จะมีมิดติ้งกันอีกเมื่อไหร่ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonbangbon, 5 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonbangbon

nonbangbon New Member Member

3
    0
    0
    จะจัดมิดติ้งครั้งต่อไปกันอีกเมื่อไหร่คับ อยากจะไปกรอกใบสมัคร และอยากเจอเพื่อนๆและพี่ทุกๆคน จะได้เห็นหน้าพบปะกัน

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ช่วงนี้ยังไม่มีกำหดการเลยครับ ว่างไม่ตรงกันเลย แล้วจะแจ้งให้ทราบในบอร์ดนี้นะครับ :)

- - - Updated - - -

ช่วงนี้ยังไม่มีกำหดการเลยครับ ว่างไม่ตรงกันเลย แล้วจะแจ้งให้ทราบในบอร์ดนี้นะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้