เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0

ก็บอกเค้าว่า เห้ คุณ ไปหยิบของให้ผมหน่อยเส้ หลังรถหน่ะ

2. อ่าว.......บอกให้นอนดีๆก้อไม่เชื่อ :D:D:D

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ถ้าต้องการเอาดอกกุหลาบไว้ที่หลังรถจริงๆ . . คุณต้องการให้เค้าไปเปิด คงจะเป็นคำสั่งที่จะสั่งเค้าไม่ได้ . .

คุณต้องหาคำที่เป็นคำที่น่าสงสัย ทำให้เค้าอยากรู้อยากเห็น . . ผมยกตัวอย่างให้ . .

: ตะเอง .. ถ้าไม่จำเป็นไม่ต้องไปเปิดหลังรถนะ . . เพื่อนฝากของมาให้แฟนมัน . . พอดีตอนดึกๆมันจะแวะมาเอา ไปให้แฟนมัน . .
    หลังจากนั้น ค่อยเนียนบอกเค้าให้ไปเอาของในรถ หรือว่า ให้เค้าเอาของไปเก็บหลังรถแบบเมาๆ . .น่าจะดีกว่า . .

ปล. อย่าลืม เขียนบอกรักเค้าใส่กระดาษวางไว้ที่ช่อดอกไม้ด้วยล่ะ . .

4. ผมว่าเดินถือไปให้เค้าก้อดีใจแล้วครับ......
    เรื่องทำเซอร์ไพรซ์นี่ผมไม่ค่อยถนัดอ่ะ....ฉะนั้นNo ideaครับ แหะๆๆ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ไม่อาร์ทเลยหว่ะ . . ถึงว่า . . ชอบแต่ กล้ามใหญ่ๆ :second:

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ ล่าสุดหมดตังไปกับซื้อของเล่นชิ้นใหม่ครับ WII Fit ครับ เข้าร้านเกมส์ ทีเดียวมานสูบหมดกระเป๋าเลย หมดไป 5500 อะ ขนเกมส์มาเพียบ + balance board ของเครื่อง wii ด้วย ชุดหย่ายครับ เดือนหน้า ไปเอาจอยดีเจอีก บ้าไปแล้วเรา รถไปทำ แฟนไม่หา อิอิอิ ไปละไปนอนดีก่า เหนื่อยแล้วอะ เล่นทั้งวัน

7. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    แล้วแฟงเป็นไงมั่งอ่ะ สบายดีเป่า หายไปเลยนะ

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แหม พี่อ่านทุกหน้านะ 555 เห็นนะ:D:D:D

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หลายๆๆไอเดียเลยคราบ เป็นแนวทางดีๆๆทั้งนั้นเลย

ลองดูคราบ บอกรักเคาด้วยล่ะที่สำคัญ อันนี้ห้ามลืมโดยเด็ดขาด

แตถ้าอยากให้เข้าประทับใจ พยายามหรือหาอะไรทำให้เรารู้สึกว่า เราตั้งใจ

ทำให้เค้าจิงๆๆ เช่น จัดดอกไม้เอง หรือ สิ่งเล็กๆๆน้อยๆๆ ของขวัญ

หรือ เอารูปที่เรามีไปย่อขนาด แล้วมาแบ่งกัน หรือ ทำเป็นจิ๊กซอ ก็ได้

ก็ดีไปอีกแบบนะ

10. เย้ยยยยยย!!!!.......!!!!

11. ซะงั้นครับ.......ไม่ใช่แบบนั้นครับพี่แซวกันเล่นเฉยๆครับ :cry::cry::cry:

12. meopok

meopok New Member Member

117
    0
    0
    พาไปตี หม้อ คับ

13. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    ถึงว่า ทำไมต้องซ้อมร้องเพลง ไอวิวเซอร์วาย ฮ่า ๆ

14. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ไอเดียพี่ป้อม แจ่มมม อิอิ

จัดดอกไม้เสร็จ โช้คแม่มแข็ง กลัวดอกไม้กระจาย 555+

15. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    14 ก.พ. วันคนโสดนะ

ปล. ได้ท่อ FGK มาใหม่

---------- Post added at 18:22:48 ---------- Previous post was at 18:22:32 ----------

14 ก.พ. วันคนโสดนะ

ปล. ได้ท่อ FGK มาใหม่

16. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    คอตโล่งเลย . .. ได้เอ่ยปากบอกเค้าไปแล้ว แล้วก็ รู้สึกดีต่อกันด้วย . . ! !

สานต่ออีกยาวววววววว

17. เค้าป่าวนะตัวเธอ....... :p:p:p

18. ว๊าววว.....ดีใจด้วยครับน้า
    แจกการ์ดล่ะส่งมาอุดรด้วยนะครับ
    :D:D:D

19. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    แฮปปี้ๆๆๆนะคร้าบบบ

20. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    แฮ๊ะๆ ๆ . . ! !

แต่ลองมานึกดูอีกที . . แล้วทำไมต้องสานต่อด้วย ทั้งๆที่เราได้ทำในสิ่งที่เราต้องการแล้ว ได้พูดแล้ว . .

ก็น่าจะหยุดแค่นี้ อย่างที่คิดไว้ซิ
    เฮ้อ . . คิดแล้วเหมือนตอนเด็กๆเลย

เวลาอยากได้อะไร ก็ร้องแต่จะเอา อยากได้อันนี้ จะไม่เอาของเล่นอย่างอื่นแล้ว จะเอาอันนี้เป็นอันสุดท้าย . .

แต่ก็ไม่เคยทำได้อย่างที่พูดเลย . . .

21. กรำ..........ทำไมไม่ต่ออ่ะครับน้าป้อม ???

22. นอนไม่หลับเพราะคิดถึงใครบางคน................

23. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    คิดถึงใครบางคนเหมือนกัน.......................

เต็มที่กะงานจนไม่สบายอีกแล้ว เห้อออออออออออออออ

24. อิอิ..........................ว่าแต่พี่ดิ้ลหายไปไหนแล้วนะ???

25. FGK จัมพ์เคยใส่แล้วมันเงียบไปอ่ะครับ
    ตอนนี้เปลี่ยนเป็น HKS Hyperแล้วครับ...... :D:D

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เดินหน้าต่อเลยคราบ เป็นกำลังใจให้นะ อาจจะได้ความรู้สึกดีๆๆ

ที่เราคิดไม่ถึงก็ได้นะ

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เมื่อคืนหนีไปพักผ่อนมา แถวๆๆ RCA มานิดหน่อย

ตา วาว เลย อิอิ

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ผลตรวจของคุณแม่ออกมาแล้ว ไม่มีโรคอะไรเลย ร่างกายปกติ แต่จะพาไปตรวจแบบละเอียดๆๆอีกทีนึง

เพราะยังมีอาการเหนื่อยๆๆ หอบๆๆอยู่ ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงคราบ

29. ยินดีด้วยครับพี่......อย่าลืมพาท่านไปตรวจบ่อยๆนะครับ
    เจาะเลือดตรวจ...ความดัน....เบาหวาน....หัวใจ....โรคพวกนี้มักเกิดกับผู้สูงอายุโดยที่ไม่รู้ตัวครับ
    ต้องตรวจบ่อยๆ ของพ่อจัมพ์เค้าตรวจทุกๆ2เดือนอ่ะครับ

30. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

เพียงชั่วข้ามวัน ข้ามคืน ไม่กี่วัน
    ไม่นึก ไม่ฝันเหมือนกันว่า เราจะมีการพัฒนาความสัมพันธ์กันรวดเร็วกว่าที่คิดไว้ซะอีก . .
    สุดท้ายผมก็ต้องเดินต่อ เพราะอดใจไว้ไม่ไหวจริงๆกับการต้องมาฝืนความรู้สึกตัวเอง . . .

ปล.E จัมพ์ แกรนมิตติ้ง 27 ก.พ. เองมาป่าวอ่ะ . . ยังไงมาให้ได้นะ . .

ปล.2 ดีใจด้วยนะครับน้าดิ้ลที่ผลตรวจออกมาค่อนข้างพอใจใจนระดับนึง . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้