ. สวนสาธารณะ ธารา กระบี่
    ถ้าสนใจก็เชิญ เลยพี่น้องทั้งหลาย จะบริจาคของ, ขนม, ของเด็กเล่น, หรือเงิน ก็ติดต่อขอบริจาคได้ ภายในวันที่ 4 มค.53 นี้เท่านั้น

ติดต่อ คุณรักษ์ ประธานคลับ 087 - 624 8422

24. makonk evo III

595
    5
    0

คับผมงานนี้น่าจะไม่พลาดคับพี่

25. poppytown

407
    8
    18
    เค้ามาแว๊ว ........................................

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนมา...เป็นไงบ้าง ปีใหม่เที่ยวสนุกป่าว...

27. poppytown

407
    8
    18
    นาน ๆ มาทีค่ะ

เพิ่งกลับจากมหา'ลัย อ่ะนะ

28. poppytown

407
    8
    18
    ไปเที่ยวอัมพวามาจ้ะ

นอนโฮมสเตย์ด้วย

เรยได้นั่งเรือดูหิ่งห้อย ตอนพระจันทร์เต็มดวง

หุหุ

29. อย่าลืมกัน

ดีคร้าบ จำผมได้มั้ยเอ่ย ผมปุ้ยไง ตอนนี้ผมอยู่กรุงเทพ อยากรู้จักเพื่อน MRC ด้วยกัน ถ้ามีใครให้ผมรู้จัก

ก้อแนะนำกันบ้างนะคร้าบ นัดเจอก้อได้ โทรมานัดได้ที่ 087-7088911 นะคร้าบ ขอบคุณคร้าบ คุณมิกซ์

แวะมาทักทาย คับ คิดถึงทุกคนคับ ยังมี Meeting กันบ้างมั๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้