Kai I'M จะไป USA แว้ว เหอะๆ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ว๊าวววว สวยๆๆๆ อากาศเปนไงบ้างที่โน้น หนาวไหมๆ ที่นี่เย็นๆ สบายยยย

2. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    หนาวมากๆๆ เลยคร๊าบพี่ แบบโดนใจสุดๆๆ

3. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    คิดถึงพี่นะเมื่อไรจะกลับมาคะหรือว่ามีห
    นุ่มที่นู้นแย้วดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะพี่
    บายคะ/ครับ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    กลายเปน หมูเเช่เเข็งเลยอะจิ ไก่5 5 5 หูหมูเย็น อิๆๆๆ ล้อเล่นน๊า....

5. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    ไก่ มีข่าวๆๆๆ

เราเลิกกับแฟนแล้วล่ะ -*- เซ็งชีวิตเลย ตอนนี้ เคว้งงงงงงงง สุดๆ

6. i'M

351
    9
    0
    เส้าจิงด้วยอ่ะ ละำทำไงละทีนี้

7. i'M

351
    9
    0
    ขอบใจจ๊ะที่คิดถึงกานน

โหแต่ละอย่างดีๆ ทั้งน้านเลยพี่ อิอิ

8. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    อย่าไปเครียด โจ้ ตั้งใจทำงาน อนาคตยังเจอคนอีกเยอะ ตอนนี้ทำงานเก็บเงิน มีตำเเหน่งหน้าที่การงานที่ดี ญ ดีๆ ก็จะเข้ามาหาเองโดยที่เราไม่ต้องไปหานะ

9. Ane_076

240
    6
    0
    สบายดีป่าวพี่ไก่สุดสวยยยยยยยย
    ปีใหม่พี่ไปฉลองที่ไหนคะกับมาฉลองที่เมืองไทยสิ
    ปล.สวัสดีปีใหม่+คริสมาสเลยนะคะขอให้พี่ไก่สวยวันสวยคืนนะคะมีหนุ่มมาจีบเยอพๆนะคะ
    _อัน+วีคะ

10. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ไอ้อ้วนคิดเถงว่ะ....กูคุยกะน้องกูแทบทุกวันเลยแต่กะเมงนี้ไม่ออนเลยแม่งไม่รักแม่งแล้ว.....

11. i'M

351
    9
    0

thanks ja
    Merry Christmas and Happy New Year Too.
    I gonna celebrate with u next year na ja :D

12. i'M

351
    9
    0
    คิดถึงพี่เหมือนกานแหละ ออนไว้แต่ไปทำงานอ่ะ แต่ก้อคิดถึงพี่จิงๆ นะ

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คิดถึง ด้วยคนนะ ตัวเอง

กุ๊ก กู๊ เอ๊ย ! กุ๊กไก่ เป็งงัยมั่งอ่ะ บายดีนะ

14. i'M

351
    9
    0

i get sick right now coz the weather is very cold :D
    miss u too na

15. joeez2dj1

163
    6
    0
    เห้อ.....ตอนนี้ โจ้ ยังทำใจไม่ได้เลยอะ ไก่ พี่เก่ง เลิกกันเ1เดือนกว่าๆแล้ว

เขาเลิกกับโจ้แบบไม่เหลือเยื่อไย

มีวิธีไหนที่ทำให้เรา ทำใจได้อะ
    โจ้ไม่อยากทรมานแบบนี้ คบกับเขามานานตั้ง 6 ปี
    ทำใจยากมากๆเลย:cry::cry: -*-

16. i'M

351
    9
    0
    don't be sad jo. everything gonna be better soon. :D

17. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เข้าใจนะโจ้ รู้ว่ารู้สึกยังไง เเต่พยามยามหน่อยนะน้อง เวลาจะช่วยให้อะไรมันดีขึ้นเอง ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งตาทำงาน เก็บเงิน เรื่องอื่นอย่าไปคิดมาก มีเงิน มีตำเเหน่งงานที่ดี เดี๊ยวก็มีคนดีๆเข้ามาเอง โจ้ยังเด็กอยู่มีโอกาสเจอคนดีๆอีกเยอะน้องรัก

18. joeez2dj1

163
    6
    0
    ตอนนี้โจ้ดีขึ้นเยอะแล้วครับ พี่เก่ง แต่ก็ยังห่วงใยเขาอยู่บ้าง
    ขอบคุณครับ ที่เป็นห่วงโจ้ พี่เก่ง และ ไก่เพื่อนรัก ^^

19. i'M

351
    9
    0
    no problem, Jo...take care and c u next year

20. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ดีคับ โจ้ๆ เรื่องธรรมดาห่วงอะ คบมาตั้งนาน ครายไม่รักเรา ช่าง รักตัวเองเยอะๆนะ สู้ๆ

21. joeez2dj1

163
    6
    0
    ลืมบอกไปว่า วันที่ 21 มกรานี้ วันเกิดโจ้เอง

วันที่ 24 มกรา ซ้อมรับ ปริญญา ที่มกรุงเทพ กล้วยน้ำไท
    วันที่ 9 กุมภา วันรับปริญญาจริงที่ศูนย์สิริกิต

ปล.ยังคิดถึงเขาอยู่เลย ทำไงดี

22. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ยินดีด้วยนะโจ้ ประสบความสำเร็จไปเเล้ว1เรื่อง ต่อไปก็คงจะมีเรื่องดีๆ เข้ามานะ

23. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    คิดเถงเค้าอะไม่แปลกหลอกน้อง...เพราะให้ตายไงก็ลืมเค้าไม่ได้หลอกน้องเอ๋ยอย่าพยายามเลย....คิดเราอะไม่ดีพอสำหรับเค้าเพราะงั้นหลังจากนี้ไปพยายามทำตัวเองให้ดีพอสำหรับเค้าดูแลตัวเองดีๆ เรียนจบแล้วหนิ ตั้งหน้าตั้งตาหางานดีๆ ทำงานดีๆ เผื่อซักวันเราจาดีพอสำหรับเค้า....แล้วเค้าคงเห็นค่าของเรา แล้ววันนั้นถ้าเค้ากลับมา.... โจ้ค่อยคิดว่าโจ้ดีพอสำหรับเค้าแล้ว....แค่เนี้ยง่ายๆ แต่ทำยากชิบหาย.....

ปล...รับปริญญาไม่มีใครถ่ายรูปบอกนะ...ถ้าว่างจาไปช่วยถ่ายให้....อิอิ

24. i'M

351
    9
    0

Congratulation na JO

25. joeez2dj1

163
    6
    0
    พยายามอยู่คับพี่เพียว
    ตอนนี้โจ้ทำอะไรไม่ได้เลย โทรไปหาก็ไม่รับเลยไม่โทรดีกว่า ทั้งๆที่รู้ว่าเขาทำงานที่ไหน แต่เราไม่สามารถเจอเขาได้ เพราะว่า ตอนนี้ยังไงเขาก็ไม่อยากพบเราหรือคุยกับเราเลย
    กลัวอย่างเดียวคับพี่ ในระหว่างนี้กลัวเขาไปมีคนอื่นเท่านั้นเอง เหอๆ พอถึงตรงนี้เราต้องเชื่อใจเขาอย่างเดียวแล้วล่ะ ในระหว่างนี้โจ้ก็ต้องทำอย่างที่พี่เพียวบอก เมื่อโจ้พร้อมกลับไปแต่เขาจะพร้อมหรือปล่าว เหอๆ คิดแล้ว ใจหายคับ

ช่วงนี้เหงาโคตรๆเพราะว่าช่วงเวลาที่โจ้คบกับเขาเนี่ย โจ้ทุ่มเกือบ100เลยในชีวิต เมื่อไม่มีเขาเราก็เหมือนไม่มีอะไรเหลือเลย ตอนนี้พยายามสร้างชีวิตใหม่อยู่คับ

ขอบคุณที่ยังมีพี่เพียวคอยเป็นห่วงอีกคน สุขสันต์วันปีใหม่นะพี่

26. joeez2dj1

163
    6
    0
    ขอบคุณจ้า
    อดมาถ่ายกับโจ้เลยเนอะ

27. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ถ้าพี่ไม่ติดอะไรเดี๋ยวไปด้วย

ปล. ว่าเเต่เพียว ตกลงมึงต่อโท ที่ ม กูปะ กูยังอยู่อีกเทอมหว่ะ เดี๋ยวเจอกัน

28. Ane_076

240
    6
    0
    คิดถึงพี่ไก่ พี่โจ้ พี่เก่งด้วยคนนะ
    พี่โจ้ถ้าเป็นเนื้อคู่กันจิงๆๆซักวันเค้าต้องมาเป็นของเราแน่นอนสู้ๆนะพี่น้องเอาใจช่วย

29. i'M

351
    9
    0
    ช่ายดิ เสียดายๆๆ

30. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    เมื่อก่อนมีคนเคยบอกกะพี่ว่า บางคนเกิดมาให้รักกันแต่ม่ะได้เกิดมาให้อยู่ด้วยกัน...วันนี้พี่เข้าใจแล้วล่ะซักวันน้องก็ต้องเข้าใจเหมือนกัน....นี้แหละโลกแห่งความเป็นจิง...เหอะๆ..

ปล...กรูเป็นไรไปเนี้ย....กลับมาๆเปลียนเรื่องๆจาเศร้าหาน้าเมงหลอไอ้เพียววว....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้