หลังคาสามมิตร รถวีโก้สามารถติดได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R1140, 7 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. R1140

R1140 New Member Member

15
    0
    0
    รถวีโก้ สามารถติดหลังคาสามมิตรรุ่นไหนได้บ้างครับ เพื่อนติดรุ่นไหนกันครับ

2. sato

sato New Member Member

14
    0
    0
    เห็นว่ามีรุ่น s-plus กับ suv-plus แต่คนส่วนใหญ่ติด suv-plus เชียร์ให้ติดรุ่น suv-plus มากกว่านะ สวย มีระบบล็อค 2 ชั้นด้วย รู้สึกว่ามันกลมกลืนไปกับตัวรถเลย

3. labonico

labonico New Member Member

7
    0
    0
    เอสยูวีพลัสเลยครับ เพื่อนผมติดอยู่ แฮะๆ

4. bancha

bancha New Member Member

5
    0
    0
    นิยมกันอยู่ 2 รุ่นครับ เป็นเอสพลัสกะเอสยูวีพลัส แล้วแต่ความชอบเลย

5. Bright

Bright New Member Member

4
    0
    0
    ติดแบบไหนก็สวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้