แจ้งให้ทราบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kook za, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับพวกเราออกกันทุกคืนครับ
    จัดไปครับอิออ................

2. ray-j

450
    0
    0
    รถเสร็จแล้วครับแรงใช้ได้เลยครับเพราะ กล่องแท้ๆ
    แต่ยังมีปัญหาอยู่นิดหนึ่งครับตอนสตาร์มันจะดับ
    ต้อมรอกล่องทำงานครับมันถึงจะปกติครับ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดีใจด้วยคับพี่ปุ้ย.....อย่าแรงมากนะน้ำมันมันแพงอยู่

4. ray-j

450
    0
    0
    ขอบคุณครับแว่นวันที่ไปน้ำตกเจอกันครับ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek: อยากเห็นจังครับ ทั้งสวย ทั้งแรง ทั้งดัง ครบสูตร :D:D:D

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ถ้ามีโอกาศผมขอชมความแรง ขอฟังความดังบ้างนะครับจะได้เป็นแนวทางครับ

7. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38

9. ray-j

450
    0
    0
    ที่ไอ้ตุ่ยมันขับรถไวก็เพราะว่ารถผมเสียที่ทางด่วนครับตรงบางพูล
    เห็นตุ่ยบอกเหมือนกัน
    ว่าไม่รู้ว่าแว่นหรือเปล่าขับจักรยานยนต์ กะจะชนตูดอยู่เหมือนกันครับ อิอิอิอ.................................

10. audy!

1,075
    2
    0
    ต้องระวังกันหน่อยนะครับ เป็นห่วงเพื่อนๆทุกๆคนครับ

11.  
  12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ช่ายแล้วครับ แต่ต้องบอกให้ตุ่ยมันห่วงตัวเองด้วย 55+

13. golf the zeed

3,808
    7
    38

14.  
  15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0

16. ไอ้นี่เล่นพวกก..ก.ก.กก.ก.ก.........เดี๋ยวกูจาฟ้องไอ้หัวหน้ามิงที่เดินพุงโลอยู่วันนั้นอ่ะ ...... อิอิ ..... ว่ามิงแอบขโมยน้ำมันบริษัท โห่ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ..ๆๆ..ๆ... ออกกานเป็นแถบๆ..ๆ.ๆ.ๆ..... ^O^

17. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    กรูก็จะบอกเจ้านายมิงว่ามิงแอบเอาเหล้าในที่ผลิตมาแดกในเวลางาน:mad::mad::mad::mad:

ออกก็อกด้วยกันทั้งคุ๋นี่ล่ะว่ะ.........จะได้มีเพื่อนกิน:cool::cool::cool::cool::D

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    55+ สรุป เดี๋ยวก็ตกงานกันทั้งคู่หรอก

19. เออ..ก็ดีจาได้แดกแกลบบบบบบบบบบบบบบบบ....กานทั่วหน้าเลยสาดดดดดดดดดดดดดดด......:D:D:D

20. :cool::cool: หึหึหึ สนใจอยากตกงานมั่งไหมตาเกียร์แหมม.ม.ม.ม....รีบเลยน่ะรีบมาซ้ำเลยน่ะเดี๋ยวรอคู่หูผมมาก่อนโดนยาววววววววววววววววววว..แน่ ตาเกียร์เอ๋ยยยยยยยยยยยยย :D:D:D

21. ray-j

450
    0
    0
    ตุ่ยเป็นไงบ้างหายดียังรักษาสุขภาพด้วยกูเป็นห่วงว่ะ...........

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พี่กอล์ฟสนใจเหรอผมจะร้องรียนว่าแผนกพี่ชอบเอาเงินภาษีประชาชนไปเที่ยวต่างจังหวัดบ่อยๆ
    งานการก็ไม่ค่อยทำดึงงานไปทำวันหยุดจะได้ๆโอ+โบนัสเบี้ยขยันงั้นสิท่า....

23. ธT_T ขอบคุณครับพี่ปุ้ยซึ้งใจจริงๆ ...... ถ้าขาผมหายแล้วรับฝันที่คลองเพลงไหมพี่ :D:D:D .... โห่ๆๆๆ.ๆ.ๆ..ๆๆ..ๆ.ๆ

24. ถูก.ก.ก..ก.ก.ก.ก.กก.กก.ก.ก.....ต้องง.ง..ง.ง......:mad::mad: .... นั้นมันเงินของประชาชนน่ะพี่เกียร์ ...... เอาเงินของเราคืนมาเดี๋ยวนี้:D:D

25. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าจะเหมาะนะเนี่ย

เดี๋ญวตอนที่เราจะไปเที่ยวน้ำตกกันเนี่ย ผมขอเสนอไอเดียหน่อยยนึงนะครับ เอาคุณแว่นกับคุณตุ่ยเนี่ยจับชกมวยกันที่น้ำตกเลยน่าจะดีนะเนี่ย เห็นเข้ามาใน Club ทีไรจะต้องมีกระทบกระทั่งกันตลอดเลย ใจเย็นๆ สิครับ สมานฉันท์กันไว้ดีกว่านะครับ :D:cool:

26. audy!

1,075
    2
    0
    ให้คุณกอล์ฟเป็นกรรมการดีมั้ยครับ อิอิ:D:D

27. เอาน่ะครับพี่ๆทั้ง 2 ไม่ต้องเป็นห่วงผม 2 คนเป็นแบบนี้มานานแล้วครับ....กัดกันตลอก..แต่รักกันมากครับรักกันปานจาแหกตรูดดดด...ดม อิอิ ล้อเล่นน่ะครับ....แต่ถ้าให่ตาเกียร์เป็นกรรมการ..ผมว่าตาเกียร์...โดนผม 2 คนลุ่มแน่ๆ....อิอิ....หมั่นไส้กานมานาน..เจงป่ะว่ะเพื่อนแว่น...โห่ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ ^O^

28. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    จิง

29. audy!

1,075
    2
    0
    สงสัยงานนี้กรรมการโดนน๊อกแน่ๆ อิอิ:D:D

แหม..มม..........ปิ๊ก ตอบได้ใจจริงๆ ...................... โห่ๆ.ๆๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ..ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ...... กรรมการไม่ต้องน๊อกก็ตายเห็นๆอยู่แล้วครับ ... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้