4G91 อยากแรงต้องแต่งอย่างไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 1 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    4G91 อยากแรงต้องแต่งอย่างไรบ้างครับ

อยากทราบตั้งแต่เริ่มต้นเลย
    งบ2500+
    อยากทำเป็นสเตปๆค่อยเป็นค่อยไปอะครับ งบเพิ่มเรื่อยๆ
    กะว่าจะไปจบที่ ประกบฝา93t +โบ04 แต่ไม่รู้จะมีวันนั้นไหม55
    แต่งสเตปแรกๆงบน้อยๆต้องทำยังไงบ้างครับถึงจะแรงขึ้นมาหน่อยนึง
    อยาดทราบราคาด้วยครับ

ตอนนี้ถอดพักกลางออกแล้ว ยิงตรงไปพักปลายเลยครับ

1. veest99

veest99 New Member Member

7
    0
    0
    รอเก็บสัก 2-3 เดือนยก 93 ผูกโบ ไปเลยดีมะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้