เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดมาเลย จะได้เห็นหน้า เห็นตา กันก่อนเลย

เรื่องญ.ที่รับได้อ่ะหรอ ก้อมีนะ มีเยอะด้วย แต่เพ่กลับมองว่าเขาชอบแต่ภายนอกอ่ะดิ

พอได้คบกัน กลายเป็นรับเราไม่ได้บ้าง เราแรงบ้าง ไม่สนเขาบ้าง สนเกินไปบ้าง หลายอย่าง

เลยคิดว่าถ้าเป้นแบบนี้ ก้ออยุ่แม่งแบบนี้แหละ ถึงจะเหงา จะอะไรอีกหลายๆอย่าง ก้อช่างมัน

1. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ยิ้มมากไม่ได้นะครับ
    รุปสุดท้ายฝากให้หนุ่มๆ สาวเจียงใหม่ขาวโป๊ะ

2. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    โอะ พี่โจเเหล่มอ่ะ ชายชาวเหนือ..เท่มิหยอกเรยย..
    เหมือนได้กลิ่นอายคนเหนือเเท้ๆเลยเจ้า.. อิอิ

พี่นู๋เเดงจะบอกว่า..ก็พี่เเรงเถื่อนไปนิเเระน้าา..เอาน้า..ก้คงมีคนที่รับตัวตนของพี่ได้บ้างเเระน้าา..ทำใจๆ
    รึไม่ก็ไม่ต้องมีมันเรยย..ห้าๆๆ...นูว่าพี่ก็ไม่รู้อารมณ์ผู้หญิงนั้นเเระ ว่าจังหวะไหนควรใสใจ่ จังหวะไหนไม่ควรใส่ใจอ่ะ
    ไปอ่านหนังสือคลีโอ FHM รักๆบ้างนะคะ เผื่ออาจจะได้รู้บ้างก็ได้อ่ะ..ว่าเค้าคิดงัยอ่ะนะ..

รอของพี่ดิ้ลคนเดียวอ่ะคะ เอามาลงด่วนๆ ก่อนจะบุกไปวางระเบิดถึงบ้าน วะฮ่าๆๆ

3. joeblack

1,284
    39
    0
    555 นู๋จีก็ชมเกินไป คุณดิ้ลให้ไวเลยครับ

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    จัดไปวัยรุ่น ไม่ค่อยหล่อนะ ถ่ายรูปไม่ค่อยติด 555 ตอนไปหัวหิน แต่ตอนนี้ผมยาวแหละ

5. เท่ห์เหมือนกันนะเนี้ย ว่าแต่อยู่เชียงใหม่หรอคร๊าบ

แล้วไมยิ้มมากไม่ได้อ่ะ งง

แหมมมมมมมมมม คนที่เขาต้องการเพ่ก้อมีนะน้อง

เห็นแรงแบบนี้ก้อมีคนที่พร้อมเสมอเหมือนกันนะก๊าบ

รอได้รอไป รอให้ตายกันไปข้างนึงเลย เราไม่พร้อมเว้ย 555+

ว้าวๆๆๆๆ บึกบึน เท่ห์โคตรๆ เอ๊ะๆๆหรือออกแนวอวบอั้นอ่ะดิ้ล

แล้วถ้าถอดแว่นจะเป็นยังไงเนี้ย อยากเห็น ตาเหล่ป่ะเนี้ย 5555 ขำๆนะ

ปล.ชอบไปเที่ยวทะเลหรอ

6. Gina

447
    7
    0
    5555 พี่ดิ้ลเท่ล้ำบึกเจงๆด้วย ไม่เหงเหมือนกับที่คิดไว้เลยอ่าา....

เท่เเบบนี้น่าจะสาวตรึมเน้อ...อิอิ

เพ่นู๋เเดงนิ ไม่พร้อมเเล้วมาบ่น เด่วปัดจับเเก้ผ้าเเบ็กเมล์ซะเลยนิ อิอิ

มาฌหวตคะเเนนเสียงกันค้าา ว่าใครในนี้หล่อที่ซู้ดดดดดด.....

น้องจัมพ์หล่อเเบบเด็กจบนอก เสมือนนักธุรกิจในอนาคต ให้ความรู้สึกพึ่งพาได้
    พี่โจ หล่อเเบบชายไทยชาวเหนือเเท้ๆ ให้กลิ่นอายความเปงธรรมชาติ อบอุ่นๆๆ
    พี่ดิ้ล หล่อเเบบหนุ่มนักกีฬา ให้ความรุ้สึกพึ่งพาได้ เเถมนิสัยช่างซนๆ อีกต่างหากเน้ออ
    พี่นู๋เเดง รายนี้ จัดไปคะ ความร้อนเเรงเถื่อนดิบๆ สาวคนไหนชอบเอาไปต้มยำกุ้งเลยค้าา...เเถมโรเเมนติดบ้างเล็กน้อย..
    ส่วนจีหล่อเเบบน่ารักน่าทะนุถนอม น่ากอดเปงที่ซู็ดดดดด....

เอ้า มาโหวตเรียกคะเเนนกันเรว..อิอิ ชอบใครกดเลยค้าา จิ้มๆๆ

7. กลายเปงงันไป

8. joeblack

1,284
    39
    0
    ยิ้มมากทีนกาขึ้นให้รึมเลยครับ 555 ใช่ครับอยู่เชียงใหม่
    โหวตกันเองอ่ะดิน้องจี

9. ทำไมขนาดนั้นเลยอ่ะคร๊าบ อายุมากแล้วดิเนี้ย

เชียงใหม่อ.ไรอ่ะ ผมก้อมีบ้านอยุ่เหมือนกัน 555+

10. joeblack

1,284
    39
    0
    555เด็กเรียกลุงอ่ะครับ คิดแล้วกลุ้ม
    อ.ฝางครับ

11. Gina

447
    7
    0
    เอาน้า..เค้าเรียกว่าดูภูมิฐานนะค้าาา..ไงสนใจซื้อครีมยกกะชับไหมละคะ อิอิ..
    อยุฝางดีจัง ไว้สักวันนุ่ไปเที่ยวนะ เเนะนำด้วยนะค้าา...เเม้ไม่ได้เที่ยวมาเเสนนานเเระอ่ะ เฮ้อ..(ถูกขัง)
    เอาน้าา ผลโหวตสรุบมาเเล้วน้าา..ว่า จี คือผู้ที่หล่อที่ซุ้ดดดดด ก้ากๆๆ

พี่โจ อย่ากังวลถึงรอยมากคะ เเนะนำใช้สูตรยกกะชับนหน้าคะ ไปซื้อครีมที่มีส่วนผสมของโคเอนไซม์คิวเท็นสิคะ เเจ่มนะ..
    หนูเองก้กังวลเหมือนกันคะ มีรอยเยอะเหมือนกันอ่ะ เเก้ไม่หาย เฮ้ออ

ลุงดีกว่าปู่นะคะ ดีเเล้วๆ อย่าให้เค้าเรียกปู่เน้อ..โซเเซดดด เลยน้าา

12. ขนาดนั้นเลยหรอคร๊าบลุง ;)

13. joeblack

1,284
    39
    0
    พอแระอย่าคุยกันถึงอายุอานามเลย555 หลานๆๆเอ๊ย
    ทาครีม ก็เหมือนเดิมอ่ะครับบ กินเหล้าดูดบุรี่นอนดึก อกหักรักคุคอีก
    แนะนำได้ครับ เพราะมีไม่กี่ที ที่เทียว ดอยอ่างข่าง กะ ผ้าห่มปก โป่งน้ำร้อน

14. Gina

447
    7
    0
    เหอๆ บุหรี่กะเหล้าตัวดีเลยอ่ะ..หนุไม่เคยเเตะเลยกัวหย่อนอ่ะ

ไปโป่งน้ำร้อนนิ มีเปงบ่อเเช่น้ำร้อนไหมคะเนี่ยะ..ถ้ามีเเฟนนะจะพาไปเที่ยวเย้ยย อิอิ

15. พอกันเลย ผมก้อทั้งคู่ แต่หนักไปทางน้ำมากกว่า บ่อยเหลือเกิน

ใครชวนก้อไปซะหมด ไม่ว่าจะต้องผสมหรือไม่ก้อตาม 555+ ชอบจิงๆ

ส่วนเรื่องที่เที่ยว ไปมาหมดแล้วอ่ะ แต่สิ้นปีนี้ว่าจะไปอีก พาที่บ้านไปเที่ยวอ่ะ

16. Gina

447
    7
    0
    เฮ้ออ..อนาถจิตอ่ะ นน.ขึ้นเพาะบริโภคเค้กมากไปอ่ะ เเงๆ

17. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    So sad ก้อต้องมาวค๊า อิอิ

18. Gina

447
    7
    0
    เอิ้ก..อาวว..เอิ้ก!!

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดิ้ล อวบๆๆอ่ะคราบ เมื่อก่อนเล่นเวท เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เล่นเริ่มจะลงพุงแหละ อิอิ ดิ้ลชอบไปทะเลนะ ดูมันไกลและกว้างๆๆดี

แล้วจีน่า คิดว่าพี่เปนไงหรอ อยากรู้อ่ะ

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แต่บางทีไม่แซดเค้าก็มาวนนะ 555 เย้ๆๆ มีสาวสวยเพิ่มอีกนึงคน ครึกครื้นเปนที่สุด

21. Gina

447
    7
    0
    เสมือนหนุ่มนักกีฬาอ่ะค้าา..เท่ดีออก ดูขี้เล่น จั้กเดี๋ยมๆ อ่ะ อิอิ
    ดูพึ่งพาได้เน้อ....

อยากได้เเบบเเต่งตัวสไตล์จัมพ์ หุ่นสไตล์พี่อ่ะ อิอิ
    ดูอบอุ่น เเบบพี่โจ ห้าวนิดนึงเเบบพี่นู๋เเดง

ไม่รุ้ชาตินี้จะหาเอามาผสมกันได้เเบบนี้ป่าวอ่ะ อิอิ

22. joeblack

1,284
    39
    0
    งั่นก้มีที่เดียว4คนพร้อมกัน ฮ่าๆๆ

23. ชอบเหมือนกันเลย เพ่ก้อชอบกินเค้ก แต่แบบว่าเป็นชิ้นนะตามร้านอ่ะ + กาแฟ คาปูชิโน่สักแก้ว โอ้ยยยยอยาก

หายไปเลยนะ ไม่มาคุยกันบ้างเลย หายไปไหนมาอ่ะเนี้ย คิดถึงๆๆ

sad อะไรอีก แบบนี้ไปมาวกานดีก่า

เหมือนก่อนเพ่ก้อเล่นนะ ทุกวันด้วย แต่ห่างมานานมากแล้ว หันไปเล่นแบด เตะบอล แล้วก้อเที่ยวซะแล้ว

ชอบไปทะเลยเหมือนกันเลย ดูแล้วทันได้หลายอารมณ์ดี ชอบๆ

เดี๋ยวเพ่ผสมพันธ์กันให้ รอลูกเพ่ๆแล้วกัน ว่าแต่ใครจะท้องดีอ่ะ

จะดีหรอลุง ผมไม่ชอบทอมอ่ะ

24. joeblack

1,284
    39
    0
    ผสมกันเองเลยหรอ แล้วลูกจะออกทางไหนน่ะ

25. Gina

447
    7
    0
    ==" ซะงั้นอ่ะ พี่โจอ่ะ..งั้นเด่วไปสร้างโคลนนิ่งเลยดีก่ามั้งเเบบนี้อ่ะ
    ดูเหมือนคนหลายใจงัยมิรุอ่ะ พูดซะนุ่เสียภาพพจน์หมดเลยง่า..งิงิ

ไม่ได้บอกให้ชอบเลยอ่ะ ชิชะ เด่วงอนเย้ย

26. Gina

447
    7
    0

งั้นสงสัยว่าลูกคงออกทางลำไส้เเล้วมั้งคะ 55+
    ระวังก้นบานนะคะ ให้พี่นู๋เเดงตั้งท้องอ่ะ 55

27. Gina

447
    7
    0

งั้นสงสัยว่าลูกคงออกทางลำไส้เเล้วมั้งคะ 55+
    ระวังก้นบานนะคะ ให้พี่นู๋เเดงตั้งท้องอ่ะ 55

28. joeblack

1,284
    39
    0
    ระวังบาน หรื่อบานมาแล้ว คริๆๆ

29. Gina

447
    7
    0
    ต้องไปถามะี่นู๋เเดงเเล้วอ่ะค พี่โจ นู่ไม่รุ้อ่ะคะ
    ไม่ใช่หมอสูติ ซะด้วยอ่ะ ห้าๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้