!!! เสื้อ กูขับกระบะ จ้า !!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ราคา ตัวละ 150 บาท

ด้านหน้า สกรีน MiNi Truck Club
    ด้านหลัง สกรีน กูขับกระบะ จ้า

กติกา การสั่งซื้อ

- สำหรับ ท่าน ที่อยู่ ต่างจังหวัด ยินดีจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ นะค่ะ
    โดย คิด ค่าส่ง เพิ่ม 50 บาท บวก กับ ค่าเสื้อ 150 บาท ฉะนั้น ท่านต้องจ่าย ทั้งหมด 200 บาท
    สำหรับ ท่านที่อยู่ต่างจังหวัดนะคะ

- และ สำหรับ สมาชิก MiNi Truck CLub ทางเรา จะนำไปจำหน่ายที่ มิตติ้ง ลานกีฬา พุทธมณฑลสาย2
    ทุกวัน พุธ (แต่ไม่รับปากว่า ไปทุกพุธนะ ถ้าเจอก้อโชคดีไป อิอิ)

สำหรับ เสื้อ มี Size M และ Size L สีดำ และ สีขาว มี 2 สี เท่านั้นนะค่ะ

ด่วน Size L สีดำ ตอนนี้ เหลือ แค่ 2 - 3 ตัว ค่ะ

2. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    อยากได้มากครับ

เก็บไว้ให้ตัวนึงนะ น้องเอ (สีดำ)

ขอบคุณมากครับ

3. -PooM_

-PooM_ New Member Member

16
    0
    0
    ภูมิไม่ได้อยู๋MiNiTRUCKอ่ะจะซื้อได้มะคับเเต่เรียนทีเดียวกับหนูเอนะคุณ เอ คับมีXLหรือป่าว วศบ(ไฟฟ้า4ปี)อยากได้อ่ะอิอิ[/COLOR]

4. thanin2526

thanin2526 New Member Member

76
    1
    0
    ยากได้คับทำไง

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    จัดไป อยากได้เหมือนกันเดี๋ยวโทรไปครับ
    081-1103636 เบอร์นี่ใช่ไม๊ครับ

6. Hardy Boyz

Hardy Boyz New Member Member

48
    0
    0
    อยู่ต่างจังหวัดอยากได้ต้องทำไงคับ

7. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    โทรไป 081-110-3636 เลยครับ พี่ๆน้องๆ

8. kog-vigo

kog-vigo New Member Member

43
    0
    0
    อยู่แถวซอยสามัคคี จ.นนทบุรี อยากได้บ้างฮับติดต่อใครฮับ

9. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ยังไงถ้ามีเบอร์ใหญ่เอา2ตัวนะเอ สั่งไว้ก่อนเลยขอบคุณครับ:cool:

10. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ใส่แล้วหล่อ เท่ห์ครับ ไม่ต้องห่วง

11. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    เอาที่ใส่แล้วมีตังเพิ่มอะพี่กบ มีปะ

12. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มี โชค ใส่แล้ไปยืนแถว คลองหลอด นะ มีก้อนใหญ่แน่ 5555+ ขำๆนะ อิอิอิอิ

ประกาศนะ ไซด์ L สีดำ หมด ของ จิงแล้ว

ถ้า มี ประชาชนเรียกร้อง ทางคณะ จะจัดทำเพิ่ม พร้อม ไซด์ XL ด้วย
    Cooming Soon!!!

ใครต้องการ ติดต่อ ได้ เบอร์ นี้ นะ 081-110-3636 เอ จ้า

13. -PooM_

-PooM_ New Member Member

16
    0
    0
    ตามเบอร์เลยหรอคับ

14. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อะจ้า ตามเบอร์นั้นเลย

อย่าโทตอน 4 ทุ่ม ถึง ตี 5 นะ ขี้เกียจรับ อิอิ

15. up up up อิอิ แอนตัวนึ่งนะจร้า สีขาว s นะ

16. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    รอบต่อไปจามีอีกเมื่อไหร่คับเอ...

17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แจ้งใหม่

เสื้อไซด์ M รอบ อก 36 นิ้ว (คนรอบอก ประมาณ 36 ถึง 38 ใส่ได้)
    เสื้อไซด์ L รอบ อก 40 นิ้ว(คนรอบ อก ประมาณ 40 ถึง 42 ใส่ได้นะ)

ปอลอ. ใคร รู้จัก หรือ เป็น เพื่อน กับ

รถยนต์ ยี่ห้อ อีสุ ดีแม๊ก สีบอร์น ทะเบียน บย 3746 นครปฐม

ฝากบอกเจ้าของรถด้วยนะ A เห็น รถเค้าที่ ปั้ม เชล์ล อ้อมใหญ่ เวลา ประมาณ 11โมง หรือ เที่ยงนี่แหละ

แล้ว เจือก มองเห็น สติ๊กเกอร์ ติดอยู่กระจกหลังของรถเค้า

ติด คำว่า
    กูขับกระบะ ลาย ติ๊กเกอร์ เค้า ลายเดียว กับเสื้อ มินิทรัค ตอนนี้เลย

ไม่อยากจะเอ่ย เห็นแล้ว ก้อ นะ ตัดได้ไม่เป็นไรหรอก

สงสาร นายตั้มคาวบอยแมน(tumthec) ผู้ ออก แบบ โลโก้นี้ มา นมนาน สมัยพระเจ้าเหาที่ 18 (อิอิ)

แล้ว มีบุคคล บุคคลหนึ่ง มาตัดก๊อบปี้ ไป แล้ว ฟร้อน แทนที่จะตัดคนละฟร้อนกับ โลโก้เสื้อ หน่อย ดั๊น ตัดเหมือนกันอีก

ทุก คำ ทุก สี ทุก ฟ้อน เหมือน กับ เสื้อเลย มายก๊อด...

เราไม่ว่า คุณหรอก เรา เห็น ติ๊กเกอร์ มินิทรัค(ปลอม) มีอยู่ทั่ว ประเทศไทย เราก้อเอือมแล้ว

แต่ คิดว่า จะมีแค่ เฉพาะติ๊กเกอร์ เว็บ แต่...นีสิ ลอกเลียนแบบ โลโก้เสื้อไปเลย

ทางที่ดี!!

มา ซื้อ เสื้อ ไป ใส่ ดีกว่านะ คุณ บย 3746 นครปฐม (อิอิ ขายเสื้อไปในตัว)

ดีกว่า ไปติด ติ๊กเกอร์ หลัง รถ คนทั่วไป เค้ารู้หน่ะ ว่าคุณ ขับรถ กระบะ แล้ว คุณก้อยังไปติดติ๊กเกอร์ อิอิ (คนเค้าจะหมั่นไส้เอา)

มา ซื้อ เสื้อ ไป ใส่ เท่ห์ ดีกว่าน๊า อิอิ

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    555+ โหดดีวุ้ย...

19. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    น้องเอ พรุ่งนี้ มาที่สาย 2 หรือเปล่า

จะได้ไปรับเสื้อ อยากใส่แว้วจ้า

20. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เอวันนั้นพี่ใส่ไป สาวเเซวเลยอ่ะ พี่ค่ะกลัวไม่รู้หรอว่าขับกะบะ 555++ ใส่เเล้วดีนะได้สาวไปในตัว

21. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    อยากได๊....อยากได้ต้องรอต่อไปครับทำไวๆนะเสื้อเบอร์ XL อยากมีใส่กะเค้าบ้าง

22. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ใช่ๆ รอ XL ด้วยคน

23. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    มาอัพใหม่

พี่น้องมินิทรัคแถบฝั่งธน อ่านทางนี้!!!

ใครว่าง ช่วง เช้า ตั้งแต่ 10 โมงเช้า ถึง เที่ยง หรือ ไปจนถึงบ่ายโมงตรง

มาซื้อ เสื้อ กูขับกระบะ ได้ ที่ มหาวิทยาลัยสยาม ถ.เพชรเกษม
    เลยตลาดบางแค มาประมาน 1 2 3 4 5 กิโลแม้ว ไม่รู้ดิจำไม่ได้ อิอิ ไม่ไกลหรอก

มาซื้อ ได้ ที่ ม.สยามนะ ช่วง นี้ สปอนเซอร์ รายใหญ่ของบ้าน(แม่ อะ) กักบริเวณ ชั่วคราว
    เลยไม่ค่อยได้ ออก ไป มิตติ้ง ตอนกลางคืน หน่ะ

ขอ ความ กรุณา ถ้า พี่น้องโซนฝั่งธนฯ ว่าง เวลาดังกล่าว มาซื้อ เสื้อได้ ที่ ม. สยาม ตามเวลาที่ เอ บอกไว้ได้นะ โอเค๊ะ

หรือ โทร มา ก่อน ก้อด้าย แล้ว นัด เจอกันที่ ม.สยาม เลย 081-110-3636 นะ

ส่วน โซน รามอินทรา วันที่ 19 ม.ค 2551 เอ ให้ เสื้อ กะ นายตั้ม(ผู้ออกแบบโลโก้) ไปจำหน่ายที่ มิตติ้งฝั่งรามอินทราแล้วนะ

รับทราบ ตามนี้นะจ้ะ ท่านผู้มีอุปการะคุณ อิอิ

24. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สวยคับ....ชอบ....

25. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    มาบอกข่าวล่วงหน้า

ขณะนี้ ได้จัดทำ ไซด์ L,XL และ ไซด์ S (สำหรับผู้ ญ ด้วยนะ อิอิ)

ทำมาเพิ่ม อะ

ยังไม่กำหนดวันว่าจะเสร็จทันวันที่ 19 รึป่าว แต่ทำจิงอะ บอกข่าวไว้ก่อน

26. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
  27. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    รอสั่งรอบต่อไปดีกว่าครับ...น่าจาทำจำนวนมากใช่ไหมคับ

28. pixma

pixma New Member Member

16
    0
    0
    อยากได้ขับ อยู่เชียงใหม่ต้องทำยังไงครับ

29. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0

ยินดีจัดส่ง ตจว.จ้า

บอกชื่อ ที่อยู่
    ส่งมาทาง ข้อความส่วนตัวได้นะ

30. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0

ไซด์ S ถ้าเสจทัน 19 ก็แจ่มเรยอ่ะคับ ^^" :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้