ขอแนะนำสปริง KW สำหรับโอเปิลครับ

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย KW_Thailand, 27 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KW_Thailand

KW_Thailand New Member Member

10
    0
    0
    ขอแนะนำสปริงโหลดคุณภาพสูงจากเยอรมัน สำหรับรถ Opel ทุกรุ่น ขณะนี้ของได้เดินทางมาถึงเมืองไทยแล้วครับ สำหรับท่านผู้ใช้รถยนต์ Opel ที่ต้องการความสปอร์ตพร้อมความสวยงาม สามารถติดต่อได้ที่ ร้านสินออโต้เซอร์วิส ตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการ โทร02-932-5544, 02932-8684, 02-539-0700

2. KW_Thailand

10
    0
    0
    นอกจากสปริงโหลดคุณภาพสูงแล้ว KW ยังมีโช็คอัพ ในแบบ Sporting Set สำหรับผู้ที่ต้องการความหนึบแน่น แต่ยังคงไว้ซึ่งความนุ่มนวลด้วยครับ หรือผู้ที่ต้องการสมรถนะสูงสุด ทาง KW ยังมีSport Suspention ในรูปแบบ Coilover ซึ่งมีให้ท่านได้เลือกใช้ได้ถึง 3รูปแบบ เริ่มจากรุ่นที่สามารถปรับสูง-ต่ำ ไปจนถึงรุ่นที่มีความสามารถในการปรับค่า Bump และ Rebound แยกอิสระได้

3. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    ขอทราบราคาหน่อยครับ

4. KW_Thailand

10
    0
    0
    ราคาสามารถสอบถามได้ที่ร้านตัวแทนจำหน่ายของเราตามเบอร์ข้างบนได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้