ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย thaisofter, 27 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaisofter

thaisofter New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีกูรูทุกท่านครับ
    ตอนนี้ผมสนใจใน toyota crown jzs 155 อยู่ครับ
    อยากทราบว่ามีกี่รุ่นย่อยครับ แบ่งจากอะไรครับ
    การดูแลรักษา ราคาอะไหล่ อัตราสิ้นเปลือง และอื่นๆครับ
    ถ้าซื้อต้องดูอย่างไร ดูจุดไหนเป็นพิเศษครับ ซื้อมาแล้วกะใช้ไม่ขายครับ และถ้าไม่ติดแก๊สจะกินน้ำมันป่าวครับ
    มีอะไรอื่นๆอีกรบกวนแนะนำหมดเลยนะครับ ขอบคุรครับ

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    ดูกระทู้เก่าได้มีคำถามเกีี่ยวกับ 155 หลายกระทู้ครับ

3. thaisofter

thaisofter New Member Member

11
    0
    0
    ดูแล้วครับ
    ส่วนใหญ่เป็นกระทู้ปัญหาครับ อยากได้คำแนะนำแบบที่กำลังจะซื้อนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้