เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับพี่......^ ^"

1. อยากได้3Dเครื่องB16Aอ่ะครับ
    ชอบเสียงมันเพราะดีครับ
    ไปสนามหลับๆอยู่พอเทควิ่งล่ะตื่นทุกทีเลย......ฮ่าๆๆ
    เบื่อเทอร์โบแล้วอ่ะครับ5โล/ลิตร T T"

2. คุยเรื่องรถอ่ะจร้า......^ ^"
    ขอบคุณครับ.....คงไม่ผอมไปกว่านี้แล้วอ่ะครับ
    เพราะช่วงนี้เจริญอาหารครับ.....อิอิ
    นิ่งเปนหลับ......ขยับก้อกิน <^ o ^">

3. แบบที่ต้องการอ่ะ เพียบ มีให้เลือกมากมาย หลายราคา หลายคันเกิน

วิ่งๆก้อเยอะ ไม่วิ่งก้อถมไปเหมือนกัน ลองดุดิจัมพ์ อย่างน้อยก้อต้องมี 10-11โล/ลิตรแหละ ถ้าสมบูรณ์จิงๆ

4. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    เสียงวีเทคมันจะเปง เเปร้ดดดดดด..... ใช่มะคะ พี่ดิ้ล..
    เสียงเทอร์โบ จะออกเสียง เเบบ หนักๆมั้ง..
    เเต่หนูชอบเสียงหวานๆ ฟิ้วววว...มากก่าอ่ะ เสียงรถสปอร์ตก้เพระานะ..อิอิ

ช่วงนี้ผู้ชายกำลังคุยเรื่องรถ หน๔เเอบซุ่มๆเเระกัน อิอิ

5. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เสียงเทคหรา มีหลายแบบ บางทีก็เปิด ฮิบฮอพ บางทีก็เล่นสด บางทีก็ทรานอ่ะ แล้วแต่เค้าจะเปิด 555

6. Gina

447
    7
    0
    โหยย.....เล่นงี้เลยยยน้าา..พี่ดิ้ล อ่ะ..

เเล้วมีเเบบลาติน ชาช่าด้วยไหมอ่ะ..ชอบอ่ะ..เต้นกันม้าา...อิอิ

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

มีๆๆอันนี้แถวๆๆข้าวสารมี หรือไม่ก็ ภูเก็ตอ่ะ อิอิ

8. Gina

447
    7
    0
    ไปเต้นที่ข้าวสาร มีหวังตกฝรั่งขี้เมามาได้อีกเเหงๆ..
    ไหนบอกว่าสเปคฝรั่งชองเเถบอีสานงัยอ่ะนิ..

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

555 บางคนก็ชอบแบบเอเซีย เฉยๆๆก็มี แสดงว่า เคยมีฝรั่งมาจีบบ่อยๆๆอ่ะดิ

10. มาแล้วๆๆ ไปเที่ยวมาหลายวัน อิอิ แดนท์กระจายไปเลย

11. Gina

447
    7
    0

น้านนน ไปเที่ยวมา ไม่ลงรูปให้ดูเลยน้าา..

12. Gina

447
    7
    0
    ถ้าเเต่งสวยนะ เเล้วเดินไปตามเเหล่งฝรั่งเยอะๆก็พอมีบ้างคะ
    เเต่ส่วนใหญ่จะมองมากกว่า..อิอิ

เเต่หนูหน้าตาค่อนไปทางยุโรปอ่ะ ไม่มีเค้าเอเชียเท่าไรเลยอ่ะ
    คล้ายตุ้กตาฝรั่งมากกว่าอ่ะ..ในรูปอาะนั้นเเระ หนู

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ไปแดนซ์ที่ไหนมาอ่ะคราบ

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ซึ่งตรงข้ามกับพี่ เข้ม ล่ำๆๆ เพราะเมื่อก่อน เล่นเวท สไตล์ชายไทย มีแอบหน้าโหดนึดนึง

เลยม่ะมีใครมองเลย 555

15. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิ มาบอกเรื่องบล็อคเครื่อง Honda หน่อยละกานหลังจากที่เคยลองมานะครับ

บล็อค B ต้นจัดปลายก็พอได้อะ บล็อค H ต้นจะไม่ค่อยจัดเท่า B แต่ปลายนี่ดิ มาเดินกระจายเลย และล่าสุดบล็อคนี้ไม่พูดเลยไม่ได้ K Series ครับ อันนี้ มาทั้งต้นและปลายเลย แรงโคตร หวานมากมาก ถ้าได้กล่อง ดีดี สักใบนะ แจ่มสุดสุดเลย

16. Gina

447
    7
    0
    อืม ชายไทยเข้มโหดเนอะ ...ก็น่ารักพอตัวอยุเนอะ อิอิ..

เอาน้าา สักวันคงได้เจอกัน เเต่ตอนนี้หนูอัพตัวเองเปงทอมเเมนๆไปเเล้วเรียบร้อยงะ..
    ทอมหน้าหวานน..ก้ากๆๆ

17. ไม่ลงหรอก เดี๋ยวติดใจ อิอิ:p

อยากเห็นจัง หน้ายุโรปเนี้ย กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไปบางแสน แล้วก้อเลยไปถึงพัทยาเลย 3 วัน 2 คืน มันส์มากๆ :eek:

งันก้อพอกับผมเลยอ่ะดิเนี้ย เล่นเหมือนกัน แต่ไม่ค่อยเข้มเท่าไหร่

หน้าก้อโหดพอได้เหมือนกันด้วยนะ แต่รู้สึกว่าช่วงนี้จะเข้มกว่าเดิมนิดหน่อย

เพราะเที่ยวเยอะเกิ๊นนนนนน สองวันมาเนี้ยตากแดดซะเกลียมเลย :cool:

กำลังมาเลย K20 เนี้ย

หรอออออออออออออออออออออออออ งันเดี๋ยวอัพเป็นกระเทยบ้างดีก่า

18. Gina

447
    7
    0
    พี่นู๋เเดงงะ...เข้มตกส้วมเเหงๆ ดำเกรียมถูกปิ้งย่าง อิอิ...

ไม่ต้องเห็นก็ได้นะ เด่วหน้าหนูสึกหรออ่ะ..ชิชะ..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:27:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:26:48 ----------

พี่นู๋เเดงงะ...เข้มตกส้วมเเหงๆ ดำเกรียมถูกปิ้งย่าง อิอิ...

ไม่ต้องเห็นก็ได้นะ เด่วหน้าหนูสึกหรออ่ะ..ชิชะ..

19. จินตนาการไปเรื่อยๆนะนู๋ ตามสบายเลย

ถ้ากัวหน้าสึก ก้ออยุ่แบบนี้แหละดีแล้วจร้า

20. มาแล้วจ๊ะ..............หายน่าหายตาไปหลายวัน อิอิ
    หลังรถเค้าเอง.....................อิอิ^ ^"

21. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เฮ้อ อยู่กลางวันคนเดียวเหงาอะ เค้าคนนั้นคงไม่มาหาผมแล้วแน่นอน เฮ้อ ตอนนี้คงตัดใจขายของซิ่งทิ้งหมดอะครับ เก็บตังหารถเดิมดีกว่าครับ ขับหล่อ หล่อ หมดแรงทำแล้วครับ เหนื่อยครับ ยอมรับว่ามานคงถึงสุดทางของผมแล้วละครับ แต่คันนี้ยังไม่ขายนะครับ ขอเก็บไว้ เอาไว้เพื่ออารมณ์อยากซิ่งบ้าง เฮ้อ เรื่องเศร้า ผู้ ญ เนี่ย ทามไมเอาใจยากยิ่งกว่าเครื่อง SR อีกวะเนี่ย บอบบางกว่า RB อีก เฮ้อ

22. ของเพ่แบบนี้อ่ะ แอคคอร์คนะ แต่ 850 ยังไม่มีอะไรติดเลย

23. เอา..............หน่า ทำใจให้สบายคร๊าบ

มีคนบอกผมมาว่า "ถ้าคิดที่จะทำอะไรแล้ว ต้องทำให้ได้ ถ้าไม่ทำ หรือทำไม่ได้ ก้อไม่ต้องคิด"

ตอนนี้ผมใช้ประโยคนี้เสมอเวลาจะทำอะไร รู้สึกว่าดีจิงๆนะคร๊าบ ลองดูนะ สุ้ๆ

แล้วตอนนี้ขับรถไรอยู่อ่ะ ของซิ่งมีไรบ้างหรอ เผื่อมีใครต้องการจะได้ช่วยๆกัน

24. Gina

447
    7
    0
    พี่นู๋เเดงนิ ก็ใช้ได้เหมือนกันนะเนี่ยะ อุดส่าปะชดสักหน่อย อิอิ
    เเต่จะบอกว่า เหมือนเคยเห็นรถที่ติดติ้กเกอร์เเบบพี่ด้วยเเฮะ
    เเต่จำมิได้ว่าเจอที่ไหน
    สงสัยตาฝาดมั้งง งืมๆ

จัมพ์หลังรถกระทบถึงพี่มิใช่น้อยเลยอ่ะ เหอๆ

25. ประชดอารัยกัน แล้วไปเห็นที่ไหนแบบเพ่เนี้ย

ว่าแต่ โตหรือยังอ่ะเราอ่ะ ถ้าโตแล้ว ก้อไม่เจ็บหรอก.....................

26. Gina

447
    7
    0
    ช่างเถอะอ่ะ หนูก็ชักงงกับพี่เหมือนกันอ่ะ ช่วงนี้คิดไรตามคนไม่ทันเรื่อยเลย..
    ไงก็ทำใจนิดนึงคะ หนูซื่อเกินไปอ่ะ..เเหะๆ

27. Gina

447
    7
    0
    เบื่อความซื่อของตัวเอง เฮ้อ...
    รู้สึกช่วงนี้เหมือนตัวเองจะโดนคนเอาเปรียบจังเลยอ่ะ..
    ไม่ทางวาจาก้ทางใจ เฮ้อ..
    กระเเสคนเเก่รักเด็กมาอีกเเย้วว..
    เหนื่อยใจกับคนเเก่ๆจังอ่ะ..เฮ้อ...กุ้ม..

หนูทำไรผิดถึงไม่มีเเฟนซะที ไม่เหงมีใครจิงใจกะนู่สักคนเรยย เเงๆ...

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    นึกไงอ่ะเนี่ย เดี๋ยวหนุ่มๆๆก็ร้องไห้เสียใจกันหมดอ่ะ

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ใจเยนๆๆ เดี๋ยวก็มีเค้ามา ถ้าคนที่รักเจอกันง่ายๆๆ ก็ไม่มีคนหารักแท้กัรอ่ะจิ

คนดีๆๆ ต้องใช้เวลาในการค้นหา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้