รถมือ1หรือ2ดี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ลูกตาล, 18 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้รถทางไกล สัปดาห์ละครั้ง มีเงินสดอยู่ประมาณ 3 แสน จะดาวน์มือ 1 หรือซื้อสดมือ 2 ดีค่ะ แนะนำที

1. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ส่วนตัวผมว่า Eco car มือหนึ่งคับ ขับทางไกลหาดูไซด์กลางๆ อย่าเอาเล็กมากครับ ผมแนะนำ Jazz หรือไม่ก็ขยับมาหน่อยมองเป็น Junk ไปเลยหากไหว

2. กนก

กนก Guest

0
    0
    0
    ถ้าอยากได้รถใหญ่แนะนำเป็นรถมือสอง ลองดุราคา ตามเว็บ taladrod,one2car,toyotasure

รถใช้ทางไกลดี ทัศนวิศัยดี ประหยัดน้ำมัน ความปลอดภัยสูง โมง่าย ช่วงล่างดี ห้องโดยสารนั่งสบาย เครื่องแรงพอสำหรับใช้งานทุกประเภท ค่าดูแลรักษาต่ำ ไม่จุกจิก อะไหล่หาง่าย

ผมเชียร์ มือ 1 isuzu mu-x
    มือ 2 isuzu mu-7

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้