ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย manpano, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
    ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับอยากรู้จักแลกเปลี่ยนความคิดเห็นความแรงครับๆๆ:D

2. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    อยู่ขอนแก่นค๊าบ
    แต่ไม่มีความแรงให้แลกเปลี่ยนนะคับ:D :D
    คุยกันได้คับๆ

3. manpano

135
    0
    0
    ดีที่ได้รู้จักครับอยู่ม.รามคำแหงอุดร ถนนอุดร-ขอนแก่นครับเพื่อนๆท่านไหนผ่านแวะมาดื่ม..น้ำพักเหนื่อยได้ครับทุกท่าน

4. m-power

m-power New Member Member

21
    0
    0
    แฟนอยู่ได้ป่าว

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สาวๆ ขอนแก่น น่ารัก หมวยทั้งนั้นเลยอะ โดยเฉพาะ ม.ขอนแก่น อิอิ

6. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    อยู่ใกล้ๆกันครับ

7. Judy

Judy New Member Member

4
    0
    1
    อยู่โคราชเด้อ......ว่าง ๆ แวะมานะค้าบ...........

8. manpano

135
    0
    0
    เมื่อไหร่ลงไปอบรมณ์ที่กรุงเทพจะแวะครับกะว่าจะโทรหาคุณตั้มด้วยว่ามีมิตติ้งกันที่ไหนด้วยอ่ะครับกะว่าถ้ามาแถวอุดรจะพาไปต่างประเทศครับ (]ลาว) ปล.สาวลาวสุดยอดๆๆๆๆ

9. pongpiero

151
    0
    0
    อยากไปลาวๆๆ แต่ถ้าไป คงตามพี่ๆไม่ทัน รถไม่แรงอะ :p :p

10. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    โหหหหหหหหหหหหหหหหรถสวยนะค้าฟฟคุนพี่ ชอบๆ^^

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สาวลาว เคยไป เหน ที่ สะหวันเขต ประเทศลาว อะ ตอนสงกาน อิอิ

12. PANUWAT_JAE

PANUWAT_JAE New Member Member

23
    0
    0
    อยู่ขอนแก่นครับทักทายได้ครับความแรงก้อแบ่งปันกันได้ครับ

13. pongpiero

151
    0
    0
    เหมือนวันก่อนผมจะเห็นพี่อยู่พาวเว่อแมกเลย จะเปลี่ยนแมกเหรอคับพี่:D :D

14. CHAMINO

773
    6
    0
    ใช่ครับ จะเปลี่ยนแหมก 555+

15. ratty1555

ratty1555 Guest

0
    0
    0
    Dragon1ตอง5

อยู่ชุมแพ-ขอนแก่นครับ เดี๋ยวนี้ขอนแก่นมีรถสวยๆเยอะนะคับ โดยเฉพาะสนามบีนน้ำพอง.....

16. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ชุมแพ ช่อง 7 เสาร์-อาทิตย์ อิอิ

พ่อ บอกว่า ตะก่อน ชุมแพ โจรเยอะเลยนิ เด๋วนี้คงไม่มีแล้วแหละเน้อะ มีแต่ในละคร เหอะๆ

17. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ชุมแพ ช่อง 7 ติดตามชมเป็นประจำครับ

18. PANUWAT_JAE

PANUWAT_JAE New Member Member

23
    0
    0
    ใช่ครับไปดูชาเล้น6รู ขอบ18" ไว้แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจครับกะเปลี่ยนเฟืองท้าย
    แล้วใส่ล้อแท้ดีกว่าครับราคาก้อไล่ๆกันครับอยู่ขอนแก่นเจอก้อทักทายกันได้
    ครับ

19. Judy

Judy New Member Member

4
    0
    1
    อยู่โคราชแต่แยกไปดูสาว ลาวบ้างจัง...อิอิ...

20. manpano

135
    0
    0
    ดูใต้กระโปรงปะครับ..เนียนๆๆครับแรงๆๆทั้งนั้น

21. manpano

135
    0
    0
    ผมจะเปลี่ยนโช๊คแก๊สครับใช้ของอะไรดีครับ

22. pongpiero

151
    0
    0
    ส่วนใหญ่ที่เห็นนะคับ คายาบ้ากะบอกเงิน กะทอง อะคับ

23. CHAMINO

773
    6
    0
    แจ้งตำรวจ จับแน่คับ

24. pongpiero

151
    0
    0
    จับไรของแกวะ
    คายาบ้า ไม่ใช่ค้ายาบ้า

25. manpano

135
    0
    0
    ขอบคุณครับจะลองใช้กระบอกทองครับไปถามราคามาคู่หน้า3000บาทอ่ะร้านไหนมีราคาต่ำกว่านี้ครับหน้า-หลัง เดี๋ยวเลี้ยง1ชุด...

26. CHAMINO

773
    6
    0
  27. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อิ อิ

28. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    อืม...

29. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0

โห...คอกันหลายคนเลยนะคับ (คอละครนะ) ผมไม่ค่อยได้ดูเลยปิดร้านดึกคับ
    เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วคับโจรนะคุณเอ มีแต่โจรปล้นจัย (ล้อเล่นนะคับ)
    แล้วก็เรี่องโช๊คถ้าได้เข้ามาขอนแก่นก็ร้านสหอะไร่นะคับขายของราคาไม่แพงคับ (ซื้อของบ่อย)
    ครับยินดีที่จาได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนคับไม่เฉพาะอุดร-ขอนแก่น (ทุกๆที่เลยคับ) อ้อ!ผมชื่อรัตน์นะขับดราก้อนคับ
    แล้วช่วงนี้ใครได้ไปน้ำพองบ้างคับ เป็นไงบ้างบอกหน่อยไม่ได้ไปนานแล้ว (รบกวนบอกที)
    ท้ายสุดแต่ไม่สุดท้ายอยากให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆงดเหล้าเข้าพรรษากันคับ (ผมพยายามอยู่)

30. อีฟ kbz

อีฟ kbz New Member Member

38
    0
    0
    ผมอยู่ขอนแก่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้