เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    'โลกของความรัก' ..

ใครอีกหลายคน...สมัครใจที่จะเป็น 'คนโง่'..

เพื่อวิ่งตาม 'คนที่ตัวเองรัก' ให้ทัน

..ทั้งที่รู้แก่ใจว่า.. 'ไม่มีวันนั้น'

ต่อให้วิ่งหาความรักเท่าไร ..... ก็ได้แต่ความว่างเปล่า

2. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ขอบคุณที่รับแอด...ในฮิ5 นะครับ

3. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ผมเคยเป็นอย่างงี้ทีนึงครับ...สุดท้าย....ไม่มีทางที่เราจะวิ่งตามทันมีแต่เหนื่อยป่าวๆๆ
    สุดท้าย...หยุดอยู่กับตัวเองดีฝ่า..........ได้อยู่กับตัวเองเยอะๆแล้วเราก็ได้คำตอบครับ:)

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เหนื่อยมากๆๆในการวิ่งตามใครสักคน พยายามทำในสิ่งที่เค้าชอบ

พยามทำในสิ่งที่เค้าอยากให้เปน แต่พอฝืนตัวเองไปได้ไม่นาน ความเปนตัวเอง ที่มมันอยู่กลับเรา

และความเหนื่อยล้าที่เค้าไม่สนใจเราสักที มันก็จะบอกให้เราพอและหยุด ทำไปก็เท่านั้น ถ้าคนไม่ได้

สนใจ ต่อให้เราตายตรงหน้าเค้า เค้าก็แค่มองและผ่านไป

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ เพิ่งกลับมาจากออกไปแรดมาครับ เฮ้อ เบื่อเบื่อเซงเซง ไปโหลดบิทหาไรดูดีก่า อิอิอิ

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

:cry::cry::cry::cry: :sad::sad::sad::sad:​

7. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เพิ่งโดนมากับตัวไม่นาน เครียดแทบเป็นแทบตาย เข้ามาเล่น Racing web ช่วยได้เยอะ หาของแต่ง ตอบกระทู้โน่นนี่ก็ดีขึ้นบ้างเรื่อยๆ เมื่อก่อนผมถึงออนเวปนี้บ่อยมากๆ บางทีออกไปซัดรถกะเพื่อนก็ช่วยได้เหมือนกัน แต่ตอนี้ยังไม่หายคิดอยู่ดี

8. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    เหตุการณ์แบบนี้ ...

มันกำลังเกิดขึ้นกะผมอยู่คับ แต่ตอนนี้ก้อว่าจะหยุดแล้วว

เพราะต่อให้รอต่อไป รอนานแค่ไหนเค้าคงไม่หันมามองเรา เพราะเค้าต่างกะเราเหลือเกิน

ตัวเลือกเค้ามากมาย เค้าคงไม่หันมามองคนอย่างเราหรอก เห้อออ :cry: :cry: :cry:

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เข้ามาบ่อยๆๆก้ได้คราบ เข้ามาพูดคุยกัน ปรึกษากัน ทำให้คลายเครียดไป

ได้เยอะ ยินดีต้อนรับเสมอคราบ

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เข้าใจคราบว่ารู้สึกยังไง รอต่อไปก้เสียใจ แต่ถ้ายังรอต่อไปก็เสียใจอยู่ดี

แต่ถ้าเราถอนตัวตอนนี้ก้เสียใจน้อยกว่าที่ปล่อยให้เวลาผ่านไปมากกว่านี้

แล้วความรู้สึกเรามากขึ้น และเมื่อจะถอนตัว มันจะยากและเสียใจมากกว่า

ตอนนี้ แต่ก้ไม่แน่นะ ถ้าเราถอนตัว ไม่สนใจเค้า เค้าอาจจะเปนฝ่ายกลับมา

สนใจเราก้ได้คราบ

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  11. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    สู้สู้ครับจ็อด อย่าเครียดมากเดี๋ยวเกรดตกนะ อิอิ เคยเหงจ็อดตั้งแต่เล่นรถบังคับที่ RCS อะ
    ตั้งแต่เล่นเวป 108rc อะ จำได้ป่าวนี่พี่ใช้ชื่อ R-34 อะ

:D:D:D:D

12. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เย้ย ครายทำอารายนู๋จ๊อดล่ะเนี่ย :mad::mad::mad: ไปๆมีตติ้งเบเกอรรี่กัน กินช็อคสติ๊กให้หายเครียด พร้อมกับนั่งดูสาวๆเดกศิลปกรรมไปเพลินๆกานดีก่า อิอิ ^^

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อยากไปนั่งดูสาวๆๆด้วยจัง:D:D:D

14. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อยากอกหักมั่ง....

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แหม อย่าง คุณกริช อกหักยากล่ะมั้ง มีแต่หักอกสาวๆมากกว่า:D:D:D

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    เป็นแค่คนอื่นไปแล้ว ต้องยอมต้องรับความจิง

กลับสู่เริ่มต้น อีกแล้วคับ เขาคิดแค่เพื่อน เพื่อนเท่านั้น

เจ็บว่ะ

17. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เราต้องยอมรับความจริง ยอมรับในสิ่งที่เกิดขึ้นให้ได้ เราไม่สามารถไปบังคับ

ให้ใครมารักเราได้ ต่อให้รารักเค้ามากแค่ไหน แต่เค้าไม่รักเราแล้ว ทำยังไง

เค้าก็ไม่รักเรา อย่าไปคิดมาก น้องชาย สู้ๆๆ

18. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    :D:D:D:D:D:D:D

19. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    ล่าสุดได้ไปกิงเนื้อย่างสมใจอยากละ แต่ กิงเสร็จท้องเสียครับ โอยยย แย่เลยเรา วันนี้ว่าจาออกไปทำบุญหน่อยช่วงนี้ชีวิตมานขาลงเหลือเกิน

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เนื้อย่างแถวไหนอร่อยอ่ะคราบ ผมก็เปนคนนึงที่ชอบกินมากๆๆ

ที่ๆรู้สึกว่าอร่อยๆๆ ก็ตรง สถานนีรถไฟฟ้าอารีย์ เค้าเรียกว่าไรไม่รู้จามไม่ได้

ที่มันมีฟิตเนสด้วยอ่ะ ร้านอยู่ชั้น2 สไตล์เกาหลีนิดๆๆ ไม่แน่ใจจะเปนร้าน

ของพี่ธัญญาเรตด้วยรึว่า เนื้อย่าง+สาเก เปนไรที่อร่อยมากๆมาย แต่ก็เมาเร็ว

ใช้ได้

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ่านแล้ว ก้ออยากไปกิน ไต่ก๊ง (เขียนถูกอ่าเปล่านิ ตกภาษาไทย) บุฟเฟ่ต์ซีฟู๊ด แล้วก้อมีเนื้อย่างด้วย แง้วๆๆๆ ไม่ได้ทานมาตั้งนานแว้ว

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ตรงไหนอ่ะนนู๋แฟง

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ตรงแถวๆ ซ.เสนาอ่าค่ะ แต่แฟงจำไม่ได้อ่าค่ะ ว่าเสนา เท่าไหร่ เด๊วนู๋ถามเพื่อนแล้วมาโพสบอกนะคะ ^^

24. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    อยากกิน เนื้อ สด

พี่ชาย อยากกินด้วยกันป่ะ อิอิ

25. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ไต้ก๋งม๊างงงงง... คุนน้อง... :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2009
  26. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    รวมตัวไปกินกันซักทีดีมั้ย ?

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อันนี้แหละชอบสุด555พี่เล็งร้านไว้แหละ:D:D:D

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ขอบคุณคราบ คุณดุ๊ก ภาพอาหารน่ากินเชียว

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เหนด้วยอย่างยิ่งคราบผม

30. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    5555+ เล็งไว้เลยนะ รอปั้นเงินแปบนะเพ่ 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้