เช็คสมาชิกทั้งเก่าและใหม่

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Aee-ViPeR-MR2, 23 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    พี่โด่งได้ลูกชายครับ แต่ไม่รู้จะรับขวัญลูกด้วยอะไรดี CBR หรือ 2000GT gt version

ส่วนเรื่องอู่ พี่โด่งขอพักชั่วคราวครับ อู่เดิมก็ให้พี่พร ดูแล รับผิดชอบต่อไปครับ
    ไว้รออะไรพร้อมๆ ลงตัว แล้วคงทำรถต่อครับ แต่เห็นว่าคงทำเป็นงานอดิเรกมากกว่าครับ

เอาใจช่วย เปิดอู่เร็วๆ จะได้มีที่ทำรถครับ

2. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ตอนแรกเปิดมาดูเอะรถคันนี้มันคุ้นๆจัง อิอิ ขอบคุณครับคุณ pom61 รู้สึกว่าclubนี้อบอุ่นดีนะครับ

3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    รายงานตัวจร้า ยังอยู่ดีเช่นกานคร้าบ แต่ตอนนี้งานยุ่งมั๊กๆๆๆๆ

ช่างไดร์ที่ร้านออกทีเดียว3คนรวด เซงจิงๆๆๆ

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    รีบเปิดไวๆจะได้รับลูกค้าได้เย๊อะเยอะ :D ได้ลูกชาย ควรจะรับขวัญด้วย CBR เชียร์เต็มที่ :p โตหน่อยค่อยรับขวัญสู่วัยรุ่นด้วย 2000GT เย้!!! ช่วงนี้ใกล้สอบเส็ดแล้ว สาบายเจยยยย :cool:

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    Club นี้เป็นกันเอง อบอุ่น ไม่มีแก่ สบายๆมากค่ะ :D

6. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    หวัดดีคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

7. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    วินยังอยู่นะฮะ เร่งๆเรียน จบอยุ่ เจอใครขับMR2อยู่ ผมโค้งให้หมดทุกคันเลยฮะ รูปรถณ ปัจจุบัน :)

8. Akesw23

Akesw23 New Member Member

6
    0
    0
    :)ยังอยู่ครับ....

9. kimmy9446

kimmy9446 New Member Member

184
    0
    0
    หวัดดีคับ......:cool: :cool: :cool:

10. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    นึกว่าเนราจะไม่มีเพื่อนซะแล้ว..........ดีคับ

11. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    หวัดดดดดดดดดดีคร้าบบบบบบบบบบบ

12. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6
    เมื่อหร่าย พี่คิม จาขายฝาโปรง อ่ะ

เบื่อเมื่อไหร่บอกนัท นา อยากไล่ ๆ

ปล. ได้โชคยังอ่ะพี่ หาได้มั่งยัง

13. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    มีสองคันแล้วครับ ของพี่อีกคัน ครับบบบบบบบ

14. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    มีรุ่นพี่ขับเหมือนกัน ไว้เด๋วจะแนะนำอีกที :D

15. kimmy9446

kimmy9446 New Member Member

184
    0
    0
    แหมนัท....จาหล่อป่ายถึงไหน...
    ด้ายแล้วแต่เป็น ha ก็ Ok น่ะแต่ลิ้น+กันชนแตกอีกแล้วล่ะ...เซ็ง......
    :cry: :cry: :cry:

16. gugu

gugu New Member Member

3
    0
    0
    :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้