น่นประเทศไทย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ตั้มซัง ประเทศไทย, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    .......

ขอบคุณครับ น้าเขาให้แต่สิ่งดีดี สำหรับผม

1. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    น้าอยู่แดน 10 คับเยี่ยมได้เฉพาะวัน อังคาร หรือ วัน พุธ นี่แหละ ไปเยี่ยมเพื่อนมาเห็นมันบอก

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ฮัลโหลก้อนะครับ:D

3. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    น้าเขาโดน ตลอด เลยคับท่านผู้ชม เสียดายเนอะ เออ.......ชีวิต

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    น้าเขานิสัยดีจริงๆรักพวกพรอ้ง
    นับถือน้ามาก คอดถึงน้าจริงๆ
    ประเทศไทยจงเจริญ

5. .......

:tea::first:

6. .......

up..............

7. งานดี

งานดี Guest

0
    0
    0
    ที่คุยกันอยู่เนี่ย บางคนทำเป็นม่ายรู้เรื่อง แต่ผมถามหน่อยว่า "จะ ใช้ เท่า ไหร่"

8. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    พอเพียง !! :cool::cool::thumbs_up:

9. ton35

ton35 New Member Member

12
    0
    0
    เรารักในหลวง

10. มั่วไปทั่ว น้านุ่นอยู่แดน10บ้านประเทศไทยเยี่ยมได้วันพุธ MikaDo By Jomnonburi

ปล.รู้จักร้านจอมอยู่แล้ว เรดบูนำหัวอยู่ รู้จักเจ็น้านุ่นไหมละเจ็จิมถ้าซี้น้าจริงต้องรู้จัก

11. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
  12. The Hero ต้อง น้า วิรัตครับ สุดยอด ถ้าเขาไม่เป็นไร ป่านี้ ไม่มีใครได้เกิดหรอก ผมว่านะ

13. Jumm@nia

590
    2
    0
    มันจะยุ่งกันใหญ่!

14. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ผวกผมคิดถึงช่างตลอด...ครับ

15. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เห็นด้วยครับ...:)

16. Jumm@nia

590
    2
    0
    เทสเองไม่หน้าเลยตอนนั้นผมกับช่างจอมกับกำลังลองรถอยู่กับน้านุ่นเลย มีคนโทรมาบอกน้าวิรัชรถชน เส้นที่เป็นคาฟูตอนนี้อ่ะแถวๆโรงกลึงพรประภาหรือเฮียน้อยเรานั้นเอง

17. GOB^MAX^

160
    4
    0
    ชนที่หน้าโรงนมครับวันนั้นน้าก็มาแต่กลับไปก่อนแต่รถแข่งผวกผมยังเก็บไว้อยู่ครบครับ

18. Jumm@nia

590
    2
    0
    แล้วที่พี่ตั้มขี่ทำใหม่ป่ะครับหรือตั้งแต่เมื่อก่อนแล้ว

19. GOB^MAX^

160
    4
    0
    มีทั้งแบบเดิมแล้วก็ทำใหม่ครับ

20. Jumm@nia

590
    2
    0
    ผมเคยเอาโซนิค 4วาวไปเล่นแล้วเจอกับพี่ตั้มที่ปากน้ำงัยผมเลยถามดู

21. Jumm@nia

590
    2
    0
    คันนี้อ่ะ

22. Jumm@nia

590
    2
    0
    ทำไมลงรูปไม่ได้

23. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    น้านุ่นแก่ทำรถ โค ตะ ระ แรงเลยผมเห็นบ่อยๆแต่ก่อนนะ(มันนานมาแล้ว)
    )

24. GOB^MAX^

160
    4
    0
    จำใด้แล้วมา2ครั้งไช่ปะครับ

25. Jumm@nia

590
    2
    0
  26. ผมอยากให้ไอพวกทีคิดถึงคุณน้า ไปอยู่กินกับน้าซะจะได้หายคิดถึง

27. .......

:argue::whoo:
    :smash:

28. Jumm@nia

590
    2
    0

ปล.จะส่งคุณเข้าไปก่อน

29. Kaipong__AA@.

Kaipong__AA@. Guest

0
    0
    0
    ไม่เก่งหรอกงิ_ เเต่ไม่กลัว หุหุ

อะเหรอถ้ากูจะเข้าไปก็มีคดีเดียวยิงเกรียนมิงก่อนอะนะสู @นุ่นประเทศไทย กอดคอกันไว้อย่าให้ใครได้ดี@

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้