ถามคนใช้รถ Bmw หน่อยครับ

การสนทนาใน 'BMW Car Clubs' เริ่มโดย Krueger, 29 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Krueger

Krueger New Member Member

1
    0
    0
    ซ่อมศูนย์แพงไหมครับถ้าหมดประกัน บางคนว่าแพง บ้างว่าถูก เลยไม่รู้ว่ายังไง หรือผมควรซื้อมาใช้ 5 ปีแล้วเปลี่ยนดีครับ (แต่ก้อยากใช้ยาวๆ) พอดีไปลองขับมาแล้วชอบมากครับ อยากจะซื้อซักคัน :p

2. แมนเมืองนน

แมนเมืองนน New Member Member

1
    0
    0
    ดูรูปการแล้วส่วนใหญ่ 5 ปี เปลี่ยนจะโอเค แต่ส่วนตัวผมใช้รถไม่เยอะครับ ถ้าไม่โชคร้ายเสียชื้นใหญ่ ปีๆ นึง ไม่น่าเกิน 20,000 บาท บางช่วงศูนย์ก็มีโปรลดราคาช่วยเบาแรงไปได้ www.bmw.co.th/th/en/readyforholiday2015 แต่ต้องติดตามเรื่อยๆ แต่ถ้าตัดใจเปลี่ยนรถทุก 5 ปีได้ก็สบายใจไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้