น่นประเทศไทย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ตั้มซัง ประเทศไทย, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    แล้ว ไอ้แจ๊ค วัดดวงแค ไอ้เบี้ยว ไอ้แว่น
    หายไปใหน ไม่เห็นเอยถึงเลย

ยังไงพี่นุ่นก็มีส่วนที่ดีๆอยู่ ที่คบกับพี่นุ่นมาแกเป็นคน
    สปอร์ตชอบช่วยเหลือคน
    แต่เรื่องหอย ไม่ได้เลยน่ะ เรื่องใหญ่สุดของแกเล่ะ
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 พฤษภาคม 2009
  2. tritiya

tritiya New Member Member

69
    0
    0
    อิอิ คือจะบอกว่าพี่ผม เคยเอาแดช125(ร้านสงพงษ์ แปดริ้วน่ะ)ไปปีนเล่นกับคันนี้มาอ่ะครับ(ตอนอยู่กับวิรัตน์อ่ะนะ) โดนแทบทุกรอบเลยถ้าจำไม่ผิดโดนไป4-5รอบอ่ะ หมดไปหลายตังเลย

ปล.แต่ยังไงก็ยังคิดถึงเพื่อนเก่าๆที่เคยแข่งรถกันมานะครับ

3. ตอนนี้ น้าพงษ์ แปดริ้ว ก็ยังเร็วอยู่นะคับ ไปแปดริ้วแกได้แชมป์ประจำคับ แอมป์ วิรัตน์ สุวรรณโณ ขี่อยู่อ่ะคับ

4. tone_124@hotmail.com

[email protected] New Member Member

14
    0
    0
    คิดถึงพี่โรจน์บางมด ไม่เจอนานแล้ว

5. อัฟไปๆๆๆๆคุณน้า

6. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ใช่ตั้มที่อยู่พระประแดงมะครับ ที่เมื่อก่อนทำนูโวเบอร์119แข่งสีแดง

เจอกันบ่อยนะครับรถวิ่งดีนะครับเมื่อก่อนงงเลยรถไครว่ะวิ่งอะ

ครอบครัวนี้รักรถแข่งจริงๆครับไปแข่งที่ไหนไปกันหมด ชอบๆ

จากเด็กร้านหมูมีนครับ

7. ใช่ครับ ทีมงานน้าหมูมีนสบายดีไหมครับ

8. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

สบายดีกันทุกคนครับ ตอนนี้น้าหมูเลิกทำรถแข่งหลายปีแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้