รูป MeeTing ครั้งที่2 Wonder World

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 10 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ตัวผมเองขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะคับที่มาสนุกสนานกันแม้จะมากันไม่เยอะคงเป็นเพราะฝนตกหนักมากๆ
    แถมยังตกตลอดถึงครอบครัวเราจะเล็กแต่ตัวผมคิดว่ามันอุ่นนะโดยเฉพาะนายปอกับคู่ซี้ที่มีเรื่องให้ฮ่าได้ตลอด
    จริงๆรถสวยคับผู้นำความตื่นเต้นตอนออกจากWonder World แล้วย้อนศรตรงคอขวคจะมีอะไรแบบนี้อีกไหมเนี้ย:eek: ขอบคุณเพื่อนๆคับ:)

:D
    :)
    ภาพชิงช้าสวรรค์หรือป่าววววววมันสูงเหลือเกิน:D

2. Dream2526

941
    6
    0
    นายเดฟสาวกTRDตัวจริงคับ&แฟนคับ....:D
    นายบอยกับ.................แฟน(น่ารักนะ):D :D :D :D :D :D :D :D
    คู่สามีภรรยาเฮ้ยไม่ใช่:whoo: นายปอกับเพื่อนLoveคับ
    นายกอล์ฟกับอีกหนึ่งบอย

3. Dream2526

941
    6
    0
  4. Dream2526

941
    6
    0
    :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

ตอนนี้กำลังไปดูรถนายเดฟเพิ่งวางเครื่องมาคับเครื่องZช่วงล่างTRD
    โฉมหน้าตัวแรง:D
    ตอนนนี้มุงดูคับ

5. Dream2526

941
    6
    0
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------

6. Dream2526

941
    6
    0
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

7. Dream2526

941
    6
    0
    ใครเป็นดูเอาเองนะคับ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

8. Dream2526

941
    6
    0
    หลังจากนั้นเราก็ไปโดนชิงช้าสวรรค์1รอบ:D

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

9. Dream2526

941
    6
    0
    แล้วเราก็ไปนั่งเล่นที่ปั้มเจท71กันโดยมีน้องอะตอมแอบมาแจมนิดๆ:D

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

10. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    ขอบคุณ k.ดรีม และเพื่อนๆ พี่ ๆๆทุกคน........ที่ทำให้ผมหายเศร้า ( เหงา , เศร้า , ไม่มีแฟน )
    มันดี โอกาสหน้าเอาอีกนะคับ....แล้วเจอกันคับ

Yui_E21HRC ถูกใจสิ่งนี้
  11. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    รูปสวยๆๆหล่อๆๆๆกานทุกคนเลยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

12. แอบมาดูคับ........

13. อิอิ........:D :D :D

14. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ไอ้ปอ ทำไม มรึง อ้วนจังวะนะ ไม่หล่อ เหมือนตะก่อนเลยวะ 555555+

15. PORVIOS

129
    1
    0
    ช่วงนี้กูไม่แฟน........ กูเลยปล่อยเนื้อ ปล่อยตัว กำลังลดอยู่ว่ะ

บวชมาด้วยยิ่งอ้วนกันไปใหญ่ ...........:D

16. vioza

vioza New Member Member

1
    1
    0
    แวะมาเยือนเว็บเพื่อนบ้านคร้าบบบบ

ผมนายแนช จากเว็บ vioza.com ว่างๆ ไปแจมกันได้น้าา เจอกานคร้าบ

อยากไป meeting ด้วยอ่ะ ทามงายดี

17. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    แงๆ อดปาย................ :cry: :cry: ต้องขอโทษดรีมด้วยนะ ที่ผมไปด้วยมะด้าย แบบรถไม่ได้ใช้คนเดียว กว่าจะรอพ่อกะแม่กลับมาจากธุระก็นู้น ทุ่มนิสๆ อดเรย เหอๆๆ และที่สำคัญต้องขอขอบคุณดรีมด้วยที่โทร.มาชวน

18. Dream2526

941
    6
    0
    ยินดีมั๊กๆเลยคับแนช ครั้งหน้าไปด้วยกันเยอะๆเลยดีไหม Vios Project Team&vioza.com
    รวมกันเป็น Vios Project ZA 555555555+เท่ดี:D

19. Boy JazzZA

295
    2
    0
    แอบมาดูอารายเหรอไก่....อิอิอิ:D :D

20. Boy JazzZA

295
    2
    0
    จัดไปดรีม...อิอิอิ:D

21. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    เหอะๆๆ..คุงพี่จาลงก็มะบอกกัน.......มะสวยเยย......แงง...

ว่าแต่น่าสนุกมากมากคร๊าบ....ขอโทดเจงๆ...

ปล....พี่ๆน่ารักกันมากๆๆจ้า.....คราวหน้ามะพลาดแน่ๆ..

22. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    มันส์สุดๆๆเลย..กับไอชิงช้าสวรรค์เนี่ยทำเราเวียนหัว....อิอิ เเต่ก็สนุกมากครับ
    ถึงฝนจาตก ได้บรรยากาศ..........

23. PORVIOS

129
    1
    0
    มาแอบดู..........

24. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    น่าไปแจมด้วยจัง ........ หุหุ

25. แอบมาสาวๆ ดิ:D

26. kugolfza

212
    2
    0
  27. komaru

komaru New Member Member

25
    1
    0
    มาอัพรูปที่ทำให้ไม่สามารถไปมิตติ้งกับพวกพี่ๆๆได้ครับ ขอโทษด้วยครับ

28. kugolfza

212
    2
    0
    รถสวยครับ...คราวหน้าอย่าพลาดน่ะครับ สนุกๆๆ

29. champ...

champ... New Member Member

25
    2
    0
    ต้องขอโทด ด้วยครับที่ไม่ได้ไปพอดีวันนั้นติดธุระจริงๆ เอาไว้คราวหน้าไม่พลาดเเน่ๆครับ

30. Boy JazzZA

295
    2
    0
    นั่นแน่เดี๋ยวบอกน้ำหรอก.....อิอิอิ:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้