เว็บไซต์เรซซิ่งเว็บ อยากบอกให้ทุกคนได้รับรู้ว่า...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KengRacing, 9 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoyZ_Electronix

BoyZ_Electronix New Member Member

9
    11
    0
    เวปRacing web เร็วแล้ว ลื่นปื้ด ๆ เยื่ยมปายเรย

2. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    // ได้ความรู้ และมิตรภาพดีดี ก็จาก Racing web ครับ //

3. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    รับทราบครับ

4. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    เข้ามาใช้ทุกวันเลยครับ เป็นเว็บแรกตั้งแต่ชอบรถเลยตอนนั้นก็ ม. 5 อายุประมาณ 17 ตอนนี้อายุ 27 ทำงานแล้วก็ยังคงใช้อยู่ครับ เข้ามาหาของแต่งทุกวัน :)

5. klaa

klaa New Member Member

4
    0
    0
  6. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เพิ่งเคยลองเล่นกับแอป rcw เจ๋งดีครับ

7. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    สู้สู้ตับ

8. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ยังคงเข้ามาเช็ค ชื่อ ทุกวันครับ สู้สู้ครับ เก่ง ผมเชื่อ คุณทำได้

9. เลยช่วงวัยรุ่นไปมากแล้ว(ก็เพิ่งจะ29กว่าๆเอง) ก็เลยไม่ค่อยได้เข้า ประกอบกับเพื่อนๆที่เคยกินเคยเที่ยวด้วยกัน ก็แยกย้ายกันไปทำงานจริงจัง มีครอบครัวบ้าง อะไรบ้าง

รถก็ขายทิ้งกันหมด จะให้ออกมาซิ่งมาแว๊น มิตติ้งตามปั็ม นั่งคุยกัน ก็แทบจะไม่มีเวลา ด้วยวัยและภาระหน้าที่ ..แต่ถึงยังไง ก็ไม่เคยลืมนะครับ ที่นี่เป็นบ้านหลังแรกที่อบอุ่นเสมอ

บรรยากาศที่รถซิ่ง ติดสติ๊กเกอร์RacingWeb.Net ก็ยังอยู่ในความทรงจำครับ นึกแล้วมันหอมกรุ่นอยู่ในใจนะ ดีใจนะครับที่ได้เติบโตมาพร้อมกับเว็บนี้

เราได้อะไรหลายอย่างจากสังคมที่นี่เมื่อหลายปีก่อน เพราะเมื่อก่อนนี่เข้าทุกวันจริงๆ เรียนLabยังแอบเข้าเลย ... ขอบคุณจริงๆนะ Racingweb

10. 1975

1975 Member Member

164
    0
    16
    ขอบคุณ rcweb
    เป็นกำลังใจให้ คุณ เก่งครับ

11. Ton_Kab

Ton_Kab New Member Member

767
    0
    0
    :):)

12. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ยังเข้าดูอยู่เรื่อยๆครับ

13. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    สู้ๆ ครับเพื่อนเก่ง เดินไปด้วยกันตลอดไปครับ

14. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    เดี๋ยวนี้เว็บเร็ว แต่ (ผม) คนเล่นช้าลงเพราะอายุมากขึ้น ฮ่าๆๆๆๆ

15. Bee*R

Bee*R New Member VIP

11
    0
    0
    ผมก็หายไปนานมากๆ เล่นตั้งแต่เว็ปเปิดใหม่ๆ ยังคงคิดถึงี่นี่เสมอครับ ที่นี่ให้ความรู้และเพื่อนเยอะมากๆ เป็นกำลังใจเล็กๆให้พี่เก่งเสมอนะครับ ไม่รู้ยังจำกันได้รึเปล่า 555 (คงต้องเห็นหน้า) สู้ๆครับ

อ้อพี่ข้างบนนี่ไอดอลผมของบอร์ดรีแลกซ์เลยนะฮะ ฮี่ฮี่

16. whann

whann New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็อยู่กับที่นี่หากินกับที่นี่มาร่วมสิบปีแล้ว ที่นี่มีความอบอุ่นเสมอมาครับสู้ต่อไป เราต้องอยู่กันจนชั่วลูกชั่วหลาน เพราะ เรซซิ่งเว็ปคือตำนานเว็ปรถแต่งครับ

17. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
    จะไม่มีวันลืมเว็ปรถซิ่งแรกที่ผมเล่นเลย

18. klaa

klaa New Member Member

4
    0
    0
  19. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek:อิอิ
    มาครับ มาทุกวัน
    มาแบบนี้ จะ 14 ปีแล้ว........

:eek:

20. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek:อิอิ
    มาครับ มาทุกวัน
    มาแบบนี้ จะ 14 ปีแล้ว........

:eek:

21. KoK@KU-MU

KoK@KU-MU New Member Member

17
    0
    1
  22. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ยังอยู่ครับ แต่แก่ไปเยอะ 555 ถ้าเทียบจากครั้งแรกที่เขามาใช้ สมัยนั้นยังต่อเน็ตแบบเติมเงินอยู่เลย ที่ดังตี้ดดด ตู่ ตี้ดดดด อ่ะ 555

ไม่เคยลืมเวบนี้อยู่แล้วครับ สติ๊กเกอร์racing web ที่เก่งให้มา ติดอยู่หน้าร้าน เห็นกันทุกวัน

23. Mod @ TanuGi FactoRy

Mod @ TanuGi FactoRy New Member VIP

0
    0
    0
    เร็วขึ้นกว่าแต่ก่อน 200 เท่าได้ครับพี่ :):):):):):):):):):)

24. gp4

gp4 New Member Member

33
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ และยันยืนยันจะขอลงโฆษณาในเวปนี้ต่อๆไปค่ะ
    เพราะสมาชิกทุกคนในนี้น่ารักมาก และ ให้การสนับสนุนร้านเราเสมอมา
    จากร้าน GP4 Bangkok จนถึง บริษัท โอ แซด (ไทยแลนด์) จำกัด
    แต่ก็ต้องยอมรับว่าก่อนหน้านี้ช่วงนึง เคยหยุดซื้อโฆษณาไป
    ด้วยเหตุผลเดียวกับที่ทางเวปมาสเตอร์แจ้งมาแหละค่ะ คือเข้าเวปยาก และช้ามาก
    แต่ตอนนี้เวปได้ปรับปรุงและพัฒนาได้ดีมากๆเลยค่ะ.....
    ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานที่น่ารักทุกคนสู้ๆนะคะ

25. gp4

gp4 New Member Member

33
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ และยันยืนยันจะขอลงโฆษณาในเวปนี้ต่อๆไปค่ะ
    เพราะสมาชิกทุกคนในนี้น่ารักมาก และ ให้การสนับสนุนร้านเราเสมอมา
    จากร้าน GP4 Bangkok จนถึง บริษัท โอ แซด (ไทยแลนด์) จำกัด
    แต่ก็ต้องยอมรับว่าก่อนหน้านี้ช่วงนึง เคยหยุดซื้อโฆษณาไป
    ด้วยเหตุผลเดียวกับที่ทางเวปมาสเตอร์แจ้งมาแหละค่ะ คือเข้าเวปยาก และช้ามาก
    แต่ตอนนี้เวปได้ปรับปรุงและพัฒนาได้ดีมากๆเลยค่ะ.....
    ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานที่น่ารักทุกคนสู้ๆนะคะ

****************************************************************************************

บริษัท OZ Thailand
    ( โชว์รูม BY GP4 BANGKOK)
    เลขที่ 888 / 49 พรีเมี่ยมเพลส ( เอกมัย-รามอินทรา )
    ปากทางเข้า ซ.นวลจันทร์ เขตบึงกุ่ม กทม. 10230
    **ก่อนแวะชมสินค้าที่ร้าน กรุณาโทรสอบถามทาง และนัดกับเจ้าหน้าที่ก่อนนะคะ**
    โทร.02-944-6673 / 087-674-3555 / 087-506-5333
    วันจันทร์-ศุกร์ เวลา 11.00-18.30 น./วันเสาร์ เวลา 11.00-15.00 น.
    หยุดวันอาทิตย์

ดูรายละเอียดสินค้า และ แผนที่โชว์รูมได้ที่...
    WWW.OZTHAILAND.COM
    WWW.GP4BKK.COM

26. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    เริ่มกลับมาเล่นเหมือนกันครับ

27. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ยังเวะเวียนมาเสมอครับ

28. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    มันคือ web แรกที่ผมเล่นเลบครับ

29. ผมกำลังพยายามจะทำให้เพื่อนๆ สมาชิก ที่ห่างหายกันไปจากบอร์ดนี้กลับมาแจมกันอีกครั้ง

30. ojo

ojo Member Member

619
    0
    16
    ถึงจะนานๆครั้ง แต่ก็ไม่เคยลืม ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้