dunlop timeattack

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย tomodachi, 9 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ยางไร ไม่รู๊ ไม่ชี้ :D :D

2. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ยางขี้โกงไงพี่
    อิอิ
    อยากได้บ้างใฝ่ฝันมานานแล้ว
    ยางลายเนี่ย

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ขี้โกงไรฟะ งง
    ของเขาดีก็ไปหาว่าโกง แหมๆๆๆ :D :D

4. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ของเขาดีจิงพี่
    ยังไม่เคยลองก้อรู้
    อิอิ
    เปนยางเรเดียลแต่หนึบอย่างกะยางsolf

5. Super Colt

2,980
    11
    0
    จุ๊ๆๆๆๆ อย่าเอ็ด เด่วเป็ดไข่ อิอิ :p :p

6. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    ไม่เห็นได้เรื่องเลย ยางบ้าอะไรก็ไม่รู้ ขับแล้วไม่มันส์เลย เลี้ยวเป็นเลี้ยวเลย เบรกเป็นหยุด แย่ๆๆๆๆๆ

7. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    คือไรอ่ะพี่ เป็ด ไข่เนี่ย..คับพ่บี

อ้อ พี่โจคับ ช่วยใส่รูปส่วนตัว เกี่ยวกับ บอร์ด นิ้ดนึงครับ....อิอิ

8. Poyee_ZC

611
    7
    0
    คือไรอ่ะพี่บี...ไอ้เป็ดไข่เนี่ย:p

9. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    อยากไปครับ แต่ยังไม่มีเกียร์ธรรมดาเลย อะ

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    ม่าย บอก อิอิ

11. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    "รูปส่วนตัว" เข้าใจมั้ย 555+

12. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  13. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    ตกลง มีแข่งหรือไม่มีกันแน่ฟะ??

จะได้เตรียมตัวถูก

ตอนนี้ ยางมีแล้ว ช่วงล่างก็มีแล้ว อิอิ พร้อม!!!

14. Poyee_ZC

611
    7
    0
    อย่าไปกัวคับ มาเลยๆ ใช่น้องเบสป่าวเนี่ย...:)

15. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...ยางมีแล้ว ช่วงล่างมีแล้ว

แล้วรถอ่ะมีหรือยังครับพี่...อิอิ

16. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไม่รู้ครับพี่อั๋น อิอิ

17. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :D

มีครบทุกอย่าง

ขาดอย่างเดียว ไม่มีเวลาไปแข่ง หุหุ:rolleyes:

18. z31

z31 New Member Member

11
    0
    0
    เกรียง

ด้วยความเคารพนี่กะจะจัดพีระจริงหรือครับ ผมเองแข่งตลอด 3 สนามปีที่แล้ว หวังวิ่งสนุก เจอเพื่อนฝูง แต่ถ้าไปไกลขนาดนั้นคงตามไปไม่ไหว เปลี่ยนที่ได้ไหมครับ

19. Super Colt

2,980
    11
    0
    เขายังไม่ได้สรุปครับ อย่าเพิ่งตกใจกันไป เขาแค่เกริ่นๆ คุยกันเอง เท่านั้นครับ
    สนามปีที่แล้ว ก็มีปัญหาเรื่องเสียง เด๋วโดนกันอีก

อยากวิ่งสนามไหนกันล่ะ โพสมาเลยครับ ถ้าส่วนร่วมอยากวิ่งสนามไหน ผู้จัด เขาต้องจัดสนามนั้นแน่นอนครับ

20. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ก็ดูคนที่มาตอบซิว่ามีกี่คนเนี้ย

หน้าใหม่ๆก็เข้ามาได้น่ะครับ คนพวกนี้ไม่กัดครับถึงกัดก็ไม่เป็นไรครับ เพราะพวกนี้ฉีดยากันหมดแล้ว

21. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    BRC หรือ แดนเนรมิตก็ได้งับ ขอใกล้ๆจะได้แว่บไปได้ เย็นๆจะได้กลับมาเลี้ยงลูกต่อ

22. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    ที่ไหนก็ได้จ้า BRC แดนเนรมิตร พีระ...ผมอยู่ตรงกลางๆ ใช้เวลาเดินทางพอๆกันหมด...แค่อยากลองไปวิ่งที่พีระมั่งหง่ะ สนามใหม่ซิงๆเลยนา ทำใหม่หมด

23. Super Colt

2,980
    11
    0
    บอกกันมาหลายสนาม เด๋วเขาก็จัด สนามละที่หรอก อิอิ

24. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    BRC ก็ดี
    สะดวก สบาย ใกล้บ้าน

พูดยังกะ 7-11 เรย
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

25. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

น่าลองมากๆ แต่เค้าจาให้รถลงไปวิ่งหรือป่าวอ่ะ!!:rolleyes:

26. Poyee_ZC

611
    7
    0
    นั่นดิพี่เอ๋...ได้ข่าวว่าเค้าจะเก็บไว้วิ่งกันครั้งแรกประมาณกลางปีโน่น ในรายการ เอนดูแลนซ์ ของรถโกคาร์ทเค้าอ่ะนะ ม่ายรุจิงป่าว วาว ๆๆๆ:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้