ใครเคยเกิดปัญหาน้ำรั่วบ้างครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย zupercat, 25 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zupercat

zupercat New Member Member

15
    0
    0
    ถ้าผมเอารถกระบะไปใส่หลังคา จะมีปัญหาน้ำรั่วมั๊ยครับ ถ้าเกิดปัญหาหลังติดตั้ง สามารถเข้าไปซ่อมที่ศูนย์ได้มั้ย

2. sato

sato New Member Member

14
    0
    0
    ไม่เคยเจอน้ำรั่วนะครับ เคยแต่เอารถไปชนแล้วสีถลอก ฮ่าาาาา แต่ว่าเอาไปซ่อมที่ศูนย์ครับเพราะยังอยู่ในประกัน ปกติถ้าเป็นสนิม ยางหีบเพลงรั่ว โช้ครั่ว สามารถเข้าที่ศูนย์ได้เลย แต่ถ้าหมดประกันก็เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมนะ

3. laboon

laboon New Member Member

9
    0
    0
    ยางหีบเพลงรั่วมั้งครับ น่าจะเข้าศูนย์ได้เลยนะ

4. viva

viva New Member Member

20
    0
    0
    ผมเคยเอาเข้าไปที่ศูนย์เลยครับ ยางอาจะเสื่อมแหละ ให้ที่ศูนย์จัดการเลย

5. R1140

R1140 New Member Member

15
    0
    0
    ตามมาเก็บข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้