เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ๊อดๆๆ :eek::eek::eek: อิจฉา อิอิ

2. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่ายคราบ เรายังม่ะมีก้ต้องสู้กันต่อไป สักวันมันต้องเจอนะ รักแท้เนี่ย

แต่มันหายากเหลือเกิน

TonRacing และ +โอ้RACING+ ถูกใจสิ่งนี้
  3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ช่ายๆๆๆค่ะ โสดกันไปก่อน หุหุ

4. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ไม่ต้องอิจฉาหรอกค่า..... เพราะกับสาวๆ ชาตินึงเจอกันทีอ่ะ :eek:

+โอ้RACING+ ถูกใจสิ่งนี้
  5. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    ผมขอเป็นชายปกติธรรมดาดีกว่าครับ แหะๆๆ แฮ่ม....:D:D

ครับผมๆๆ เค้าคงแค่แวะมาหาเท่านั้นเองเนอะพี่....แหะๆ:p:p

Daniella และ TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
  6. Jesus_RG

515
    36
    0
    แหม๊ะ......มันก็ยังน่าอิจฉาอยู่ดีอ่ะ อิๆๆ:D:D:D

7. Jesus_RG

515
    36
    0
    ร้อนๆงี้ โสดๆจะดีเหรอแฟงจ๋า......ฮี่ๆๆๆ:D:D

8. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    รักแท้ก็เหมือนผี หลายคนว่ามี แต่น้อยคนที่ได้เจอ

ซามูไรเจี้ยวหวาน* และ TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
  9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่ายๆๆ แต่มันก้น่าอิจฉาอยู่ดีแหละ :D:D:D

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่ายเลยคราบ มันมีอยู่จริง แต่มันไม่ได้เหนด้วยตาเปล่า

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เค้าแค่มาให้เราคิดถึง แล้วเค้าก้จากเราไป แล้วไม่ได้ใส่ใจว่าเราจะรู้สึกยังไง

หลังจากที่เค้ามา

12. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0

โดนจายยยยยยสุดๆเลยยย + ไปซะ

13. Jesus_RG

515
    36
    0
    อย่างโดนครับ.....โว้ววววว

นั่นน่ะสิครับพี่ หายไปเลย เหอะๆ สงสัยวันนั้นเมา:cool::cool:

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    โดนจัย วัยรุ่นเลยอ่าค่ะ คริๆๆๆ +++ โล้ดดดด

15. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ฮืออ...
    เค้าอยากโดนผีหลอก
    มีผีหมวยๆ ขาวๆ น่ารักๆ มีเวลาให้ ใกล้บ้าน มั้ยนะ

(555555555555555)

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:33:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:33:02 ----------

ฮืออ...
    เค้าอยากโดนผีหลอก
    มีผีหมวยๆ ขาวๆ น่ารักๆ มีเวลาให้ ใกล้บ้าน มั้ยนะ

(555555555555555)

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อยากเจอเหมือนกัน ผีแบบนี้ จายอมให้หลอกทั้งชีวิต

เลย อิอิ :D:D:D

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆๆ นู๋ว่าพี่ดิ้ลเจอแล้วล่ะมั้งค่ะ คริๆๆๆๆ

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คิดถึงนู๋ปาล์มมี่จัง หายสาบสูญไปแระ สงสัยโดนสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฉุด เหอะๆๆๆๆ

19. Kong_Joy

Kong_Joy New Member Member

31
    2
    0
    เมา-ลงอ้างคับ

Daniella และ TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
  20. JZGE

855
    57
    0
    มีเรื่องเศร้าๆมาเล่าให้ฟังครับ.....เมื่อคืนไปสนามมา ดันไปเจอเค้าเอาแฟนใหม่ไปเดินที่สนาม

ไอ้เราก็ไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนเลย เดินไปไหนก็มีแต่คนทักว่า....เฮ้ย!!!! แฟนพี่มากับใครว่ะ

เศร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. nitarn

2,398
    41
    48

โห งี้มีเซ็งครับ
    เหมือนตั้งใจมาให้เราเห็นด้วยหรือเปล่าเนี่ย ???

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ยังเลยจ้านู๋แฟง ใครเค้าจาเอาพี่ อยากมีใจจะขาด :cry::cry::cry:

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    วิธีนี้น่าสน แหะ อิอิ:D:D:D

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เจอแบบนี้ เซงแทนเลย แทบอยากจะกลับบ้าน รับม่ะได้ อย่างแรง

ไม่งั้นก็ต้องแลก มันอยู่เราไป มันไปเราอยู่ คงอยูที่เดียวกันไม่ได้

25. JZGE

855
    57
    0
    ยังเจ็บได้อีก

26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋ว่านะ เค้าต้องเอามาโชว์ที่สนามให้เหงแน่ๆเลยอ่าค่ะ ฟันธง :cool:

27. JZGE

855
    57
    0
    ก็คิดว่าอย่างนั้น.....เค้าอาจจะอยากให้เราเจ็บมากๆมั้ง.....

ได้เล้ยยยยยย........ยังเจ็บได้อีกกกกกกกก

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เจ็บมากไปก็ไม่ดีนะ มันทำให้เราสุขภาพจิต สุขภาพกายเสียหมด

เราเจ็บมามากแล้ว แล้วต้องหยุดและยืนด้วยตัวเราเองได้

และเดินต่อไปในวันพรุ่งนี้ เพื่อสิ่งที่ดีกว่า

29. JZGE

855
    57
    0
    ก็พยายามอยู่คับ.....แต่ถ้ามันง่ายอยากที่คิดก็ดีน่ะซิครับ

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จั๊งซี่ มันต้องถอน คริๆๆๆ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้