REVIEW :: ACCORD G8 :: Kit Int. Panel/Wood

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 23 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    REVIEW :: ACCORD G8 :: Kit Int. Panel/Wood

ก็ไม่มีอะไรมาก ครับ ของชุดนี้ ราคาประมาณ 1500 เป็นลายไม้ สำหรับ Accord G8 รุ่น 2.4 ล่ะครับ เดิมๆ โรงงานมา มันจะเป็นเงินๆ ก็เลยหาข้อมูลหน่อยก็มีทางเลือกนะครับ จะไปให้ร้านทำ ก็มีหลายที่ ราคาก็หลากหลาย ตั้งแต่ร้านดัง ก็ 2900 บางร้านก็ 2800 บางร้านถอดไปทำ สักอาทิตย์ ก็ ไม่เกิน 2000 แบบนี้ ก็ง่ายดี ติดเทปกาวเอาของ Honda Access ตอนนี้ เอามาเล่นๆ ก่อน เดี่ยวอยากกจะไปหาแบบที่เค้าถอดทำ ก็ได้ ขอดูผลงานติดตั้งของตัวเองก่อนนะครับ

มาดู Part No. ก่อน

กล่องมาไม่ใหญ่โต พอดีๆ

ในกล่องมา 3 ชิ้นแบบนี้เอง

แล้วมันจะต้องเอาไป ติดตั้งตรงไหน ล่ะ ก็ 3 ชิ้น ก็ 3 ตำแหน่งตรงนี้เลย

ตามนี้เลย ก็ลองดูครับเพื่อสนใจ เลยนำมา Share

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้