อดีต กับ ปัจุบัน ต่างกัน อย่างไร มาดูกัน

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 27 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    พี่กอฟจาขายรถต้องแนะนำช่างให้คนซื้อด้วยนะครับพี่
    นี่ก็แนะนำพี่เบียร์ไปเลย..ผู้เชี่ยวชาญ...หายห่วง..

2. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ...............ใครมีรูป รถผม เวอร์ชั่นแรก บ้างอ่ะครับ ผมไม่มีเลย เพ่หนุ่ม มีป่ะ หรือทั้ง 2เวอร์ชั่นเลยอ่ะครับ ผมไม่มีเลย คอมลากลับไต้หวัน ไปนานแล้ว ไม่ได้เก็บ....:cry: :cry: :cry:
    เวอร์ชั่นแรกที่ยังไม่โบ กะเวอร์ชั่นสองที่มีโบ อ่ะครับ ลงให้ที :sad: :sad: :sad:
    ส่วนเวอร์ชั่นสาม เดี๋ยวเอามาให้ดู เจ็บแน่นอน :D :D :D

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    พี่หนึ่งเป่าเนี่ย...ใช่เฮียไหม...เด๋วผมลองหามาลงให้คับ..ผมว่าผมมีอยู่น๊ะ แต่
    มะรู้จะแรกแค่ไหน อิอิ

4. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    จัดให้ตามคำขอครับ แล้วจะเห็นว่า น้าหนึ่งเป็นอีกท่านที่รักเปอร์โยอีกท่านรักรถคันนี้มากๆๆ ดูวิวัฒนาการณ์รถของน้าหนึ่งแล้วกัน ว่าเขารักมันแค่ไหน
    อันนี้เวอร์ชั่นแรก

5. apachea

247
    4
    0
    มาต่อด้วยเวอร์ชั้น 2
    เวอร์ชั่นล่าสุดเวอร์ชั่น 3 นั้นต้องขออำไพด้วยครับรูปหายหมดเลย แต่ว่าที่แน่ๆๆ ทำเต็มกว่าเวอร์ชั้น 2
    ที่เห็นๆๆก็มีเบาะเร็คคาโร่ 1 คู่ พวงมาลัยก้านยก โมโม่ เปลี่ยนโบออฟ HKS SQV เวสเกสน้องหรือถาวร จำไม่ได้แล้ว ล้อเปลี่ยนเป็น MODEL 5 17 หน้า8 หลัง 9 ป่าวไม่แน่ใจ มี กล่องอีแมเนท อีก 1 ใบ เกจ HKS
    อีก 2ตัว แล้วอะไรอีกก็รอเจ้าตัวมาบรรยายกันต่อก็แล้วกัน

6. apachea

247
    4
    0
    ที่นีมาดูเจ้าฝนซะหน่อยดีก่า

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เวอร์ชั่นใหม่น้าหนึ่งนี่เจ็บจิงๆ....เห็นมากะตาเลย.....ขนาดยังไม่ทันได้ออกจากอู่เลยนะเนี่ย.....จิงม่ะคับน้าหนึ่ง...อิอิอิ....แต่แจ่มโคต..........คอยดูแระกาน....เหอๆ

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  9. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ...........ขอบคุณ เพ่หนุ่ม ครับ :cool: :cool: :cool:

...................โบ ที่ เจ็บ นี่ .....เจ็บตัว ว่ะ.....หมดไปรอบนี้จะหกหมื่นแล้ว ยังวิ่งไม่ได้เลย เหอๆๆๆ :cry: :cry:

10. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    แหม..น้าหนึ่ง ผมเองหมดไป เกือบๆหกหมื่น เหมือนกัน ขับได้ไม่ถึงเดือนเลย ไปซะแล้วว

11. Phenic

1,053
    0
    0
  12. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ช่ายครับ ไม่ท้อครับ แต่ถอยคันใหม่ มันซะเลย เฮ้อ....กว่าจะผ่อนหมด

13. Phenic

1,053
    0
    0

5555 " ไม่ท้อครับ แต่ถอยคันใหม่ " แหม สำนวนจริงๆ เลยครับ:DV

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โอม ไม่ รู้ จะ เอา ไง กับ ชีวิต เหมือน กานน ......................-*- T-T

15. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    รถสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ

16. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ชีวิตโอม ยังไม่รู้ว่าจะเอายังไง แล้ว จะบอกยังไงดีว่ะ เพราะพวกพี่ๆเอง ยังไม่รู้เลยว่า ชีวิตนี้ จะทำยังไงกัน:D

17. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โอย ยังไม่มีตังทำเลยค้าบบ เดี๋ยวเวอร์ชั่น2คงต้องรออีกเป็ฯปีแน่ๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้