REVIEW :: ไม้แขวนผ้า อิอิ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 25 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    REVIEW :: ไม้แขวนผ้า อิอิ

เคยมีปัญหากันไหมครับ เวลาขนผ้าไปรีดหรือว่าไปรับผ้าจากร้านซักรีดแล้ว แขวนไม่พอ ผมเองเจอปัญหาแบบนี้บ่อยๆ เลยหาตัวช่วยหน่อย ตอนแรกก็ใช้โน่นใช้นี้ แต่ก็ไม่เท่ห์ สุดท้ายไปเจอไม้แขวนผ้าเท่ห์ๆ เข้า ยืดหดได้ด้วย ทำด้วย พลาสติกแข็งแรง ราคาก็ไม่ถูกไม่แพงครับ 490 บาท ใช้กันยาวๆ ลองเอามาดูครับ เอามา Share กันขำๆ เพื่อใครสนใจครับ ชิ้นนี้เป็นของ Japan แต่ก็ทำในจีนอีกตามเคยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้