เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    จัดไปเจ้าค่ะ เร็วๆนะ เงินพิเศษเพิ่งออก หุหุ ^^

2. ..

นอนเกือบเช้าเหมือนกันนะ (มนุษย์กลางคืน)

3. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    :rolleyes::rolleyes: เด๊วนู๋ไปรับเอง ฮ่าๆๆ ;););)

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แหะๆๆๆ นิดนึงคับ ที่รัก

5. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ได้เลยคราบผม น่าอิจฉาน้อง:D:D:D

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    มารับด้วย ช่วงนี้ว่างอะ ไม่มีรถเนื่องจากรถโดนชน ไฟหน้าแตกเข้าอู่อีกรอบละ แม่มอาไรจาซวยปานนั้น

7. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ให้ไปรับที่ไหนดีล่ะ ???

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สงสัยต้องจัดเปนรถตู้ไปซะแล้ว

9. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ขอบคุณค้าบ ตอนนี้ดีขึ้นบ้างแล้ว ดีที่ได้ของแต่งเพิ่มมาด้วย กะปั่นเกมออนไลน์บ้างบางที

เฮ้อ..... ไม่น่ามาทีหลังเลยผม คิดผิดที่ช้า......

ปลายเดือนๆๆ แหล่มเลยยยค้าบ

ขอบคุณค้าบพี่.. :cry::cry::cry:

สวัสดีค้าบพี่ จำได้ๆๆๆสิ :D:D:D

นานมากๆแล้ว

10. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ถึงไม่ได้รักตัวฉันขอแค่ให้เธอไว้ใจ
    ผู้ชายคนนี้หวังดีกับเธอเสมอ

ฉันคงไม่มี ไม่กล้ารู้สึก ไม่กล้าจะนึกอะไรไปมากกว่านี้
    ให้เธอทุกอย่าง ด้วยความหวังดี ตอบมาแค่นี้ก็ดีก็ขอบใจ

แค่เพียงเธอบอกว่าเป็นเพื่อนดีที่สุดเท่านั้น
    แค่นี้ก็ฝันตื้นตัน สุดหัวใจ
    เมื่อเธอต้องเจ็บกับความรัก หรือวันไหนอยากประชดใคร
    อยากให้รู้เอาไว้ ว่าฉันยังรอเสมอ

มีไหล่เอาไว้ให้ซบ มีมุมให้เธอได้พัก
    มีตักให้เธอหนุนนอนเมื่อเธอเหน็ดเหนื่อยใจ
    ถึงไม่ได้รักตัวฉัน ขอแค่ให้เธอไว้ใจ
    ผู้ชายคนนี้หวังดีกับเธอเสมอ

ฝากเพลงนี้ ให้กับคนที่ผมรักมากที่สุด คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2009
  11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พยายามเข้าไว้ สักวันเค้าจะเหนและได้รับรู้:):):)

พร้อมยัง 34 คันสีเทาสวยเนอะ:D:D:D

12. " ขอบคุณนะ กอฟจะเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดของเขาตลอดไป " ปล. ไม่เคยคิดที่จะลืมอยู่แล้ว

13. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แหมะ..... เพิ่งหายหวัดครับผม หุๆ.....:D:Dอยากไปเที่ยวจัง หุๆ

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    งั้นหายแล้วเที่ยวได้แล้ว 555

เพื่อจะเจอเนื้อคู่

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    วันหยุดไปเที่ยวไหนกันพี่น้อง เงียบเชียบเชียว

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

เพื่อนกับแฟนแทนกันไม่ได้

ตะเองก็รู้นะ ว่า เขาคิดไงกะตะเอง

แต่เอาเถอะเนอะ เราต้องรับความเป็นจิง

ต่างคนก็ต่างรู้ ว่าไม่อยากจะลงเอ่ยแบบนี้

รักมากนะ ที่รัก ตะเองคือคนสุดท้ายของเขานะ

17. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ใจเย็นๆๆพี่ชายยยย ผมก็อยากได้ มากมายเลย 555+

เงินแสนนะไม่ใช่เงินร้อย อิอิ ไม่น่าเอาเงินไปเละเทะเลย

ไม่งั้น ก็ เอามาขับได้และ แต่อย่างว่าบ้านผมมันกานดาน น้ำมันไม่ค่อยไหล 5555+ :D

18. ***** ยังทำงานอยู่หรือเปล่าน่ะ***** ไหงมาเล่นแต่เช้า

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อย่าไปคิดมาก เงินทอนของยอกกาย หาใหม่ได้ สู้ๆๆน้องชาย

มีคนคอยให้กำลังใจอยู่แล้ว:):):)

20. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    พี่ดิ้ล..เซอร์กิตเป็นไงมั่งพี่ อิๆ.........

21. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อยากหักอก เอ้ย อกหักจัง....

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ตอนนี้ไข้รับประทาน ทั้งหวัด ทั้งตัวร้อน กำลังลุ้นว่าจะ 2009 อ่ะเป่า

แถม เส้นเลือดในตาแตกอีก เดี๋ยวขอฟิตร่างกายก่อน:sad::sad::sad:

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    :D:D:D อิอิ :D:D:D

จาดีหรอ เดี๋ยวคุณกริชเศร้านะ

24. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อิ อิ..ก็ว่าไปงั้นละคับพี่ดิ้ล:D:D:D

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อุอุ สงสัยไม่ใช่2009 มั้ง เริ่มดีขึ้น

26. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แวะ มาทักทาย นะคับ ช่วงนี้คงไม่ค่อยว่าง ทำงาน หาเงิน ก่อนนะคร้าบบบ

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย งานเยอะมากๆๆ ใกล้จะสอบอีกแล้ว เหนื่อยๆๆ พี่ดิ้ลหายเร็วๆนะคะ รักษาสุขภาพค่ะ อากาศไม่ดีเลย รถนู๋อุตส่าห์ไปเคลือบดินน้ำมันมา ได้ไม่ถึง สอง วัน รถเปียกอีกแระ เหอะๆๆ เสียดายตังค์ -_-

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ได้เลยน้องชาย สู้ๆๆ เดี๋ยวก็รวยกันแล้ว

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบแฟง ดูแลสุขภาพเช่นกันนะ เดี๋ยวนี้อะไนมันก็ไม่แน่ไม่นอน

กลางโคตรร้อน แปปเดียวฝนตกล่ะ ไงก้ดุแลสุขภาพกันทุกท่านนะคราบ

30. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    อิอิ ช่ายเลยพี่เดี๋ยวก็รวยแล้วววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้