แจ้งให้ทราบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kook za, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถามพี่กอล์ฟก่อนดีกว่าว่ากล้ามาเป็นกรรมการหรือป่าว...........ถ้าผม2คนรวมกันอยู่เมื่อไรตาเกียร์เละแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ส่วนเรื่องที่ผมกัดกันเองมันเป็นกลยุทธหลอกให้คู่ต่อสู้ตายใจ....โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เรื่องนี้มันคามานานแล้วระหว่างโซนนนท์ vs โซนเกียร์ (ดอนเมือง)

2. โห่ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ................ถุถุถุถุถุถุถุถุ.....ถูกต้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง...

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อ้อเข้าใจแล้วครับ นั้นผมอยู่รามอินทรา ผมขอดูอยู่ห่างๆนะครับ อิอิ:D:D

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

งั้นโซนฝั่งธนฯ ขอเป็นกลางก็แล้วกันนะครับ :D:cool:

5. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ตุ่ยมื้อคืนเมาสุดๆๆๆๆเลยกลับถึงบ้านเหมือนว่าบ้านมันลอยไปลอยมาบอกไม่ถูก
    แก่ยังจะต่ออีก...ถ้าต่ออีกก็ต้องขอนอนในรถที่หน้าร้านข้าวต้มแน่เลยว่ะ........
    ...............กลัวที่ไหน.............................

6. audy!

1,075
    2
    0
    ดื่มกันทุกคืนเลยหรือครับ น่าอิจฉาจัง ยังไงก็ขับรถกันระมัดระวังนะครับ เป็นห่วงเพื่อนๆครับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ศึกครั้งนี้ ใหญ่หลวงนัก ...... ต้องหาสมาชิกโซนดอนเมืองเพิ่มแล้วเรา เพราะตอนนี้เสือ 2 ตัว(อ้วน+ผอม) มันจะเข้าไปอยู่ถ้ำเดียวกันแล้ว อิอิ

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตุ่ยมันชอบนอนในรถพี่ ... ขนาดเมา ๆ ขับรถกลับถึงบ้านแล้วยังไม่ยอมเข้าไปนอนในบ้านเลย จริงป่าวตุ่ย 55+

9. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ก็อยู่โซนเดียวกะตาเต้ยเลยจิ
    บ้านพี่เต้ยก็อยู่รามอินทรา ซอยนวลจันทร์ อ่ะ:D

10. audy!

1,075
    2
    0
    บ้านคุณเต้ยอยู่ห่างจากซอยบ้านผมประมาณ10ซอยครับ แต่หมู่นี้ไม่ค่อยได้เห็นรถคุณเต้ยเลย สงสัยงานคุณเต้ยจะยุ่งอ่ะครับ :):)

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถึง โซนดอนเมือง ตาเกียร์

โซนอื่นเค้ายอมสวามิภักหมดแล้วยังคิดจะสู้อีกหรอตาเกียร์:cool::cool::cool:

บัดนี้ประธานได้กลับมาเป็นขวัญกำลังใจแล้วด้วย:mad::mad::mad:

เมื่อตะวันลับขอบฟ้าตัวเอี้ยสองตัวมาเจอกันความมันส์จะบังเกิดแด่โซนนท์:D

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ในคลับเราเลี้ยงตัว.......ไว้ด้วยหรอเนี่ย
    แลบลิ้นดิ ลิ้นเป็น2แฉกป่าว อิอิอิอิ

13. ray-j

450
    0
    0
    แจ้งสมาชิกย่านรังสิตครับ..........เย็นโซนนนท์
    อาจจะไปนอกรอบแถวๆ ฟิว...ลานเบียร์สิงห์ครับ
    สมาชิกท่านใดจะไปกรุณาแจ้งด้วยครับ.........
    089-1248565

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โซนรังสิตก็มีผมคนเดียวล่ะครับ (เรื่องมันเศร้า) :cry: เมื่อวานโทรคุยกับพี่ปุ้ยแล้ว ติดงานอ่ะ โทษทีครับ สรุปไปไหนกันอ่ะครับ เซียร์หรือฟิวเจอร์ครับ :):)

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่าคิดว่าผมจะยอมแพ้นะ ที่เงียบไปเพราะงานเข้าหรอก 55+:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤศจิกายน 2007
  16. audy!

1,075
    2
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้กับทั้งสองโซนครับ

17. ray-j

450
    0
    0
    เอาไปเอามาไปกินคนเดี่ยวครับ......... นัดไอ้ตุ่ยไว้ตอนทุ่มครึ่ง
    มันก็โทรมาบอกว่ามีประชุมด่วนครับประมาณสองทุ่มครึ่ง
    ไปถึงแน่นอนครับ.....เอาไปเอามาสี่ทุ่มกว่าผมก็ตัดสินใจโทรไป
    หามันอีกรอบหนึ่งมันบอกผมว่าผมรักพี่ปุ้ยนะที่ไหนได้มันเมาเสียแล้ว
    ผมก็เลยต้องไปคนเดี่ยว...อิอิอิอ.....อารมณ์เสีย...........................

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D อารมณ์เสีย อิอิ (ขอโทษพี่ปุ้ยด้วยที่ไม่ได้ไปด้วย)

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    โอกาสหน้ายังมีครับคุณปุ้ย

:D:cool:

20. :D:D...............ถูกต้องแล้วเพื่อนรัก เมื่อเสือสองตัวมาอยู่รวมกัน ความมันจึงบังเกิด และความเกียร์จะหมดไป โห่ๆ.ๆ...ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ......... :D:D:D

21. ขอโทษทีครับพี่ วันนั้นรถยางรั่ว ผมเอาเวฟ 150 ไปน่ะคับพี่ ไว้คราวหน้าค่อยแก้ผ้า เอ้ย แก้ตัว หุ หุ:D:D

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอให้หมดไปจริงๆ เหอะ ความเกียร์ของเอ็งอ่ะ 55+

23. ray-j

450
    0
    0
    ถูกต้องแล้วครับ.........

24. :cool::cool:....หึหึ...เจงป่าวตาเกียร์......:cool::cool:

25. audy!

1,075
    2
    0
    และเมื่อความมันส์หมดลง ความเกียร์ก็กลับมาเหมือนเดิมใช่มั้ยครับ อิอิ

26. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่กลับแล้วครับเพราะเกียร์โดนเก็บจากเจ้าของเกียร์ใช่ไหมพี่ก้อยยยยยยยยย

27. โห่ๆ..ๆๆ.ๆ.ๆๆๆๆ....................เกียร์..โซนน.น.น.นน.....ดอนเมือง.........โห่ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ

28. ray-j

450
    0
    0
    พี่ J หายไปไหน.......ส่งเสียงด้วย...

29. พี่เจแกก็หายไปอยู่ก่า ประสิทธ์ ไงเพ่ คิคิ

30. ray-j

450
    0
    0
    ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้องแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้