รูปมิตติ้ง corona RT club 21/1/49

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 5 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จัดปายยยยยครับ..

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เห็นว่าใกล้วันจะมิตติ่งแล้วขอupภาพเหตุการณ์เก่าๆให้ครับเผื่อจะรำลึกความหลังกัน

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันวาน .. ยังหวานอยู่ อิอิ

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    สวยงามเหมือนเดิม

5. ความเกียร์ก็ยังคงอยุ่คู่ต่อไป ไม่ว่าเวลาจาผ่านไปเท่าใด หุหุ :D:D

6. แต่ดูๆไปแล้วผมเริ่มคิดถึงคุณลุงผมแล้วอ่ะ ไว่นมิงไม่คิดถึงมั่งไงว่ะ ดูรถเราเมื่อก่อนดิ T_T คิดถึงวะอยากได้กลับคืนมาอ่ะ

7. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    คิดถึงเสมอ...ไม่มีวันลืม

8. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ดูแล้วคิดถึงตอนยังบูม..แต่ตอนนี้ต้องย้อนดูตัวเรา

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตอนนั้นพี่หินพี่กอล์ฟพี่เต้ยพี่อามยังดูเด็กเลยนะรูปแรกเลยอ่ะ

แต่ตอนนี้แก่หมดทุกคนเลยหน้าตาอ่ะ....555+

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อยากเห็นภาพแบบนี้อีกจัง

น่าจะมีบรรยากาศแบบนี้บ่อยๆ นะครับเนี่ย จะยิ่งทำให้คลับดูอบอุ่นขึ้นเยอะเลยแหล่ะ :D:cool:

11. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    วันที่22นี้เราก็สร้างบรรยากาศแบบนั้นขึ้นมาอีกดีมั้ยครับ clubใหญ่ขึ้น ความอบอุ่นก็มากขึ้นตามไปด้วยครับ

12. blueaaa

389
    0
    0
    จัดไป

13. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ขอให้เป็นอย่างที่หวังใว้นะ,,,,สาธุ

14. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ทำยังกับคุณตัวหญ่ายจะไม่แก่ตามเลยเนอะ:D:D:D:D:D

15. กอหญ้า

119
    1
    0
    :):) แต่ตัวเล็กก็คิดว่าคุณตัวหย่ายเค้าก็ยังน่ารักเหมือนเดิมนะ...ยายอีฟ...:D :D :D...ฮ่า ฮ่า ฮ่า

16. แอ่วะ จาอ้วก จามาเลี่ยนอารายกานตอนนี้ ไม่เบื่อไง

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ชมกันเองซะแว้วนะตัวเล็ก - ตัวใหญ่ ...... แบบนีต้องตามกองเชียร์มาชมเราบ้าง 55+

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เค้าไม่เรียกแก่ แต่ว่าเรียก "ความเด็กมันน้อยลงไป" ต่างหาก :D:D:D

19. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :D :D :D

20. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    น่ารักเหลือเกินจ้า...สำหรับทวดอ้อ.......อิ..อิ..อิ..จิงไหมค่ะ คุณพี่เต้ย:p:p:p:p:p:p

21. กอหญ้า

119
    1
    0
    :) ตัวเล็กก็ยังเป็นตัวเล็กจ้ะ...ไม่ใช่ทวดที่ไหนหรอก...:p :D :p

22. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    จริง........จร้า ;) ;) ;)

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แต่.............ทวด ก้อต้องยังเป็น ทวด อยู่วันยังค่ำ อ่ะน่ะ :sad:

24. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    รถคันสุดท้ายอะครับ 2354 อะ รถผมเองที่เพิ่งได้มา -*-

25. Speytro_Karn

245
    8
    18
    แต่ที่ไป มีตติ้งไม่ใช้ ผม นะ เจ้าของเก่ามั้งครับ T_T

26. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องพยายามทำให้กลับมาเหมือนเดิม

โดยในวันที่ 27 ม.ค. 51นี้ที่จะมี meeting กันที่ถนนอักษะเนี่ย ขอให้สมากชิกมากันเยอะๆนะครับ จะได้เป็นภาพบรรยากาศที่อบอุ่นและเหมาะกับสถานที่ที่เราจะไปด้วยนะครับ :D:cool:

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ๋อ ... รถที่คุณซื้อมาเป็นรถพี่สู้นั่นเอง ผมว่าแล้วคุ้นๆ อยู่เหมือนกัน ยินดีต้อนรับคันนี้กลับมาอีกครั้งครับ :D:D:D

28. blueaaa

389
    0
    0
    อิอิ......ถึงขายไปก็ยังย้อนกลับมาได้อีกดีจัง

29. Speytro_Karn

245
    8
    18
    หึหึ กลับสู่ครอบครัว เค้าอีกครั้ง มั้ง อิอิ

30. Speytro_Karn

245
    8
    18

แล้วคันนี้เป็นยังไงมั้งครับ หึหึ แอบถามประวัติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้