เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เค้ามาจิตกะจัมพ์ครับ.............แบบว่าเปิดกระโปรงโชว์เลย

1. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0

โฮะๆๆ น้องจัมพ์ไม่น่าจะเจอจิตเรยเนอะ..ดูเเล้วไม่น่าจะโดนอ่ะ..เปิดโชว์เเล้วยืนอึ้งวิ ก่อน เเล้วรุม รึหนีคะ น้องง....อิอิ

2. วันนี้จะเอารถไปวิ่งที่สนามน้ำพองครับ......จะเอาถ้วยมาฝากนะครับ ^^"
    จะเก็บภาพบรรยากาศมาให้ดูนะครับ.....

3. จัมพ์ตกใจอยู่พักนึง.......แล้วเพื่อเค้าก้อเดินมาพาเค้ากลับไป
    คงประมาณว่าเมาด้วยล่ะมั้งครับ.......เหอๆๆ :D:D:D

4. Gina

447
    7
    0

จ้า เอามาฝากด้วยน้าาา..อยากรู้ว่าเเข่งยังงัยอ่ะ...

อืม อย่าถือส่าคนเมา คิดว่าเปงอาหารตาเล็กๆน้อยๆ.
    ดีกว่าของพี่ เจอฝรั่งเปิดกล้องโชว์ซะงั้น เหอๆๆ

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ถ้าจะจีบหญิง ไม่รู้จะพาไปไหน ก็แวะมาทาน ไอติมอร่อยๆๆๆ ได้ที่ร้านก็ได้นะคับ

ร้านอยู่ แถว มรังสิตคับ ก่อนถึงวงเวียนที่มุ่งหน้าไปทางวัดนาวง หรือถ้ามาจากหน้า ม ก็เลี้ยวซ้าย

ช่วยๆๆกันมาอุดหนุนหน่อยนะคับ การันตีความอร่อย 100% (เดือนเมษา ไปขายที่มหกรรมไอติมที่เซ็นทรัล แจ้ง จนเป็นที่ล่ำลือ)

ขอฝากไว้นะที่นี้ด้วยนะคับ ;);););););););)

6. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

รูปไม่ใหญ่ อ่ะ งงๆๆๆๆๆ

7. Gina

447
    7
    0

8. Gina

447
    7
    0
    เห ทำรุบใหย่ไม่ได้จิงๆด้วย
    ต้องเอาไปฝากไฟล์อีก ขี้เกียจทำเเระอ่ะ

ไงก็จะไปหนับหนุนนะคะ น่ากินจังเย้ยอ่ะ
    นอกจากที่รังสิตเเล้วมีขายที่อื่นอีกไหมคะ
    เเล้ชื่อร้านว่าอะไรอะคะ

9. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

ไม่เปนไรหรอก คุยได้ ถ้าพี่ว่างนะ คุยได้เสมอ สำหรับเพื่อน พี่ๆๆน้องๆๆทุกคน

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เหนด้วย ยิ่งยามที่เค้าไม่มีใคร ยามที่เค้าอยู่คนดียว อย่างน้อย เค้าก็จะเห็นเราอยู่ข้างๆๆและทำให้เค้ามีความสุขได้

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ร้านสวยนะเนี่ย ร่ำรวยใหญ่แล้วน้อง ไว้เดี๋ยวจะไปกิน ว่าแต่กินฟรีเป่าหว่า 555

12. กลับมาแล้วครับ............
    กล้องม่ะได้เอาไปเพราะเพิ่งคิดได้ว่าลืมตอนก่อนเข้าสนามเอง
    แต่เดี๋ยวมีรูปที่ตากล้องประจำสนาามเค้้าถ่ายไว้เดี๋ยวจาเอามาลงให้ชมนะครับ
    ถ้วยบ่ได้............แถมรถยังมาพัง
    เหอๆๆ...........สนุกซ่อมเลยครับ T T"

13. Gina

447
    7
    0
    โอ ทำใจร่มๆจะน้อง..เราสู้จนตัวบิดเเล้วนี่น้า.
    .ไม่ได้ถ้วย ไม่เปงไร ก็ถือว่าได้ความสนุก ประสบกานเเระจ้า.
    .ว่าเราต้องปรับปรุงอะไรอีก เด่วไว้ค่อยเเข่งในวันหน้าก้ได้อ่ะ..

รดพังก็ซ่มอนะจ้าา..มันจะได้กลับมาเหมือนเดิมอ่ะ
    ว่าเเต่อะไรพังอ่ะคะ น้อง เล่าบ้างจิ
    ความรู้สึกตอนเเข่งอ่ะ ..เเล้วไหงรดจึงพังอ่ะ..อยากรุ้งะ

รอดูรุบด้วยความใจจดใจจ่อเย้ยนะ ...

14. สงสัยรถจัมพ์โบวอ๊อฟวาร์วมัน
    ไม่ยอมยกอ่ะครับ......
    แล้วขาไปสนามจัมพ์ซัดไปตลอดเลย
    พอไปถึงกำลังเทสรันได้สองรอบ
    เทอร์โบใบขาด.........T T"
    เรื่องรูปเดี๋ยวรอตากล้องประจำสนามเค้าเอามาลงก่อนนะครับ
    เอาของสนามที่แล้วไปดูก่อนนะครับ
    >>> http://racingweb.net/forums/showthread.php?746854-%B9%E9%D3%BE%CD%A7-5-%C1%D4%B6%D8%B9%D2-53-By-Yeaw

15. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    อยากจะร่ำรวย เหมือนกันคับเพ่ชายยยย

ร้านนี้เป็นร้านของพี่ชายแท้ๆผมเองคับ

เปิดบริการมาได้สักพักแล้วคับ

ยังไงก็ อย่าลืมมา อุดหนุนกันนะคับ

ร้านมีสาขาเดียวเองคับผม

ส่วนเรื่องที่ถามมา เดียวจะมาตอบให้นะคับ ผมเองก็ไม่รู้เรื่องงบเท่าไร อิอิ กินฟรีอย่างเดียว

ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคับ

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    โถ่ พี่ชาย โทรมาหาหน่อยสิ

ผมไป เลียบด่วนทุกเสาร์เลยยย

ว่าจิชวนไปนั้งกิน แมคด้วยกัน

ว่าแต่ ในนี้ มีใครไป นั้งเล่นที่แมค อวินิว บ้าง อ่ะ คับ

ถ้าไปจิได้ ไปนั้งคุยด้วยกัน ทำความรู้จักกันเยอะๆๆๆๆๆ

17. Gina

447
    7
    0
    อเวนิวไหนอ่ะ มีตั้งหลายเวนิว ส่วนใหย่ นานๆจะไปทีอ่ะคะ..อิอิ
    ที่นั้นของหร่อยเยอะ เเต่มะมีปัญญาซื้อกินอ่ะ เเฟบงะ

ง่า..น้องจัมพ์ช่าง..เสียดายเจงๆ เย้ยเนอะ ไว้ก่อนๆๆ..ครั้งหน้ามีใหม่น้า..

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ขำๆๆวัยรุ่น หนุกๆๆ ของมันเกิดกัรได้

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ได้ๆๆๆ เดี๋ยวพี่โทไป พาไปซิ่งด้วยนะ 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:54:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:53:28 ----------

งั้น จีน่าก็ชวนหนุ่มๆๆไปกินจิ ไม่เหนยากเลย อิอิ

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

โอ้ น่ารักทั้งนั้นเลย แบบนี้น่าลองไปมั่งแหะ

21. ปัจจุบันเริ่มทำใจแล้วครับพี่.....
    อยากได้รถเดิมๆมาขับสบายๆ......^ ^"

22. ลองมาเที่ยวสิครับพี่............
    มาสนามปลายปีก้อได้ครับ(ประมาณวันนที่4ธ.ค.ครับ)
    คนจะเยอะมากๆครับ(จะมีรถจากกทม.มาวิ่งด้วยอ่ะครับ)
    ส่วนที่พักที่นี่ถูกครับ......สตาร์ทคืนละ250บาทแอร์ด้วยครับ(พักที่บ้านจัมพ์ก้อได้นะครับ)
    ส่วนที่เที่ยวก้อเยอะพอสมควรครับ
    จัมพ์ไม่ค่อยเที่ยวแต่ก้อพอเปนไกด์พาไปได้ครับ ^ ^"

23. Gina

447
    7
    0
    พี่ดิ้ล ขืนนุ่ไป มีหวังตื่นมาอีกที โผล่ถึงชายเเดนเเล้วมั่งคะ คิคิ

อืม..รดบ้านๆ ขับสบายๆ ชิลๆ..จิงนั้นเเระ ประหยัดด้วย

24. อกหัก รักร้าว ซึมเส้า เหงาใจ งานเยอะ เงินไม่ขึ้น ผลงานไม่เด่น โอ้ยยยยยยยยยย

อารัยนักว่ะกรู เซงว่ะ ช่วงนี้อาจจะหายๆไปบ้างนะคร๊าบ เครียด

25. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ยิ่งเดิมๆออโต้ ด้วนนะ ขับสบายจริงๆ

26. ใจเย็นๆครับพี่....
    ลองลาพักร้อนไปเที่ยวให้สบายๆสัก3-4วันสิครับ
    เผื่อจะสบายใจขึ้น....^ ^"
    หรือเล่าให้น้องๆฟังก้อได้นะครับ.....

27. Gina

447
    7
    0
    ใจเย้นๆนะค้าา พี่นู๋เเดง เด่วมันก็ผ่านไปได้เองเเระค้าา..

ถ้าเหนื่อยนักก้พักก่อนก้ได้คะ จะรีบทำไม.เรื่องรักๆ ยังไม่เก่ขนาดจะมีลูกไม่ได้นิคะ

สู้ๆน้าา พี่นู่เเดงสุดเเนว ของ จี....

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่เหนด้วย เดิมๆๆ ขับสบายๆๆง่ายๆๆ ถ้าอยากแรง พอขับสนุก หาชุดคิต จากยุ่นมาใส่ แค่นี้ก้พอมันได้แล้ว

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ได้เลยคราบ เดี๋ยวไว้ขอเวลาว่างๆๆก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้