มาลองเล่นรถ R/C DRIFT ดูไหมครับ

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย D.I.Y., 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    พอดีช่วงนี้มันว่างๆ ไม่มีไรแข่งเลย เลยนำรถ R/C มาเล่น แล้วเพิ่งรู้มาว่ามีแข่ง DRIFT ด้วย ก็เลยทำรถขึ้นมา แข่งต้นเดือน กพ. นี้ที่สนาม RJ ใกล้ๆ BRC ใครสนใจก็ไปดูนะ ใช้ทุนไม่สูงมาก
    เหมือนแข่งรถการแข่งจิมคาน่าใช้เงินน้อยสุด แข่ง R/C DRIFT ก็เหมือนกันครับ สนุกดี:D
    สนใจก็เข้าไปอ่านได้นะ http://9turbo.com/board/index.php?board=9.0

ลองดูรถที่เค้าทำแข่งดิสวยดี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2006
  2. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ปัดฝุ่นรถบังคับออกมาเล่นมั่งดีก่า...
    ไม่มีใครมาเล่นแถวซ.เสือใหญ่มั่งเหรอ แหะๆ..

3. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    หร่อ ดีคับ พี่ อยากเร่นมั่ง อะ

4. Sinatra Stand-by

Sinatra Stand-by New Member VIP

40
    2
    0
    ไม่ได้และ ต้องรื้อฟื้นความทรงจำตอนเป็นเด็ก อยากเล่นๆ

5. noteZ

noteZ New Member Member

36
    0
    0
    ดีนะยังเก็บไว้อยู่....ว่างๆ จะเอามาทำสีใหม่ซะหน่อยดีครับหนับหนุน

6. kai_ds

kai_ds New Member Member

17
    0
    0
    :eek: อ่า......อยากเล่น

7. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    พี่ใหม่มายืมเล่นบ้างจิ:D

8. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    คันนี้พึ่งถอยมือสองมาครับ
    ตอนนี้กำลังหัดขับอยู่:D

9. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ...อิจฉาครับ...อิอิ

10. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อิจฉาไรไม่ทราบครับพี่....อิอิ:mad:

11. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ยืมเล่นมั่งดิ

12. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    อิ อิ เดี๋ยวถ่ายรูป D1 R/C มา มั้งดีก่า มาเล่นกันนะ

13. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    พึ่งผ่านไปดูมามะกี้

คนเยอะแล้วนะ

แต่ เค้า ยัง ไม่ วิ่ง กัน อ่ะ

14. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    เล่นพวกนี้มันแพงมั้ยคับ

15. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    ตอนนี้พี่ว่าจะปล่อยออก 1คัน รถTA02 แต่งเคลฟล่า + อลูมิเนียมทั้งคัน หาชุดไฟใส่ เล่นได้เลย
    ขายรถเปล่า 1500-
    065577674

16. oni_gtr

oni_gtr New Member Member

50
    3
    0
    อยากเล่นบ้างอะ
    ....เเต่ไม่มีตัง

17. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แต่ก่อนก็เล่น จ้างเขาทำหมดไปหลายพัน แต่ทำไมผมเล่นวันเดียวเจ๋ง :D :D :D :D
    รถใหญ่เขาเอาออกผมไปแดก กลางลำเลย:eek: :eek: :eek:

18. toey_gt

toey_gt New Member Member

24
    0
    0
    "งบประมาณเริ่มต้นที่เท่าไร ครับ.....
    อยากเล่นครับ....

19. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เฮ้อ สมัยก่อน ผมมี่ HPI PRO2 อยู ขายไปตั้งนานแล้ว จะเริ่มซื้อ อุปกรณ์ ใหม่ คงไม่ ใหวแล้วครับ

20. tkgame

tkgame Guest

0
    0
    0
    มาแข่ง Drift กัน

ที่โคราชจัดแข่ง Rc Drift ในวันที่18 กุมภาพันธ์ 2550 นี้ ที่สนามปั้มน้ำมันดาวศรีวิชัยตรงข้ามป่าช้าจีน ถนนราชสีมา--โชคชัย สนใจติดต่อได้ที่เบอร์ 089-722-4613 (คุณต๊ะ)

21. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    แบบใช้น้ำมันก็เห็นเล่นกัน เสียงกับความเร็วนี่แรงสุดๆ เหมือนกัน

แต่งบมันสูงทีเดียวครับ.

22. Online24hr.

Online24hr. New Member Member

54
    0
    0
    รถคันนิดเดียว แต่ราคาไม่นิดเลย ><

23. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวัสดีครับ คิดถึงตอนเด็กๆจังเลยรถบังคับตอนนั้นยังไม่เจ๋งเท่าตอนนี้ครับ

24. Monkey De Lily

Monkey De Lily New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีคับ ทักทายกับเค้าด้วย อิอิ

25. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ถ้าเล่นจริงๆ จบยากครับ เหมือนรถจริงๆแหละ ของมันจะเข้ามาเรื่อยๆ แล่นแล้วติด

งบคร่าวๆ
    ตัวรถ ถ้าเริ่มต้นก็ของจีน ไม่เกิน 2000 (พร้อมเล่น) ของทามิย่า ก็ 3000+ ()มีแต่ตัวรถ+ชุดไฟ ไม่รวม รีโมท
    บอดี้สวยๆ ก็ จีนสะพานเหล็ก 150 ของดีๆ 1000+(tamiya/hpi/yokomo)
    แบต+ เครื่องชาร์จ 2000 (prolux+)

ร่ายกันยาวครับ *-*

26. TAWACH

TAWACH New Member Member

2
    0
    0
    ผมก็เล่นอยู่ R35 อยู่ 1 คันครับ ราคารถก็พอได้แต่ชุดที่จะแต่งเนียราคาใช้ได้อยู่ รถผมทำไปทำมาก็รวม 1X,XXX.-นะคับ

27. TAWACH

TAWACH New Member Member

2
    0
    0
    ขอดูรูปหน่อยคับรถTA02 ราคา 1,500.-:):eek:

28. helloweentz

helloweentz Member Member

10
    1
    8
    อยากลองเล่นแบบ DRIFT บ้างแต่แพง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้