New Altis กับ Focus ตอนนี้เลือกอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย PVP, 27 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PVP

PVP New Member Member

19
    0
    0
    New Altis กับ Focus ตอนนี้เลือกอะไรดีครับ

2. New Altis ค่ะ ตอนนี้ปลื้ม ESport มาก ภายในสปอต หรู ดูดีอ่ะ ภายนอกก็เพิ่มความสปอร์ตด้วยไฟหน้าแบบโปรเจคเตอร์ LED พร้อมไฟ Daytime Running Light แบบ LEDเพิ่มสเกิร์ตด้านหน้า และด้านหลังพร้อมท่อไอเสียดีไซน์สปอร์ต ไม่จบนะต่อด้วยสปอยเลอร์ท้ายพร้อมไฟเบรคแบบ LED กรี๊ดปะหล่ะ

3. PVP

PVP New Member Member

19
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ

4. energystar

energystar New Member Member

1
    0
    0
    ชั่วโมงนี้ต้อง New Altis เลยครับน่าเล่นกว่าเยอะมาก ทั้งเครื่องทั้ง เกียจ์ ก็ดีกว่าเห็นๆ ช่วงล่างก็พัฒนามาใหม่หนึบกว่าเดิมมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้