===== Gymkhana Training (by pomgambino) =====

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย pomgambino, 15 กรกฎาคม 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ก็ลงชื่อไว้สิคับ จะได้จัดได้
    ไม่มาลงสักคน จะจัดยังไงล่ะคับท่าน

ส่วนเรื่อง level ตามที่บอก จะดูเป็นคนๆ เป็นครั้งๆคับ
    ถ้าคนที่เคย train แล้ว มากันหลายๆคน มันก็จะเป็น group level 2 โดยอัตโนมัติเองคับผม

อาทิตย์นี้ 26-08-07 ยังว่างเน้อ
    :D
    [email protected]

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    งั้นผมลง level 2 วันอาทิตย์ที่ 16 ก.ย.ไว้ก่อนนะครับ :) เดือนนี้บ่จี๊แล้ว

3. Soup

Soup New Member Member

110
    2
    0
    สงสัยผมจะตึดโรคจากพี่
    เอพี่ก็อยู่มีนบุรีเหรอครับ ผมก็อยู่เเถวบ้านพี่เลย

4. VoLkSuBaGeN

VoLkSuBaGeN New Member VIP

107
    3
    0
    ขอสอบถามหน่อยครับพี่ปอม สนใจมากเลย

อยากทราบว่า Level 1 จะยังเปิดสอนอยู่ไหมอะครับ เพราะวันอาทิตย์นี้ต้องไป ตจว กับที่บ้าน เสียดายมากๆ เลย อยากเรียนจริงๆ ครับ

ขอบคุณครับ

:)

5. pomgambino

799
    10
    18
    อาทิย์ที่ 16-09-07 ไม่ว่างคับ
    มีแข่งงาน BF SS #4 คับผม

sorry!

6. pomgambino

799
    10
    18
    เปิดสิคับ
    เรื่อง level อยู่ที่คนมาเรียน ไม่ใช่คนสอนคับผม
    ดูเป็นครั้งๆไปตามความเหมาะสมคับ

ตอนนี้อาทิตย์ที่ว่างใกล้ๆนี้คือ 09-09-07 และ 23-09-07 นะคับ
    ท่านที่สนใจ ก็มาลงชื่อ+เบอร์ confirm ไว้คับ

081-5518766

7. apichan

405
    4
    0
    เป็นโรคทรัพย์จางเหมือนกันเหรอครับ :D

ผมอยู่มีนบุรีบนนิมิตรใหม่ครับ ถ้าเห็นขับๆอยู่บีบแตรทักทายได้

8. apichan

405
    4
    0
    งั้นวันที่ 16 กย. ผมต้องไปลองวิชาของอ.ปอมที่ถ่ายทอดสักหน่อย :D แต่ไม่รู้จะผ่านรอบคัดเลือกเปล่า :eek:

วันที่ 9 กย. ต้องดูอีกทีว่ามีวิ่งของสิงห์เรซซิ่งหรือเปล่า ถ้าไม่มีคงได้ไปเรียนครับ

9. Soup

Soup New Member Member

110
    2
    0
    ครับ พร้อมสำหรับ LV2 เเล้วนัดกันอีกที่ดีกว่าครับ

10. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ใว้รถพร้อมจะมาเรียน LV1 อีกครั้งนึงจ้า เวลาไม่ลงไม่เลื่อนขั้น ฮิๆ

11. VoLkSuBaGeN

107
    3
    0
    ขอบคุณครับพี่ปอม แล้วจะติดต่อไปครับ

12. pomgambino

799
    10
    18
    นี่สิความตั้งใจจิง
    เน้นคุณภาพ ไม่ใช่ปริมาณ
    มุ่งมั่นเพื่อทำให้ได้แบบนี้ พัฒนาได้ดีแน่นอนคับ พี่บอล

ก้าวไปแน่นๆแบบช้าๆ ดีกว่าก้าวเร็วๆแล้วไม่ได้คุณภาพคับ

13. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ขอจองวันที่ 9-9-07 tain เดี่ยวครับแต่ยังไม่ firm นะจารย์ปอม

14. Ballnuclear

691
    14
    0
    อีกราวๆเดือนนึงนะปอมปั๊มเงินก่อง ฮิๆ

15. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    เปิดเทอมแล้วอะคะ จริงๆแล้วอยากเรียนอีก เพราะคิดว่าคงต้องฝึกซ้อมอีกเยอะ
    คุณแม่ไม่ปลื้มให้แข่งรถเท่าไหร่ แต่ถ้าแอบมาได้จะรีบมารายงานตัวเลยคะพี่:D

16. Ballnuclear

691
    14
    0
    ทางบ้านพี่ก็ไม่ปลื้มเหมือนกัน แต่มันได้กะเราเองอ่ะคับ

ใจพี่ชอบเรื่องแบบนี้มานานแล้วแต่ก่อนลองเอง หลายทีที่เกือบแต่ก็รอดเพราะจิมคาน่านี่แหละค้าบ :D

สู้ๆ นะคร้าบ:D

17. happy@Clubrt

happy@Clubrt New Member Member

41
    2
    0
    อัพไปๆ

18. pr101

pr101 New Member Member

39
    0
    0
    หวาดดีคร้าบ ทุกคน...ผมก็หนึ่งในกลุ่มคนที่คุณแม่ไม่ปลื้มเหมือนกัน :eek::eek:
    แต่ใจมันร้ากกก...เลยต้องแอบมาฝึกเหมือนกัน...เพื่อจะได้เพิ่มทักษะการขับรถและใช้ในชีวิตประจำวันได้ด้วย...อิอิ
    :):):)

19. Ballnuclear

691
    14
    0
    ถ้าเอาสติกเกอร์ แม่ไม่ปลื้ม มาติดหลังรถจาเป็นไงน้อ ฮิๆๆๆๆ:D:D:D

20. pomgambino

799
    10
    18
    อาทิตย์นี้ 09-09-07

ตอนนี้มีสนใจอยู่ 2 ท่านคับ
    ใครที่สนใจ มาลงชื่อได้เรยคับ

21. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ไปสมัครหน้างานได้ป่าวคับพี่

22. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    วันที่ 9 นี้ไปด้วยได้ไหมครับ.. .

23. VoLkSuBaGeN

107
    3
    0
    วันที่ 9 น่าสนใจมากๆ ครับ แต่ยังไม่กล้าคอนเฟิร์ม เพราะติดธุระนิดหน่อย ถ้ายังไงจะโพสบอกนะครับ อยากไปจริงๆ

24. pomgambino

799
    10
    18
    ถ้า confirm ลงชื่อ + เบอร์โทรไว้แลยคับ
    มาได้หรือไม่ได้ ยังไงก็ โทรติดต่อกันได้คับ

081-5518766

25. apichan

405
    4
    0
    รอคอนเฟริมวันศุกร์อีกทีครับ

26. lancerz

lancerz Member Member

40
    0
    6

ติดงานมงคลของพี่สาวคับพี่ :(

27. neon_mp

557
    1
    0
    รถไม่พร้อมเลยอ่ะ ขอไปดูก่อนได้ไหมครับ.......

28. pomgambino

799
    10
    18
  29. neon_mp

557
    1
    0
    ว่าแต่ที่ไหนครับ.....

30. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อาทิตย์นี้ (09-09-07)
    ไปด้วยคนคับ
    แจ๊ส 0813366155

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้