===== Gymkhana Training (by pomgambino) =====

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย pomgambino, 15 กรกฎาคม 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ยินดีด้วยครับ...ขอให้ประสบแต่ความสำเร็จในหน้าที่การงาน...เอ๊ย!! ไม่ช่าย...555

ไว้ว่างจะไป (ตัวเปล่าๆ) ดูครับ...
    :D

2. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    เอาตังมาให้ผมยืมด้วยก้อดีนะครับ:D :D

3. ไปดูด้วยได้ป่าวคร๊าบอาจารย์ปอม

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    คนนี้ดูอย่างเดียวม่ายด้าย :D :D :D

5. ทามมายอ่ะน้าบอล ดูอย่างเดียวแหละดีแล้วคร๊าบ

6. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    อยากไปแต่ไม่รู้จะให้ไปด้วยหรือเปล่าอ่ะ

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คิดครึ่งราคาครับ เพราะเหลือแค่2ล้อ อิอิ :D :D

8. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    จะไปเร็วๆนี้ครับ

9. pr101

pr101 New Member Member

39
    0
    0
    ตกลงความคืบหน้าเป็นยังไงบ้างคับ พี่ปอม

10. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ตามติดเกาะสถานะการณ์เป็นไงมั่งหนอ

11. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ตกลงอาทิตย์นี้ 29-07-07 confirm แล้วว่าจัดได้คับ
    เจอกันที่ yes indeed เวลา 9.00 คับผม

โดยเฉพาะคนที่ confirm ไว้ ห้ามเบี้ยวเน้อ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    [email protected]

12. Ballnuclear

691
    14
    0
    ไปจ้า แต่เอาคันใหนไปค่อยว่ากัน แก้ช่วงล่าง:D

13. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    อาทิตย์นี้ไปเรียนด้วยไม่ได้ครับ :cry:

ไม่ทราบจะมีรอบหน้าสำหรับคนที่พลาดรอบนี้หรือเปล่า :confused:

14. Jibjeep

354
    0
    0
    จะไปฝากตัวเป็นศิษย์อาจารย์ปอม

15. pr101

39
    0
    0
    ไว้เจอกัน...ว่าแต่กลัวฝนจะตกอ่ะจิ...อิอิ

16. pomgambino

799
    10
    18
    อยู่ใต้ฟ้าอย่าไปกลัวฝนสิคับท่าน
    ฝนตกสิดี เย็นสบายแถมพื้นลื่น
    เหมาะแก่การฝึก control รถอย่างยิ่ง
    ha ha ha

17. pomgambino

799
    10
    18
    คงมีเรื่อยๆล่ะคับ ติดตามข่าวสารใน board นี้ได้คับ

18. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    อดไปแอบดูอีกแระ เสียดายจัง ยังไงถ่ายรูปมาฝากด้วยนะคะ

19. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แล้วจะแอบมาดู.............อิอิ

20. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    อ่า ต้องขอโทษด้วยครับ รอบนี้ไปไม่ได้ ขอไปเรียนรอบหน้านะครับ :cry:

21. pomgambino

799
    10
    18
    update ข่าวสารคับ

วันนี้ทาง yes indeed ขอมาว่าไม่ให้ใช้สถานที่คับ เพราะว่าเป็นวันพระ (ไม่รู้เกี่ยวไร เง้อ)
    ใช้สถานที่ได้วันพรุ่งนี้ 30-07-07 คับ
    ใครที่สนใจจะมา มาเจอกันได้พรุ่งนี้ 9.00 คับผม

ตอนนี้มี confirm มาแล้ว 2 ท่านนะคับ
    081-5518766

22. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ขอข้อมูลการเเข่งที่ พีระ หน่อยครับถ้าจะไปลงบ้าง

หวัดดีเพื่อนๆชาวจิมทุกท่านคงคุ้นเคยกันดีนะครับ Nissan 3 Door สีขาววันนี้มาขอข้อมูลครับ:p

23. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    เซ็งจังอยู่ต่างจังหวัดไม่มีใครเทรนให้เลยอะครับ อยากขับได้บ้างจัง

ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ

24. Ballnuclear

691
    14
    0
    วันนี้สนุก กะเหนื่อยมากมายคับ

เอารูปรถชาวบ้านให้ดูก่อน รูปรถป๋มรอท่านปอมเอามาลง ฮิๆ อุๆ เอะๆ:D

25. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    มีรูปแค่นี้หรอไงเนี่ย...มีอีกป่าวคะ

26. Ballnuclear

691
    14
    0
    เน็ตมันเดี้ยงคับ มือถือก้อแบตหมดลืมเอาที่ชาร์จมาคับ รอท่านปอมนะคับ:D

27. pr101

39
    0
    0
    หวังดี ครับพี่บอล... แอบเอารูปรถผม มาลงประเดิมก่อนเลยน้า
    พี่ปอมและเต้...เอารูปมาให้ชมหน่อยจิ...อยากดู...อิอิ

28. Jibjeep

354
    0
    0
    หว่าอดไปเลย แต่รอดูรูปอยู่คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ

29. Ballnuclear

691
    14
    0
    ขับได้คงที่มากๆครับ อย่างนี้พัฒนาไกลคับผม:D

ส่วนผมมันแก่แล้ว :D ผีเข้าผีออก ต้องมีคู่เปรียบถึงจะฮึด:D

แต่ผมว่าไปคราวนี้ได้อะไรหลายอย่างเลยนะ

ได้ลองขับสบายๆ มีคนตั้งกรวยให้ มีคนสอนทริกให้ (จิงไม๊ปอม ฮิๆ อุๆ เอะๆ)

ได้เจอเพื่อนๆ แต็งกิ้ว น้องๆ นุ่งๆ นะคร้าบ โดยฉาเพาะตาน๊อต ที่หาเสบียงมาให้ทานกัน แต่ว่าค่าน้ำจ่ายยังไงอ่ะ ลืมถามแฮะ:eek:

ได้เจอดาราด้วย ฮิๆๆ พี่สาหร่าย วันนี้ม่ายได้มาวิ่งโชว์ แต่ก้อยังมาให้น้องนุ่งเชยชม ฮิๆ (ล้อเล่นนะพี่อั๋น:D )

ได้มันส์ รู้รถ รู้ขีดจำกัดร่างกาย (ตะคริวกินอ่ะ เลยขับไปหงิกไป ฮิๆ:D)

คิดว่ารู้ว่าต้องปรับปรุงรถยังไงนะคับ เพราะคราวนี้ช่วงล่างแย่มั่กเรยอ่ะ:)

สุดท้าย ได้ร้อน + ดำแดง ฮิๆๆๆๆ (แสบผิวอ่ะ ม่ายมีคนทาครีมกันแดดให้)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2007
  30. pr101

39
    0
    0
    ใช่ครับ...สำหรับค่าน้ำและค่าอาหารที่กินกัน...ว่ากันไงดีครับพี่
    อย่างไรก็ตามต้องขอบคุณ พี่ปอม ที่ให้ความรู้และทักษะการขับเป็นอย่างมาก
    และน้องเต้, น้องแบงค์, น้องน็อต ที่มาช่วยดูแลและสร้างความเฮฮาในครั้งนี้
    รวมทั้งเพื่อนร่วมชั้นเรียน อย่างพี่บอลด้วย ทำให้รถผมต้องเบ่งซะขนาด...อิอิ
    (Gymkhana จงเจริญ !!!)

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้