รบกวนถามเรื่องงานของสมาชิกกันบ้างดีกว่า

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 25 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ผมปัจจุบันอยู่หน่วยงานของรัฐ ทำงานวิจัยและพัฒนา ห้องปฎิบัติการทดสอบ และ
    ออกแบบอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ ทางด้าน ยานยนต์ โดยปัจจุบันเน้นทางด้าน ECU
    ควบคุมระบบสั่งจ่ายเชื้อเพลิงแก๊สในรถยนต์ และ ห้องทดสอบแรงม้ารถยนต์

อดีต เคยเป็นช่างซ่อมบำรุงอยู่สหฟาร์ม อยู่ 1 ปี / เปิดอู่ซ่อม - วางเครื่องรถยนต์ อยู่ 2 ปี /
    เป็นหัวหน้าแผนก QC โรงงานญี่ปุ่นอยู่ 5 ปี / อยู่บริษัทรับเหมาก่อสร้างทำถนนหลวงอีก 1 ปี
    จนมาทำที่ปัจจุบันได้ ปีกว่าๆ แล้วครับ อิอิ

ปล. อิอิ ตอนทำอู่ เคยมีจ๊อบเป็น ออแกนไนซ์ จัดเด็กไปแสดงตามงานแสดง คอนเสริตต่างๆ
    ตอนนั้นไปทั่วประเทศเลย และ สมัยนั้นก็ใช้เด็ก ราชภัฏ ทั้งนั้นเลยครับ มันดีครับได้เที่ยวด้วย
    V:DV

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กรกฎาคม 2007
  2. rocky_boy44

rocky_boy44 New Member Member

2
    0
    0
    ขออนุญาต รายงานตัวด้วยคนคับ ผม เต้คับ อยู่สระบุรี ทำกิจการที่บ้านคับ
    ทำขนส่ง กับ โรงโม่หินคับ ขนส่งหินก่อสร้างคับ ส่งถึงที่คับใครต้องการไปเป็นกับแกล้มก้อบอกได้ส่งฟรีคับ (อิอิ ล้อเล่น) ผมว่าผมผ่านที่ทำงานของ พี่โบว์ บ่อยนะ ผมเคยเห็นรถ

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โอวววว ตนเองนั้นช่างต่ำต้อยย เปอร์โยเรานี่มีแต่คนเจ๋งๆทั้งน้านเลยแฮะ คิดถูกแล้วครับที่ใช้รถคันนี้ และ เข้ามาที่คลับนี้

4. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    ทำก่อสร้างครับ บริษัท ช.การช่าง ทำรันเวย์ ที่ 3 กับ ลานจอด อยู่ที่ สนามบิน

5. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    โภครับ
    งานหลัก ทำเซียงกงครับ รถบรรทุกเล็กไม่ติดเวลาครับ
    งานอดิเรก เพาะปลาหมอสีครับผม

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แต่ละ คน งานน่าสนจาย เจรงๆ อิอิ

7. Phenic

1,053
    0
    0
  8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มีใคร ทำ อาชีพ ปล่อย เงิน กู้ บ้าง ครับ อิอิ

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขอบคุณครับที่ถามก็เพื่อจะได้พึ่งพากันนี่แหละคับ พี่น้องกันต้องช่วยเหลือเดือดร้อนไรต้องบอกคับ

ohmmemy มีใคร ทำ อาชีพ ปล่อย เงิน กู้ บ้าง ครับ อิอิ

ถ้าต้องการจิงๆก็พอจะให้เบอร์เงินกู้ด่วนๆได้อยู่คับ

10. Phenic

1,053
    0
    0

นั่นไงครับ มีการช่วยเหลือกัน แล้ว ดีจริงๆเลยครับ :)V

11. Je t'aime

Je t'aime New Member Member

3
    0
    0
    ขอแนะนำตัวด้วยคน ผมต้นครับ นิติศาสตร์บัณฑิตรามคำแหง เนติบัณฑิตไทย ประกอบอาชีพทนายความ ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักกฎหมายรพีพัฒน์ พับลิคลอว์ www.rapeepatlaw.com บ้านเกิดอยู่นครปฐม ออฟฟิสอยู่โชคชัย 4 ยินดีให้คำแนะนำกฎหมายทุกๆเรื่อง แก่ทุกท่านฟรี 24 ชั่วโมงครับ 089-0022000 กิตติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้