มิ้ตติ้งSunny thailand ครั้ง10 วันเสาร์ที่6 ตุลาคม 2555

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Oat40, 19 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    ถึงอิเกียแล้วจะกว้างๆ ไปไหนก็ไม่รู้ จอดในอาคารยังหาที่จอดข้างนอกไม่เจอเลย ฮ่าๆ ไปลุยฝนบางแสนมาด้วย ไม่ต้องล้างละรถ หุหุุ

2. koh342

koh342 New Member Member

10
    0
    0
    ผมคงไปไม่ทันแล้วหล่ะครับ คงต้องรอเดือนหน้าแล้วหล่ะ เพราะสุดที่รักโทรมาให้ไปรับที่นครปฐมกับลูกวัย 2 เดือน....:cry: ในที่สุดก็อดอีกตามเคย

*หน้าที่พ่อนี่มันยิ่งใหญ่ดีนะครับ...ต้องยอมทำทุกอย่าง.....:eek: ขอให้สนุกกันนะครับ

ปล. ระวังฝนกันนะครับ พายุ "แกมี" เริ่มอาละวาดแล้วครับ ไว้รอดูรูปมีตติ้งนะครับ ไปก่อนครับ เดี๋ยวจะกลับมาดึกกลัวลูกเหนื่อย....:cool:

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมีอีก ครอบครัวต้องมาก่อนเสมอ
    เดินทางระมัดระวังด้วยนะครับ

4. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
  5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยินดีที่ได้เจอ สมาชิกใหม่ ทุก ๆ ท่านนะคับ

ทุก ๆ คน. มีใจมาก
    ไม่ว่าจะพึ่งซื้อรถ หรือมาจาก ตจว.
    Sunny-Thailand.

Sent from my iPhone using RacingWeb App นะจ๊ะ ^^

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  7. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ขอขอบคุณทุกๆ ท่านสำหรับรูปสวยๆ นะคร๊าบ

8. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    สนุกมากมาย ผมจะได้ไปมี้ตติ้งอีกที ก็เดือนมกราเลย 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้