แจ้งให้ทราบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kook za, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kappurara

kappurara New Member Member

113
    0
    0
    [COLOR="Magenta"]จำไว้นะพี่เจแล้วอย่ามาให้เค้าทำกับข้าวให้กินนะ หมั่นไส้[/COLOR]

2. :D:D.....แหม.ม.มม.มม.ม........นะพี่เกียร์....:D:D

3. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ประกาศเนื่องจากเงินยังไม่ออก งดรับกิจนิมนต์ไปรับประทานเหล้านอกสถานที่(ชั่วคราว)
    จึงแจ้งมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

4. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ตอนเย็นก้ต้องเจอกันเหมือนเดิมครับ

5. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ไว้จาโทรไปครับ...

6. kappurara

113
    0
    0
    ให้มันจิงนะแล้วจะคอยดู

7. เหงา

8. kappurara

113
    0
    0
    อยากไปเที่ยวอ่ะ แต่ไม่มีเงิน เศร้าใจ

9. ray-j

450
    0
    0
    ไปคลองเพลงหรือเปล่า เม มีเงินเดี่ยวจะพาไปมีอะไรไห้ดูเยอะเลยเช่น
    สาวสาวสาวสวา.........อิอิอิ

10. kappurara

113
    0
    0
    เค้าเปงผู้หญิงนะจะให้ไปดูสาวๆได้ไง ต้องไปดูอย่างอื่นจิ อยากไปเที่วแบบธรรมชาติมากกว่าอ่ะพี่ปุ้ย

11. kook za

217
    1
    0
    เนื่องจากซ่อมรถหมด 20000 กว่าบาท จึงประกาศแขวนล้อ งดท่องราตรีเป็นเวลา 3 เดือน

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
    ลงวันที่ 14 กันยายน 2550

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    รถไปทำไรมาอ่ะพี่เจ

13. ray-j

450
    0
    0
    ตอนเย็นอาจจะนอบนะครับแต่ต้องดูก่อนว่ายังไง
    ไปจริงหรือเปล่าใครสนใจยังไงก็ลองโทรมาถามดูนะครับ

14. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับคุณเจ เอาใจช่วยครับ

15. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พี่เจรถไปโดนไรมาครับ ....หน้ายับเลย เสียใจด้วยครับ

16. เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยยยย................พี่เจ แค่ 20000 ผมนี่ กด ไป 40000 ก่าบาท...............................จาตายห่าอยู่แล้วเนียะ...โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด..จาหาเงินที่ไหนมาใช้เขาว่ะ.....สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.............................

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ข้างเดียวกะผมเลยยังไม่ได้ทำเลย........แต่ของผมน้อยกว่านี้อะ

18. kook za

217
    1
    0
    มัน...............เฮ้อ...........เกิดจากการประมาทร่วมอ่ะครับ:cry::cry::cry::cry::cry:

งานนี้มีเพิ่ม step แน่นอนครับ:sad::sad: (ไม่เข็ด)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2007
  19. audy!

1,075
    2
    0
    3เดือนเองครับแป๊บเดียว เดี๋ยวก็มามันส์กันต่อแล้ว อิอิ

20. ray-j

450
    0
    0
    อยากกิน...พี่เจตอนเย็นเจอกัน

21. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อย่าประมาทกันเลยนะครับทุกคน เป็นห่วงอ่ะ ....

ปล. ตุ่ยรถเสร็จยังอ่ะ ทำไมโดนตั้ง 40000 ว่ะ .. ค่าวางแพงเหรอ จับเครื่องมา 2 นิดเองนี่นา

22. kook za

217
    1
    0
    ตอนเย็นกินข้าวกัน เมย์+ปุ้ย ตุ่ย(รถเสร็จยัง)

23. เออ.............26000 ครับพี่กอล์ฟ...............แล้วค่า..........แรง 6000 ค่าวายสาย..อีก 3500 แล้วยังไม่รวมค้าของแล้วก็ยางแท่นเครื่องอีกกกกกกกกกกกกกก............... -*- กำ แต่รถก็ออกมาอาระวาดแล้ว.....แดกชิบหายเลยพี่.............................งานนี้..ขนาดแก๊สน่ะ.......................แต่วิงโครดดดดดดดดดดด.....ไปลองก่ายาริสแต่งมาแว้ว........................ตอนแรกใช้แก๊สกดก่ามัน..............หนัไม่ออก.......มันจาสวนแต่ไม่ได้ขึ้นเยอะเท่าไหร่......................ค่อยๆขึ้น..........เลยลองกดใช้น้ำมันดู...............งานนี้ขุมพลังที่เก็บไว้มันมาพี่...........ฉีกกกกกกกกก...........ยาริสยาวววววววววววววววววว..........หันมาไมร์อีกที.... 170 กม/ชม เท่านั้นแหละงิดดดดดดดดดด... - -" ........ ความกลัวเข้ามา.........มันขึ้นเร็วจริงๆน่ะพี่...........ขึ้นแบบเห็นๆอ่ะ..........ความกลัวเข้ามาดิ...ถอนนนนนนนนน..คันเร่งยาวๆ......................เหลือซัก 100 ได้เลยค่อยๆขับไม่กล้าเหยียบ.................กลัวไปเลยผม...แต่หาทางเซ็ฟแก๊สอยู่ว่าจาทำไงให้มันกินน้อยลงจาได้ประหยัดดดดดดดดดดดดดดด...................อ่ะพี่กอล์ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ.................:cry::cry::cry:

24. เสร็จแล้วพี่........................ถ้าคิดถึงน้องคนนี้ก็โทรหามั่งน่ะพี่ถ้าคิดถึง...ไปยังไงก็โทรชวนหน่อยไปด้วยน่ะพี่เจ......................ช้วยน้องคนนี้หน่อยน่ะพี่เจ..................หาทางสาระภาพรักอยู่.......... - -"

25. audy!

1,075
    2
    0
    วางเครื่องมาใหม่ช่วงแรกๆขับช้าๆนะครับ แต่อย่าให้ใครแซงได้นะครับ อิอิ

26. kook za

217
    1
    0
    เต็มที่น้องรัก...วันนั้นมิ๊ตติ้งที่บางใหญ่นั่งข้างกันแล้วไม่ใช่เหรอไวนะเราน่ะ:D:D:D

27. kappurara

113
    0
    0
    เศร้าไม่มีเงิน

28. :D:D:D:D:D......อิอิ.......

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มันแรงจริงโว้ย ........ แต่ก็ต้องระวังๆ ด้วยนะ อันตรายอ่ะ ทำเบรค ช่วงล่างดีๆ ด้วยจะได้ชัวร์ๆ :D

30. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อย่าประมาทนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้