--- >> New Project By ECU SHOP...{ อัพเดพจนรถวิ่งได้ }

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย < สุขใจแรลลี่ >, 20 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    งานเนียนๆ ภายในและภายนอก

2. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    สุดยอด ของมูลสุดยอดมากครับ งานนี้ของให้ได้ 8ต้นๆหรือ7 ไปเลยนะครับ

3. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    ดูกันต่อจ๊ะ

4. < สุขใจแรลลี่ >

202
    5
    0
  5. < สุขใจแรลลี่ >

202
    5
    0
    เดินท่อไปยังท่อรวมไอดี

6. < สุขใจแรลลี่ >

202
    5
    0
    เกียร์ PPG ของ ออสเตรเลีย และ อัตราทด

7. < สุขใจแรลลี่ >

202
    5
    0
    XOTB

เจอกันแน่ๆ ไม่พลาดแน่นอน อิอิ

8. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    ที่นี้ประเทศไทย...ให้มันรู้สะมั๊งว่าไผเป็นไผ

9. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    สุดยอดมากครับ
    สเต็ป usa เลยอ่ะ

10. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ขอบคุณนะครับที่นำข้อมูลดีๆมาแบ่งกันชม ผมชอบทีมงานจัง "คิดค้นพบ" แบบนี้วงการแดรกค์บ้านเราคงพัฒนากันเร็วแน่ๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

11. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    รถพี่ ชัชชัย นี่หว่า เหอๆ แต่ก่อนแกจะขายให้ผม เด่วนี้คงไม่ขายแล้ว ไปไกลระดับโลกเลย ยอมรับใจพี่แกจริงๆ ทำที่เก่า ก้อหมดไปหลายล้าน ทำที่นี่อีก เหอๆไม่อยากจะคิด ขอให้ฝันเป็นจริงน่ะพี่ เอาใจช่วย :D

เจอกัน XOTB ครับผม :cool:

12. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ละเอียดมากครับ รอชมผลงาน

13. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    สุดๆครับ จะตามไปเชียร์ สู้ไม่ไหวแน่เลย

14. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    สุดยอดครับเฟืองเกียร์ตรงอีก เสียงดังแต่แรกมากับแรงม้าและอัตราทดขอให้ลง7ได้นะคับ ^__^ สุดๆจิงๆ บอดี้มิราจ 2ประตู โอ้ววสวย

15. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    มัน Asti ไม่ใช่เหรอครับ หรือว่า มิราจ 2 ประตู ก้อคือ แอสติ อันนี้ผมไม่รู้เหอๆ กลัวจะเข้าใจผิด:cool:

16. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    สุดยอดคับ แถม ทำปลดเป็น ขับ 2 ได้ด้วยเหรอ คับ สุดจิงๆ
    ผมไปแน่นอน แต่ไปวิ่งรุ่น เด็กๆ อิอิ

17. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เยียมเลย คับ รอชมผลงาน . .

โว 2 มาคราวนี้โหด เเต้ ๆ

18. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    บอดี้นี้สวยดีเนอะ 5555+++

19. N.O.N.G

N.O.N.G New Member Member

28
    1
    0
    ละเอียดมาเลยขอให้แตะ 8 ต้นๆน่ะ

20. jear

jear New Member Member

7
    0
    0
    เหมือนรถ mitsusport +รถ evo สีดำที่ออสเตเรีย จัง แต่ดูจากขอ8.0แน่เลยครับพี่

21. สุดยอดมากๆเลยคร๊าบ งานนี้ต้องไม่พลาดอย่างแน่นอน

เป็นกำลังใจให้นะคร๊าบ รูปสวยและชัดมากๆคร๊าบ

22. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    Asti สุดมากครับ ชอบๆ

ปล.ดูคอมเม้นท์ของลิงค์นี้สิ ผมรับไม่ได้อะ

http://seedang.com/stories/10163

23. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆและข้อมูลอย่างละเอียดครับ

24. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ตามมาช่วยเชียร์คับ อิ อิ

25. Marlboro

Marlboro New Member Member

26
    1
    0
    รูปเยอะดีครับเอาใจช่วยครับ

26. JZA31

JZA31 New Member VIP

74
    3
    0
    สุดยอดเลยครับ

27. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    สุดยอดเลยคับพี่ สวยเเละเเรงด้วย หูยยเเค่เห็นก็ กลัวเเล้วอ่างับ สุดจิงๆๆ ขอบอก งับ

28. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    สุดยอดเลยคับพี่ สวยเเละเเรงด้วย หูยยเเค่เห็นก็ กลัวเเล้วอ่างับ สุดจิงๆๆ ขอบอก งับ

29. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    สุดยอดอยู่แล้วหมู่เฮา อาจารย์ยศ สู้ๆเน้อคับ

ตามไปดูต่อได้จร้า มีหลายคันนะ มีรถ เอ็มเดอะสตาร์ด้วย เห็นว่ายังงั้นนะ Evo III แรงเอาเรื่อง :D

http://www.cm-club.com/vb/forumdisplay.php?f=128

ปล. ถ้าเปิดแล้วไม่เห็นรูป ก้อสมัครเลยจ้า รูปถึงจะออก สมัครไม่ยาก :)

30. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    สุดยอดมากๆๆๆครับ คนไทยระดับโลกของจริง!! คิดพวก program ECU เองด้วย เก่งโคดๆๆๆ

เอาใจช่วยครับ 7.9-7.8 เล้ยยยย
    TWo Thumbs UP!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้