แจ้งให้ทราบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kook za, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เห็นด้วยกับคุณเชษฐฐ ครับ

อย่าประมาทไว้เป็นดีที่สุด :D:cool:

2. ครับไม่ประมาท.....อย่างเดียวพอ...................เท้าเหยียบคันเร่งให้มั่น....มือจับพวงมาลัยให้แน่น......อิอิ....

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อืม .... แล้วมืออีกข้างล้วงกระเป๋าควักเงินเตรียมจ่ายค่าแก๊ส อิอิ :D:D

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    จ่ายค่าแก๊สแล้วจับหัวใจด้วยนะครับว่ายังเต้นปกติอยู่รึเปล่า อิอิ:D:D

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องปกติสิ

เพราะว่าถ้าหัวใจเต้นไม่ปกติเนี่ย เดี๋ยวจะไม่ดีต่อสุขภาพนะคร๊าบบ :D:cool:

6. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    มืออีกข้างก็จับขวดเห้ลาไง.....อิอิอ...จัดไป

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ว่ากันไป น้องตุ่ยเราโดนอีกแว้ว :D

8. หึหึ.... :cool::cool: .....อย่างน้อยมืออีกข้างก็ไม่เคยใส่เกียร์มัวร์อ่ะน่ะตาเกียร์......:D:D:D.......โห่ๆๆ.ๆ..ๆๆ.ๆ.....มีใสเกียร์แล้วขับเกิน 60 อ่ะน่ะ ..... โห่ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..:D:D

9. - -" ........​

10. หึหึ...ตาเต้ย.ย.ยย.ยย................:cool::cool::cool:

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เรียกทำไมเหรอน้องตุ่ย :D

12. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    วันนี้อากศขมุกขมัวเลยไม่สบาย
    แต่วันนี้จะไปดูรถแข่งใครไปบ้างยกมือขึ้น...โย่ว ๆ

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ที่ไหนเหรอครับพี่เจ :D:D:D

14. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เส้นกาญจนาภิเษกครับ.....

15. ray-j

450
    0
    0
    สามทุ่มครับพี่น้อง

16. kook za

217
    1
    0
    หิวเหล้าปั่นร้านคุณครูครับ วันนี้ไปกันไหม พี่-น้อง 081-3578637 ย้ายเบอร์ชั่วคราว

17. ray-j

450
    0
    0
    ไปจริงเปล่าพี่น้อง

18. ห้าวววววววว..กันจริงๆเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย......................กลัวที่ไหนจัดไปปปปปปปปปปปปปปปป.ป.ปป...........หุหุ

19. ray-j

450
    0
    0
    แจ้งให้ทราบว่าตอนนี้ RT100สีแดงของผมกำลังทำเครื่องใหม่ครับ
    เป็นเครื่อง SR20ฝาขาวหลังหักเทอร์ตัวไหม่ครับ ใกล้จะเสร็จแล้วครับรับรองแรงแน่นอนครับ
    เสร็จแล้วจะเอารูปมาให้ดูครับ

20. audy!

1,075
    2
    0
    ถ้ารถเสร็จแล้วอย่าลืมนำรูปมาลงให้ดูบ้างนะครับ เพื่อจะได้นำเป็นแนวทาง
    เพราะรถผมพึ่งจะไปโอเวอร์ฮอนชุดใหญ่มาเบ็ดเสร็จ 15,000ไม่ทราบว่าแพงไปรึเปล่าอ่ะครับ

ปล.รถผมเครื่อง3Tครับ

21. ray-j

450
    0
    0
    ได้เลยครับ

22. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    เหนื่อยหน่อยนะพี่ปุ่ย อิอิ แต่แรงแน่อะ -*- เกียร์ 2-3 ผมยังตามไม่ทันเลย

แมร่งมาไวโคด รถผมยังฟรีทิ้งอยู่เลย แล้วเครื่ออะพี่ติดง่ายแล้วนะ

พอเปลี่ยนหัวฉีดเพิ่มอะ แล้วเหลือแต่จูนถ้าจูนแสร็จนี้แรงแน่ๆ *-* โหดดดดดดดดดดดดดดดด

23. ray-j

450
    0
    0
    ขอบคุณครับมาก ..ต้อน 10 โมงที่ผ่านมารถโดนชนครับพี่น้อง
    บ.วิริยะประกันภัย ทำให้เสียอารมณ์มากครับเราไม่ผิดเลยแต่กับบอกว่า
    ผิดร่วม ทั่งๆๆที่เจ้าของรถคู่กรณียอมรับผิดแล้ว
    แต่ไม่เป็นไรครับได้จดทะเบียนรถประกันภัยมันไว้แล้วเดี่ยวคุยที่หลัง

24. audy!

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ แล้วรถเป็นอะไรมากรึเปล่าครับ :sad::sad:

25. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เป็นไรมากป่าวครับพี่ปุ้ย

26. ray-j

450
    0
    0
    ไม่ได้ขับเองครับเพื่อนขับไปจูนกล่อง
    ไม่เป็นไรมากครับสีเป็นรอยนิดหน่อยครับ
    แต่คู่กรณีโดนเยอะครับ อิอิอิ.....RT100 มันแข่งครับ

27. kook za

217
    1
    0
    อ้าว.........................เซ็งเป็ด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

28. audy!

1,075
    2
    0
    รถแข็งมีชัยไปกว่าครึ่ง อิอิ

29. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ซวยปายยยยยพี่ปุ้ยยยยยยย

30. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    พี่คับโซน นน ว่างมั้ย อยากย้ายบ้านไปอยู่บ้านเกิดสะแล้ว อยากเที่ยวกับพวกพี่สะแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้