ถามเรื่องโช๊คหน้า ของ ep71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย samexxx, 22 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. samexxx

samexxx New Member Member

8
    0
    0
    เราสามารถเอาของรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ

หรือต้องหาตรงรุ่นอย่างเดียว

ของเดิม มันดังบริเวณยางหัวโช๊ค ดัง กึกๆ กึกๆ เอามือโยกตอนจอดก็ขยับด้านบน กึกๆ กึกๆ

เลยอยากเปลี่ยนใหม่ หรือมีวิธีแก้ไขป่าวครับ

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ผมเคยใช้ของ โซลูน่าครับ ใช้ได้เดือนเดียว แตกเลยครับ มีเพื่อนบางคนใช้ 71 ตัวเทอร์โบของเชียงกง ก็นิ่มดีครับ
    บางคนก็ใช้ของ คายาบ้า รุ่น คลิปเกียร์ เป็นโช็คเก่าญี่ปุ่น ใช้งานได้ดีเลยครับ
    ส่วนผมใช้โช็คหน้า rsr สตรัท ปรับเกลียว สไลท์กระบอก ส่วนข้างหลัง ใช้ คลิปเกียร์ครับ หนึบดีครับแต่กระด้าง
    โช็คใช้ของสตราเลท ep71 82 91 ได้หมดครับ

3. samexxx

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. ผมใช้ของเดิมครับ ซ่อม โมดิฟายใหม่ โดยเสนาโช๊คอัพ ใช้ได้ดีทีเดียวครับ แต่ผมอัดแข็งหน่อย เพราะโหลดกับใส่ล้อ 8 นิ้ว ครับ

5. samexxx

8
    0
    0
    ต้องหาโช๊คเดิมมาเล่นบ้างแล้ว ของแต่งแพงไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้