ใครต่อปั้มติ้กไม่เป็นมาทางนี้........

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 20 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไททันจำเป็นอย่างยิ่งที่จะต้องทำปั้ม และใส่ปั้มติ้กเรกูเรทพร้อมสายบูทส์กดหัวเรกกูเรท เพราะว่าต้องชดเชยกล่องหลักสั่งลดแรงดันคอมมอลเรลน่ะครับ...

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    สับสี่แล้วมันจะวูบเหรอครับ หรือเป็นทุกเกียร์

3. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ของผม ไทรทัน สังเกตดูถ้าลากหนักๆเกิน 3000 rpm ไปแล้ว รถขึ้นแบบด้านๆอ่ะครับ ใส่ค่ายกหัวฉีดเยอะแล้วนะ รอบปลายควันหาย
    แบบนี้สงสัยต้องโมปั๊มแล้วล่ะ + ติ๊ก+เรกูเรท......:D:D:eek::eek::eek:

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ต้องอย่างนั้นแหละครับมันช่วยได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้