จัดมิตติ้งส่งท้ายปีเก่า 2555 ต้อนรับปีใหม่ 2556 กันดีกว่า ....!!!!

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 6 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แบบว่าพวกเราก็ไม่ได้เจอกันมานานล่ะ ผมว่าคลับเรามาจัดมิตติ้งส่งท้ายปี 2555 กันดีกว่าครับ โดยมีกิจกรรม เช่น ปาร์ตี้สังสรรค์ และแลกของขวัญกันเล็กๆ น้อยๆ เอาให้พอหายคิดถึงกันนะครับ ส่วนเรื่องวันที่จะจัดนั้นขอนัดเป็นวันที่เสาร์ที่ 22 ธันวาคม 2555 ก่อนล่ะกันนะครับ ใครคิดเห็นยังไงกันบ้าง :D:p:D

2. Ton Banana

Ton Banana New Member Member

16
    0
    0
    ผมว่าดีครับเห็นด้วยครับ

- - - Updated - - -

ผมว่าดีครับเห็นด้วยครับ

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปด้วยแน่นอน เพราะว่าไม่ได้เจอหน้าเพื่อนๆ RT Club มานานแล้วเหมือนกัน เรื่องวันไม่มีปัญหา ล๊อคไว้ตั้งแต่วันนี้เลย
    ส่วนเรื่องสถานที่ค่อยว่ากันอีกทีก็แล้วกัน เสนอแนะ น่าจะเป็นแบบคาราโอเกะ หรือแล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ก็แล้วกัน ^__^

ไปด้วยแน่นอน เพราะว่าไม่ได้เจอหน้าเพื่อนๆ RT Club มานานแล้วเหมือนกัน เรื่องวันไม่มีปัญหา ล๊อคไว้ตั้งแต่วันนี้เลย
    ส่วนเรื่องสถานที่ค่อยว่ากันอีกทีก็แล้วกัน เสนอแนะ น่าจะเป็นแบบคาราโอเกะ หรือแล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ก็แล้วกัน ^__^

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สรุปกันแล้วนะครับ คลับเราจะจัดงานปีใหม่ในวันเสาร์ที่ 22 ธ.ค. 55 เวลาช่วงเย็นๆ แดดร่มลมตกจนถึงเช้า อิอิ... สถานที่คือบ้านใหม่พี่เต้ย แถวซาฟารีเวิลด์ ในงานจะมีการจับฉลากของขวัญ (ของฮาๆ) ราคาไม่ต่ำกว่า 250 - นะครับ ขอเชิญสมาชิกทุกท่านเลยนะครับ เรื่องเส้นทางเดินทางโทรถามพี่เต้ยได้เลย 081-5513261 หรือรายละเอียดอื่นๆ ติดต่อผมได้ครับ 083-7007780 กอล์ฟ แล้วเจอกันนะครับ คิดถึงๆๆๆๆ จุ๊บๆๆๆๆ

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบ :)
    ไปด้วยแน่นอน!! ขอให้เพื่อนๆ RT Club มากันเยอะๆ นะครับ

รับทราบ :)
    ไปด้วยแน่นอน!! ขอให้เพื่อนๆ RT Club มากันเยอะๆ นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2012
  6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเคครับคุณบอย ไม่เจอนานเลย อย่าลืมของขวัญฮาๆ นะครับ อิอิ

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    View attachment 1763020 แผนที่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้