มีใครซื้อทริปเที่ยวของพรีอุสบ้าง

การสนทนาใน 'Food & Travel' เริ่มโดย บะหมี่น้ำ, 5 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครซื้อทริปของโตโยต้าพรีอุสบ้างครับ มาแชร์กันหน่อย ส่วนของผมจองไปเขาใหญ่ 25-26 สิงหานี้ แล้วเจอกันครับ

1. เราไปทริปเขาใหญ่เหมือนกันค่ะ ใกล้แล้วๆๆ แล้วเจอกันนะคะ^^

2. เจตต์

เจตต์ Guest

0
    0
    0
    ได้ยินข่าวมาเหมือนกัน อยากไปบ้างครับ แต่ยังไม่ได้จองเลยไม่รู้จะเต็มหรือยัง

3. มีใครไปทริปหัวหิน เดือน ต.ค. บ้างไหมค่ะ เราจองไว้เรียบร้อยแล้ว อยากไปๆๆ
    เพื่อนๆที่ไปมาแล้วเป็นไงกันบ้างค่ะ

4. Veerawat_S

Veerawat_S Guest

0
    0
    0
    จองทริปหัวหินไว้ครับ เดือนหน้าเจอกัน หวังว่าฝนคงไม่ตกนะ พี่ที่บริษัทไปทริปเกาะช้างมา เค้าบอกว่าสนุกมาก ทาง Toyota จัดได้ดีเลย

5. เราจองทริปหัวหินไว้เหมือนกันค่ะ สาธุๆขอให้ฝนไม่ตกนะคร้า แต่เราว่าช่วงนั้นน่าจะปลอดภัยนะ ^^

6. น่าไปจังค่ะ มีเบอร์ไหมค่ะ?

7. รู้สึกจะเหลืออยู่ 2 ทริปนะค่ะ ลองโทรไปถามดูนะค่ะ 089-053-6005 ^^

8. กำลังสนใจอยู่เหมือนกันครับ ขอบคุณมากนะครับ

9. เราไปมาเหมือนกันนนค่ะแต่เราทริปเขาใหญ่ ชอบนะ ได้ไปพักผ่อนที่พักสวยอาหารอร่อย ชอบๆค่ะ :)

10. pong_pong1

pong_pong1 Guest

0
    0
    0
    ทริปเกาะช้างสนุกมาก โรงแรมสวย อาหารอร่อย ได้รู้จักเพื่อนๆเพิ่มอีกเยอะเลยครับ อีก2ทริปก็อยากไปครับ แต่เสียดายมากที่ไม่ว่าง แนะนำคนที่อยากไปให้รีบจอง เดี๋ยวเต็มก่อนครับ

11. jeabka

jeabka Guest

0
    0
    0
    ทริปหัวหินมีดารา นักร้องคนไหนไปบ้างคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้