เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ต้องหาคนไปด้วยแล้วมั้ง:D:D:D

ไปคนเดียวมันเหงานะ

2. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดีแล้วคราบ พักผ่อนบ้าง มาเรื่องเครียดๆๆมาเยอะ ชาตร์แบตให้ชีวิต

แล้วค่อยเดินหน้าต่อ

3. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ว้าวๆๆๆ แถวๆๆรัชดาด้วย:D:D:D

4. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    โหย... แซวยังกะไม่ได้ไปเดินซื้อของเล่น

ผมไม่ได้ไปอาบน้ำซะหน่อย 555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 03:32:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 03:32:00 ----------

โหย... แซวยังกะไม่ได้ไปเดินซื้อของเล่น

ผมไม่ได้ไปอาบน้ำซะหน่อย 555

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    และแล้วเมื่อวานก็ไม่ได้ไปดู ไปดูวันนี้ก็ได้อะ เดี๋ยวเช้าเคลียร์งานก่อน บ่ายเจอกานแน่ G I Joe

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ผมรักก้อยคับ

ผิดไหมคับ รักคนที่เขาไม่ได้รักเราแล้วววว

7. มีอาจารย์มาจีบอ่ะครับทำไงดี???

แต่อาจารย์เป็นผูชายอ่ะครับ T T"
    ถ้าเปนผู้ญิ๋งจะไม่เกี่ยงเลย

8. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    จัดไปสิคับ !

อายครูบ่รู้วิชา....อายภรรยาไม่มีบุตร

แต่ถ้าอยากได้ทั้ง วิชาและ บุตร ก้อต้องจ๊าดดดดดดดด
    โบราณเขาว่ามางี้อ่ะ อิอิ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอโทษพี่ๆ น้องๆ ในกระทู้นี้ นิดนึงนะคับ นอกเนื้อหากระทู้หน่อยคับ

มีสองประเด็นนะครับ 1.ฝากถึงคุณแฟงนะคับ รบกวนช่วยเอาแบนเนอร์ผม ที่ลายเซ็นออกให้นิดนึงนะครับ คือพอดีมีเพื่อนๆ และน้องๆ เค๊าเข้าใจผิดนะคับ ถามมาว่าสามารถซื้อของผ่านคุณแฟงได้ไหม ผมก็ขี้เกียจคอยตอบกับทุกๆคนว่าผมทำคนเดียวนะคับ ไม่ได้มีสาขาอื่นใด

2. และจากเรื่องราวที่ผ่านมา ผมเพิ่งทราบว่ามีคน ได้อ่านและสนใจเรื่องนี้มากกว่าที่ผมคิด ก็เลยอยากจะแจ้งให้ทุกท่านทราบว่าผมไม่เคยคิดอะไรใดๆกับคุณแฟงนะคับ เผื่อมีท่านใดสนใจอยากจีบน้องเค๊า แล้วเกิดเกรงใจผม ไม่ต้องเกรงใจนะครับ น้องเค๊าโสดนะครับ ขอบคุณทุกท่านคับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2009
  10. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อ่อ มาพอดีเลย ขอเพิ่มเติมอีกข้อคับพี่ น้อง และผมกับลูกแก้ว ก็ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ ที่เกินเลยจากเพื่อนนะคับ คือเรื่องที่ผ่านมาลูกแก้วไม่เกี่ยวคับ เนื้อหาใดๆที่ผ่านตาไป ก็ให้เข้าใจตรงกันไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ ขอบคุณคับ :sad::sad::sad:

11. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ผมแปลงร่างเปง ผู้หมวด ironhide ได้มะ อาวุธเพียบเลย ถล่มกานเละ อิอิอิอิ

ไปดู G I Joe มาละ สนุกดี แต่ยังมันไม่เท่า หุ่นรบ Tranformer หรอก ว่าแล้วคืนนี้ออกไปร่อนกานดีก่า

ปล . มีภาพปลากรอบ เพื่อ ใครจาไม่รู้จัก ผู้หมวด

12. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    คุณน้องขา ถามว่าทำไงดีเนี่ย

แปลว่าชอบหรือไม่ชอบคุณครูคนนั้นคะ

เรือจ้างที่ทำตัวเป็น Transformer แปลงร่างเป็น แรด กระซู่เนี่ย

ยังน่านับถืออยู่อีกมั๊ย

โดยอาชีพแล้ว มันควรจะสำรวมรึเปล่า

(แต่เท่าที่เห็นเนี่ย เด๋วนี้จะออกแนว เป็นครู แต่กรูจะแรด ซะส่วนใหญ่)

บางทีคนเราจะให้คนเคารพเนี่ย

มันก็อยู่ที่การวางตัวด้วย

ถามพี่ว่าทำไงดี พี่ขอตอบว่า น้องจัมพ์ก็อย่าไปส่งเสริมเลยค่ะ

เค้าเล่นก็อย่าไปเล่นกะเค้า (ถ้าไม่ได้ชอบเค้านะ)

วางตัวให้เหมือนครูกะลูกศิษย์

ถ้าเค้ามียางอายและมีจรรยาบรรณความเป็นครูพอ

เค้าจะถอยไปเอง

แต่ถ้าเจอแบบตามตื้อเนี่ย

แบบนี้ต้องมีแฉนะคะ
    :D:D:D

13. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เอ๊ะ... ทำไมอ่าน แล้วมันจะคิดไปทางเรื่องอื่นซะหว่า....

คิดไรอยู่หรือเปล่า ลูกแก้ว...

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 00:54:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:53:54 ----------

เอ๊ะ... ทำไมอ่าน แล้วมันจะคิดไปทางเรื่องอื่นซะหว่า....

คิดไรอยู่หรือเปล่า ลูกแก้ว...

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ไม่ผิดหรอกน้อง ความรักไม่มีคำว่าผิดหรือถูก มีแต่คำว่า รัก หรือ ไม่รัก

ไม่เหนจะแปลกเลย รักคนที่เค้าไม่รักเรา ใครก็เคยเปน

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ใจเยนๆๆคราบ อย่าตกใจ อาจจะไม่ใช่อย่างงั้นก็ได้

แต่เตรยมใจไว้นิดนึง เพื่อถูกหวย:D:D:D

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    น้องชาย แต่อ.เปนผู้ชายนะ อ่านดีๆๆ:eek::eek::eek:

17. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    อิอิอิ มานกำลังจากลับมาแล้วครับ ตัวแรงของผม อิอิอิ ไม่มีตังไปจ่ายอู่อะ เค้าจาให้เอาออกป่าววะเนี่ย มามาดใหม่ซันรูฟ + ฝากระเจาะ ซิ่ง

18. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    :D:laugh::laugh::laugh::laugh:

19. Ecstasy

1,920
    82
    48
    คิดอะไรอ่ะคะ

คิดอะไรดีน้อ

ติ๊กต่อก ติ๊กต่อก

20. nitarn

2,398
    41
    48
    เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
    จงเลือกเอา ส่วนดี เขามีอยู่
    เป็นประโยชน์ แก่โลกบ้าง ยังน่าดู
    แต่ส่วนชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 00:58:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:58:09 ----------

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
    จงเลือกเอา ส่วนดี เขามีอยู่
    เป็นประโยชน์ แก่โลกบ้าง ยังน่าดู
    แต่ส่วนชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

21. หูยยย~~!!!
    แฉเลยหรอครับเจ๊. :D:D:D

22. อาจารย์แกเล่นโทรเช้า-เย็น
    ส่งข้อความมาทุกวัน
    ชวนไปเที่ยวนั่นเที่ยวนี่
    จะเอารถมาให้เราใช้อีก
    เหอๆๆๆ.......... :D:D:D
    แต่ตอนนี้จัมพ์ก้อพยายามอยู่ห่างๆแล้วอ่ะครับ
    เวลาเรียนกะแกนี่จะนั่งแอบอยู่หลังๆไม่ให้แกเหน
    เพื่อความปลอดภัย....อิอิ
    จัมพ์ก้อไม่ได้คิดอะไรอ่ะครับพี่ :p:p:p

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดีใจด้วยคราบผม ขอให้สนุกกับสิ่งที่เรารักคราบ:cool::cool::cool:

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดีแล้วคราบ ถ้าเราไม่ได้คิดอะไร ก็อย่าไปให้ความหวังเค้า

เดี๋ยวจะมองหน้ากันไม่ติดป่าวๆๆ ยิ่งอยู่ที่เดียวกัน ยิ่งอันตราย

25. Ecstasy

1,920
    82
    48
    อุเหม่......คิดแล้ววววว ว่าต้องมีคนเอาอันนี้มา :D:D

นู๋เอาไว้เตือนสติตัวเอง

บางที มันทำไม่ได้ไง

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:59:23 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:58:46 ----------

อะแน่นอนคับ

ทำไมเด๋วนี้ไม่ออนเอ็มเลยอะจัมพ์

ไม่ได้เม้ากันเลย

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  26. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

มาถูกทางแล้ว E นังจัมพ์.... :D

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  27. เย้ยยย!!!
    เค้าป่าววน้า..ตะเอง:D:D :D

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  28. ออนม่ะได้ครับ....เด๊ยวหัวแตก
    ปล.มันดุมาก :cry::cry::cry:

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    :eek::eek::eek:

อย่าไปกลัวคราบ เราก็ค่อย อ๊อดๆ จะกริ้งแกร็ดต่อ:D:D:D

บอกเล่นเกมส์ออนไลด์

30. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิจฉาเออ่ะ มีเวลาว่างไปดูหนัง แฟงทำแต่งาน แถมช่วงนี้ นอนบ้านสองหลัง ต้องตื่นตีสี่เวลาไปนอนที่บางใหญ่ เหนื่อยมากๆๆๆเลย ว่าแต่ สนุกม่ะ จะได้ให้พ่อโหลดมาดูบ้าง ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้