Mini Meeting Civic Cope in Chiang Mai

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย FaMe~*`, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    แล้วเรื่องสติ๊กเกอร์ club si เอาไงดีครับ

2. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    รถสวยๆกันทุกคนเลยนะครับ

3. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    + + สวยจ้า

4. egferio

egferio New Member Member

12
    2
    0
    สวยๆ กันทั้งนั้น เลย น้องจูนถ่ายรูปภายในมาให้ดูด้วยสิ :p

5. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    ได้เลยคับพี่ชน

6. ภต 6521

ภต 6521 New Member Member

13
    0
    0
    สวยทุกคันเลย

7. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    สวยครับ แต่รูป เล็กหน่อยก็ดีนะจ๊ะน้องรัก ส่วนเรื่อง สติกเกอร์ SI นี่ ต้องถามซีว่ายังมีอยู่หรือเปล่า เดี๋ยวจัดส่งไปให้ นะน้องรัก สู้ๆ

8. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    ใช่พี่ชายเฟรมที่น้องเฟรมพูดถึงหรือเปล่าครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  10. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    นี่พี่ผมเองแหล่ะแหล่ะพี่หนึ่ง แล้วเรื่องสติกเกอร์เมื่อวานได้คุยกับพี่ซีไปแล้ว พี่ซีบอกจาส่งมาให้ที่เชียงใหม่อ่าครับ

11. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สวยๆๆครบๆๆกันทั้งนั้นเลยนะคับ

12. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    โอ้โฮ เป็นน้องไอเจ้าซีอีกเหรอครับเนี้ย เด็กโคตรๆ 555+ แซวเล่นนะครับ ถ้าไม่เจอตอนขับคูเป้ ก็ เจอตอนขี่เวสป้านะครับ (ปล. ชอบเวสป้า หรือ หาข้อมูลถามได้นะครับ ถ้าขี่อยู่แล้วอาจจะเจอกันปลายปีนะครับ )ชอบไปเชียงใหมทุกๆปีครับผม:D

13. FaMe~*`

43
    0
    0
    อ่าน้ะ ไว้มาเชียงใหม่ค่อยเจอกานก็ได้ครับ

14. FastAndFurious

80
    0
    0
    เป็นน้องเล็กในกลุ่มเลยครับตอนนี้กำลังดรี๊ฟลงดอยสุเทพไปส่งเต้าหู้อยู่ครับเพราะคุณพ่อเป็นนักแข่งเก่า

15. FaMe~*`

43
    0
    0
    อ่าพี่หนึ่งก็ว่าไปโน้น เรื่องสติกเกอร์ เฟรมคุยกับพี่ซีแล้วนะ พี่ซีจาส่งมาให้เฟรมที่เชียงใหม่ อ่าครับ

16. NuM_LeAb

NuM_LeAb New Member Member

16
    0
    0
    ส่งมาถึงเมื่อไหร่ เราก็นัดรวมพลกันอีกครั้ง ดีก่า

17. FaMe~*`

43
    0
    0
    ถ้าพี่ซีเขาส่งมานะ พี่เลี๊ยบ

18. FastAndFurious

80
    0
    0
    ทางเชียงใหม่ขอบคุณคุณซีล่วงหน้าดวยนะครับ

19. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    ขอบคุณมากๆนะคับ อย่าลืมผม1ชุดงับ อิอิ

20. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ขับรถระมัดระวังกันนะครับ ทางโหดมากเส้นขึ้น และ ลง ดอยสุเทพอ่าครับ ( ปล. ทาคูมิ 2 ป่าวครับเนี้ยส่งเต้าหู้เสียด้วย อิอิ ):D

21. FaMe~*`

43
    0
    0
    ถ้าพี่ซีเค้าส่ง สติกเกอร์มาให้เดี๋ยวจาโทรบอกให้ละกันนะครับพี่ๆ

22. fugiyama

223
    3
    0

อีกซักพัก จะขยายพื้นที่ไปดอยอินทนนท์ ครับ ได้ข่าวมา อย่างนั้น :D :D

23. *-* BENZ _ Si *-*

298
    6
    0
    จริงดิโหดแสรด น้องคนนี้ ยังกับมาเฟียเจียงใหม่เลยเนอะ มีขยายอาณาเขตการปกครองซะด้วย 555+:D

24. juneboyz e36

61
    1
    0
    รอชมเน้องับ

25. fugiyama

223
    3
    0
    เห็นว่าจะวางเครื่องใหม่ ดูท่าทาง น่าจะได้เห็น K ในคูเป้ คันแรกของเชียงใหม่ด้วยหรือเปล่าไม่แน่ใจ เห็น วางโครงการอยู่ น้องคนนี้เค้า ทำเต็มจริงๆ

26. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ยินดีต้อนรับชาวสมาชิก ClubSi จากเชียงใหม่ทุกท่านนะคะ
    แจ่มๆทุกคันเลยคะ โดยเฉพาะพรมคันน้ำเงินรุ่นใช้แล้วทิ้งเลย ฮาๆๆ(แอบแซวนิดนึง)
    รู้สึกอบอุ่นขึ้นเรื่อยๆ พวกเรากำลังจะกลายเป็นครอบครัวใหญ่กันแล้ว
    ก็ขอให้ช่วยเหลือและดูแลกันและกันอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆนะคะ

27. FaMe~*`

43
    0
    0
    อ่าครับ K เอาไปใส่อินเทก้าดีกว่ามั้งครับ แล้วเอาb16+20 มาใส่คูเป้ก็พอละครับพี่

28. *-* BENZ _ Si *-*

298
    6
    0
    วาง K20A สุดๆไปเลยนะครับนั่น วางK20A ได้อย่างเสียอย่าง ใส่คอมแอร์ หรือ ครบๆต้องทำฝากระโปรงใหม่อ่าครับ ไม่งั้นฝากระโปรงเดิมๆปิดไม่ได้อ่าครับ ติดแน่ๆ วางเครื่องยอดฮิตดีกว่านะครับโดยที่ไม่ต้องแปลงแท่นยึดดีกว่านะครับ ยกใส่ ไล่สายไฟ ขับเพลินๆ ยอดฮิตเลยก็ตามนี้ครับ B16A , B16B , B18CR SPEC แอร์ก็เย็นเหมือนเดิม อิอิ:)

29. FastAndFurious

80
    0
    0
    อะนะแซวๆ พอดีวันนั้นไม่ได้เตรียมตัวเลยรถก็ไม่ได้ล้างฝนดันตกอีก ไว้มิ้ตติ้งคราวหน้าค่อยแก้ตัวใหม่ครับ:eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้