ผ้าเบรค

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย nava, 4 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0

Confirm ตามพี่ๆ ข้างบนด้วยคนครับ......

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ลุงต่อ ตามตูดมาติดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :D

3. nava

nava New Member Member

39
    0
    0
    พี่โต้งครับ เรื่องเกียร์ผมเลือกให้ช่างเค้าซ่อมดูครับ เนื่องจากผมดูแล้วถ้า modify เอาแบบอ่างล่างมาใช้เหมือนช่างจะไม่ค่อยมั่นใจที่จะทำ ผมเลยลองเสี่ยงดูครับ แต่เค้ายืนยันว่าจะเอา part ใหม่เปลี่ยนให้ ก็ลองวัดใจกันดูครับพี่ ถ้าใช้แล้วมีปัญหาก็เลิกคบกันไปเลย
    ยังไงต้องขอบคุณพี่โต้งอีกครั้งนะครับสำหรับการให้คำปรึกษาที่ละเอียดครับ

4. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D :D :D อิ่ม.................:D :D :D

5. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
  6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ก็ OK ครับ.........
    เลือกตรงที่เราพอใจที่สุดอ่ะครับ........

ยินดีให้คำตอบทุกปัญหาที่ผมตอบได้ครับ......
    อิอิ
    :D

บุ๊ง ไปกินสาวที่ไหนมาจนอิ่มล่ะ........

:D :D :D

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D :D :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้