เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    กิ้วๆๆ น่าอิจฉาที่ซุ้ดดดด..กิ้วๆๆ

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

นั่นนะสิ เนอะ น่าอิจฉา

3. ตามพี่ดิ้ลเลยครับ
    จัมพ์ไม่เคยเจอเหมือนกันครับ
    เพราะมันไม่มี ฮ่าๆๆ

ครับพี่.....ช่วงหลังๆมาก้อไม่เปนนะครับ
    สงสัยมีอะไรไปขัดอยู่ด้านล่างแน่ๆเลย
    เดี่ยวต้องลองขึ้นฮ๊อยส์ดูครับ
    ขอบคุณครับพี่

โหวว
    ยินดีด้วยครับ
    น่าอิจฉาจัง....T T"

อุ๊ยส์!!!
    ไม่เกย์ครับ
    ยังแอ็บแมนอยู๋
    555+

4. วันนี้ไปนั่งเปนผู้จัดการร้านให้พี่ที่สนิทๆกันมาครับ
    มันเปนร้านเหล้ากึ่งๆผับกึ่งๆร้านอาหารอ่ะครับ
    เราก้อเดินไปเดินมาดูพนักงาน+กะรับแขก
    พอตอนจะปิดร้าน(ตีสอง)มีสาวนางหนึ่งเดินมาหา
    จับมือเราไปพาเดินไปหลังร้านแล้วหอมแก้มเรา
    จับมือเราไปลูบหน้าอกกเค้าด้วย.......
    บ๊ะ แร่วววว บ๊ะ แร่วววววว!!!!!
    งานเข้าเลยครับ.....
    หลังจากนั้นเค้าก้อ
    !@#$%^&*()_+_)(*&^%$#@!@#$%^&()+_)(*&^%$%^&*(&!@#$
    คิดเอาเด้อ!! 555+
    จนปัจจุบันเวลาตอนนี้คือตีสาม
    เพิ่งถึงบ้านครับ = ="

5. Gina

447
    7
    0
    เรียบร้อยโรงเรียนจีนไปเสียเเล้วน้องจัมพ์เอย
    เอาน้า ถือว่าขำๆ อย่าคิดไรมากเลย ถ้าเธอผู้นั้นสนใจก้ควรรับไว้เน้อ....

เด่วนี้ต้องหัดเสริมเสน่หืเเล้วนะจ้ะ จะได้มีสาวๆรุมล้อม
    เเต่เห้นมีคนเคยบอกนิ ว่า ถ้าสาวๆคนไหนรู้ว่า ผุ้ชายคนไหนมีรถขับเเต่งซิ่งเท่ๆ
    พวกเค้าจะมาอ่อย เพื่อมาเป้นตู้กตาหน้ารดนิ จิงไหมละ

เเต่ที่ จี สันนิษฐานเห็นเค้าว่ามานะ จี ไม่เกี่ยว
    เพาะไม่จำเปงต้องไปอ่อยใครขนาดที่จัมพ์โดนอะ ระดับนี้เเล้ว เเค่รอยยิ้มก็เหลือเเหล่เเล้ว คุคุ

พี่ดิ้ล จี ว่านะ งานนี้ ทรมานเเอะ เล่นรุม จี ซะ ติดหนึบเเงะไม่ออกเลยอะ
    สาวรักอิสระเเบบ จี มันทรมานอยุน้า เหนว่าต้องทำงานร่วมกันอีกนานสงสัยต้องเจอเเบบนี้อีกนานเเน่ๆอ่ะ
    อยากมีเเฟนไว้เปงกันชนเลยอะ เเต่มันหายากจิงๆน้าา...สำหรับสาวน้อยคนนี้อะ

จี ว่า ต้องร้ายเเล้วละ มาตื้อซะหนักเกินเเระอะ..เฮ้ออ

6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เค้าอยากมีแบบนี้มั่งอ่ะ อยากได้ แง้ๆๆๆ

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คือ ถ้าไม่นิ่งอ่ะ อีกคนก็จะจับได้ หรือต้องเปนกลาง อยู่กลางๆๆเข้าไว้ อย่าไปดูแลใครเปนพิเศษจนเกินไป

ไม่งั้นงานจะเข้า ทั้งเรื่องงาน เรื่องส่วนตัวเลยแหละ

8. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    น่าอิจฉา คริๆๆ !@#$%^&*()_+_)(*&^%$#@!@#$%^&()+_)(*&^%$%^&*(&!@#$ คิดไม่อกครับช่วยเล่าแบบละเอียดได้ไหม555

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    คนหล่อก็แบบนี้แหละ

10. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    สงสายจะเจอ บะบะ โอ บะบะ แน่นอนครับ

11. Gina

447
    7
    0
    อยากบอกว่า จะพยายามเป้นกลางมากที่สุดคะ เเต่มันก็ไม่รู้จะว่าไงดีนะ
    โดนจับได้กันหมดเเล้วอะ เเต่ จี ก็เป้นกลางนะ ไม่เลือกใครเลยสักคนคะ
    อยากจีบก้จีบไป อยากรู้ก็รู้ไป ก็ จี ไม่ผิดนิ ยังไม่ได้บอกคบกับใครจิงไหมคะ พี่ดิ้ล

จิงๆนะ ไม่ชอบเลยอะ คนที่เเค่มาจีบเเต่กันท่าคนอื่นเนี่ยะ เฮ้อ
    ตอนนี้ ก็เอาให้มันรู้กันใหม่หมดเลยนั้นเเระ ใครจะอยู่ก็อยุ่ไป เน้ออ

สงสัยป่านนี้น้องจัพม์คงกำลังสานต่ออยุเเหงๆอะ
    อิดฉา ดีไหมนี่..คิคิ;);)

ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยคะ คิดถึงพี่ๆอะ มัวเเต่สลัดคนอะ สลัดยากจิงๆอะ.ตื้อชิบ

12. Gina

447
    7
    0
    อิดฉาเเหงเเซะเลย พี่เอ อะ คิคิ

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

สงสัยคงจะหลาย บะบะ แล้ว 555

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

สู้ๆๆจะน้องจี ขอให้ได้บทสรุปโดยเร็วนะ

15. joeblack

1,284
    39
    0
    อิจฉาอีกแระ สาวฮอตตจริงเลยๆ เราสลัดไม่ได้ ก็ต้องทำตัวให้เค้าสลัด เด๋วเค้าก็ท้อไปเองแระนู๋จี อย่าคิดมาก สู้ๆๆ ทำมาหากินดีกว่า555

16. joeblack

1,284
    39
    0
    สุขสันต์วันแม่ครับ

17. Gina

447
    7
    0
    Happy Mother day kaa

18. Gina

447
    7
    0
    ทำไปเเล้วค้า.พูดจาเชือดเชือน เเละทำให้เค้ารู้กันไปว่า เรามีหลายคนอะ ก็ยังไม่ไปเเฮะ เฮ้ออ

มีงานที่ไหน หาเงินได้ดีบ้างน้าา..จี อยากเรียนปะกิดอ่าาา..

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อยากเรียนนภาษาอังกฤษหรา ดีๆๆๆ แต่ต้องขยันๆๆนะ ที่บริจทีสไรเนี่ย น่าจะดีนะ

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    คิดถึงแม่จัง อยากกอดแม่อ่ะ

21. Gina

447
    7
    0
    ท่านจะยังอยู่ในความทรงจำกับเราเสมอคะ ...

22. joeblack

1,284
    39
    0
    ผมก็ไม่ได้กอดแม่ อยากกลับไปกอดแม่ แล้วบอกแม่ว่า แมะๆๆของตัง อย่าเศร้าครับ

23. จัมพ์ก้อไม่มีแม่ให้กอดและไหว้แล้วอ่ะครับ
    คิดถึงแม่จัง....T T"
    อาทิตย์นี้ซ่อมรถตัวเองหมดไปหมื่นกว่าแล้วอ่ะครับ
    เวลาเสียมันชอบมาเสียพร้อมๆกันเนอะ
    เวลาปกติขับได้เปนเดือนไม่มีเสียเลย
    เหอๆๆๆ

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณ ทุกท่าน ขอบคุณน้องจี ด้วยนะคราบ ผมจะรักแม่ตลอดไป จะอยู่ในใจตลอดไป

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

มันช่วงๆๆอ่ะ เดี๋ยวอีกสักพัก เราก็รับเงิน 555

26. รับเงินตอนขายทิ้งใช่ป่ะครับพี่........
    เหอๆๆ

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ตราบใดที่ยังมีแรง ยังชอบอยู่ ก็เล่นกันต่อไป พี่ว่า ถ้าขายไป แล้วจะคิดถึงนะ

28. Gina

447
    7
    0
    อ่า มันคือของรักของเรานิน้า ถ้ายังไม่มีวันนี้ ค่อยๆซ่อมไปก็ได้จ้า..อย่ารีบๆ เด่วเงินสูญอะนะ

เวลาเรารักสิ่งใดเเล้วเราก็จะทุ่มให้กับสิ่งนั้นเสมอเเระเนอะ เพาะมันมีค่าสำหรับเราอะ อย่าได้เสียใจเรย มันมาเปงช่วงๆนะคะ

จี กำลังจะบอกว่า..จี นน.ขึ้นเปง 51 เเล้วอ่า..
    เศร้าใจคะ กิ้กของจี มันขุน จี ใหญ่เลยอะ เเงๆๆ
    ทั้งเค้ก ทั้งหนม ทั้งของกิน ล่อซะทุกวันเรยอ่า เเงๆ

ช่วยด้วยค้า....

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ดีแล้ว น่ารักดีนะ พี่ว่าดีกว่า ผอมๆๆนะ ผอมๆๆเหมือนคนไม่สบายอ่ะ

อ้วนๆๆ กลม ๆๆแข็งแรง น่ารัก อิอิ

30. joeblack

1,284
    39
    0
    51 อย่าคิดมาก(กินก่อน) กินไม่หมด เหลือ ใส่ถุงมาฝากกันมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้