เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

แทงกิ้ว น้องชาย

2. แน่นอนคร๊าบ ต้องก้าวต่อไป สู้ๆคร๊าบ

3. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    สุขสันต์วันแรงงานครับ*-*

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คราบผม ต้องเดินไห้ได้

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:30:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:30:12 ----------

ไปเที่ยวไหนกันเอ่ย

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อัพเดตหน่อย วัยรุ่นไปไหนกันหมดหว่า

6. ยังอยู่จร้าาา........^ ^"

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เงียบเหงาจังช่วงนี้

8. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ยังอยู่เช่นกันครับ วัยรุ่น มะวานวันหยุดแดดออกแต่เช้า พอวันนี้ทำงานฝนตก เห้อ

9. สงสัยช่วงนี้เค้าม่ะค่อยอกหักกันมั้งครับพี่......= ="
    จัมพ์ช่วงนี้ทำงานอย่างเดียวเลยไม่ค่อยว่างอ่ะครับ....อิอิ

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลตัวเองกันด้วยนะคราบ เราโสดไม่มีใครดูแล ต้องดูแลตัวเอง อิอิ

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่ก็ว่างั้นแหละ งานทำให้เราหายเหงาไปได้บ้าง แต่ทำเยอะทำให้เรารวยนะ 555

12. ถูกต้องคร๊าบ ยังไม่ค่อยชินเท่าไหร่เลย

แต่ก้อสู้ต่อไป

13. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    งานเข้า เลยครับ ผมไปกินเหล้า ดูเชลซี โดยไม่โทรไปบอกเค้าก่อน .....โดนเลย เหอะๆๆ ทำอะไรไม่บอกไม่กล่าว โดน

14. เข้าใจเลยคร๊าบ เพราะเคยโดนเหมือนกัน

ว่าแต่เชลซี ทำไปได้ ซะใจดีนะ

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

งั้นก็น่าดีใจนะ แสดงว่าเค้ายังสนใจเราอยู่

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ยิงไม่ได้เกรงใจท่านเซอร์เลย

17. เศร้าอ่ะพี่.........วันเกิดทั้งทีไม่มีใครจำได้เลยครับ T T"

18. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    เด๋วคืนนี้โทรหานะจั้ม

เมื่อวาน โทษที

ไม่สบายอ่ะ กินยา นอนไปแล้ว

ไงก็ HBD ด้วยน๊า

แล้วเด๋วคุยกัน

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  19. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    http://www.youtube.com/watch?v=aRZyxr-VHDU

นี่ตัวฉันผิดหรือไร ฉันต้องใช้หนี้กรรมให้ใคร เจ็บที่มันต้องเป็นอย่างนี้
    มีชีวิตไม่เหมือนใคร ฉันไม่อาจเลือกทางได้เอง
    จะมีใครบ้างไหมที่จะมาเห็นใจ

20. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    มาอวยพรให้จ้า...สุขสันวันเกิดนะคร้า...ขอให้มีความสุข ทุกๆวันนะคะ เเล้วก้ รวยๆ มีเงินมีทอง มากมาย จนล้นนะจ้ะ อิอิ

ขอให้ทุกคนมีความสุข ได้มีเเฟนกันเร็วๆนะคร้า..สุกสันวันพืชมงคลคะ

21. ขอบคุณมากๆครับ............ไม่สบายหายเร็วๆนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 04:25:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 04:25:06 ----------

ขอบคุณมากๆครับ....^ ^"

22. MiNiGaL~♥

217
    9
    0

อิบ้า จั้มโทรกลับไปอีกทีตอน ตี 3 ไม่รับ แต่ดันมาตอบกระทู้ ตอน ตี 4 นะ

23. เข้าห้องน้ำ+กะไม่มีตังโทสับอ่ะ

24. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แหะๆ เด่วคืนนี้ลุ้นอีกแชมป์.....ว่าแต่หงส์ผมเมื่อหร่ายจะฟื้นคืนชีพ อ่า .......

แต่เค้าบอกว่า ให้โอกาสเป็นครั้งสุดท้ายนี่สิพี่........หึๆๆ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะค้าบบ มีความสุขเยอะๆๆนะคับบบบ หวังสิ่งใดได้สมหวังเนอะ

25. ขอบคุณครับ...... ^ ^"

26. น่าดิเนอะ คริ คริ

27. ยังไงก้อ สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังด้วยแล้วกันนะคร๊าบ

มีความสุขมากๆ ร่างแข็งแรงด้วยนะ

28. สรุปว่าได้จิงๆ ยอดเยี่ยมมากมาย ว่าแต่กว่าจะได้ก้อทั้งเสา ทั้งคาน เฮ้ออออออออออ

29. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ฟังเพลงครับ ต้องเพลงเก่าๆ แบบที่เราและเธอเคยฟังด้วยกัน... ยิ่งเก่ามาก ยิ่งเศร้ามาก...

[video=youtube;EtWBcJ5NF8A]http://www.youtube.com/watch?v=EtWBcJ5NF8A&feature=player_embedded[/video]

ขอบคุณครับ....^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้