อู่ที่ทำรถกระบะแรงๆ ที่มีชื่อเสียง ในยุคปัจจุบันนี้ มีอู่อะไรและอยู่ที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย noname, 12 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noname

noname New Member Member

28
    1
    3
    อยากรู้กระแสความแรงและชื่อเสียงของอู่ทำรถกระบะในยุคปัจจุบัน มีอู่ไหนบ้าง อยู่ที่ไหน และทำรถแข่งอะไร แดร็กหรือเซอร์กิต หรือแข่งบนถนน
    หรืออู่ที่มีชื่อเสียงอยู่เบื้องหลัง ไม่ได้ส่งรถไปลงแข่งก็ได้นะครับ

อย่างเมื่อสมัยก่อนเท่าที่ผมรู้จักก็จะมี เหรียญชัยเทอร์โบ, ทักษินเทอร์โบ, ดาวลอยดีเซล, เม้งเฮดเดอร์ กรังปรีซ์เทอร์โบ ประมาณเนี้ย (เก่าไปไหม)

2. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    สมัยนี้นะครับแรงทุกอู่ผมว่า แต่ถ้าเป็นตัวแข่งแบบกินนิ่มๆ ผมชอบพี่หมูหยองครับ ส่วนใหญ่คนแข่งกับพี่หมูหยองจะพลาดและแพ้ภัยตัวเองกันไป 555+
    เป็นกินเดิมพันอะ ผมว่าพี่หมูหยองเวลานิ่งดี
    ถ้าเอาแรงในใจผมตอนนี้นะ พี่หนุ่ย สุพรรณก็ไม่ธรรมดา นันพระราม5ก็แรงได้ใจครับ
    เดี่ยวนี้ที่ดีเซลมันแรงแบบนี้ต้องยกความดีให้กล่องECU ที่ความสามารถไม่แพ้ F-CON VPROเลย ขอบครับดีเซล เวลาเจอบนภนนผมจะหลบให้เพราะผมกลัวเจอสวนยาวๆครับ อาย

3. ellipsis

ellipsis New Member Member

1
    0
    0
    อยู่แถวไหนละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้